"Biển hát chiều nay"

• Thread starter SweetNovember
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Chưa có khi nào bầu trời có thể buồn hơn chiều nay. Những lúc suy sụp như thế này, ước gì có một nơi cho riêng mình.

Em quỵ ngã rồi. Sao bạn lại có thể lừa dối em đến như thế. Tình bạn mà cũng có thể làm cho nhau đau khổ đến thế hay sao?

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Chưa có khi nào bầu trời có thể buồn hơn chiều nay. Những lúc suy sụp như thế này, ước gì có một nơi cho riêng mình.

Em quỵ ngã rồi. Sao bạn lại có thể lừa dối em đến như thế. Tình bạn mà cũng có thể làm cho nhau đau khổ đến thế hay sao?

Mình cũng vừa khóc cho một tình bạn. Mong bạn sẽ nhanh chóng vượt qua để bắt đầu một ngày mới...:friend:

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM

Cố gắng nhiều lên chị nhé,thật buồn và thất vọng khi người mình luôn tin tưởng lại lừa dối mình, nhưng trong cuộc sống không hẳn khi nào cũng chỉ 1 màu hồng, chị hãy tự tin lên nhé.

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Cảm ơn em Maitrinh và Pear.!

Chị bình thường lại hơn rồi.

A

anh phuong

Guest
15/5/07
60
2
8
Mien Tay
Cảm ơn em Maitrinh và Pear.!

Chị bình thường lại hơn rồi.

Gái Hà Thành thướt tha tha thướt
Mưa Sài Gòn làm ứơt làn da
Nắng mưa sao cứ nhạt nhòa
Để em tôi cứ ...bài ca muôn đời

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Nhiều lúc, tôi ước gì không bao giờ gặp bạn. Sao bạn nhẫn tâm đến như vậy. Tôi không muốn nghe gì nữa, không muốn tin gì nữa. Hãy để cho tôi yên.

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Mưa Sài Gòn làm ứơt làn da
Nắng mưa sao cứ nhạt nhòa
Để em tôi cứ ...bài ca muôn đời

Mưa Sài gòn nào phá được nét riêng
Chỉ có lòng người nông sâu khó biết
Để tôi nặng lòng và mất niềm tin

Sẽ chẳng để mình gục ngã dễ dàng đâu

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Lâu rồi, "không gặp" các chị. Nhớ "biển hát chiều nay". Có gì mới chưa nhỉ? Út vẫn thế

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Trung thu các chị có đi đâu không?
Chị hai, anh hai?
Chị ba, anh ba?
Chị tư, anh tư?

Út chắc ở nhà, HN mưa, bão mà hì hì

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Trung thu các chị có đi đâu không?
Chị hai, anh hai?
Chị ba, anh ba?
Chị tư, anh tư?

Út chắc ở nhà, HN mưa, bão mà hì hì

Chị hai, anh hai -> đi đâu, làm gì không rõ.:wall:

Chị ba -> đi học, anh ba ở đâu ấy.

Chị tư -> ở nhà ngủ, anh tư... chả biết!

HN mưa bão to nhỉ? Ở nhà ăn bánh trung thu, uống trà, xem phim... thế là nhất rồi còn gì. Cần phải đi đâu nữa hả em iu.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
HN mưa bão to nhỉ? Ở nhà ăn bánh trung thu, uống trà, xem phim... thế là nhất rồi còn gì. Cần phải đi đâu nữa hả em iu.

Hôm đấy chỉ phá cỗ bằng bưởi và cóc ku em mang sang thôi, không trà cũng không bánh hì hì

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Nhanh quá, 1 năm rồi, bằng giờ năm ngoái đang tíu tít với các chị chuẩn bị sinh nhật nhỉ? Bây giờ lại chỉ một mình thôi. Nhớ sì gòn rùi, hic

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Lâu ngày cái "Biển Hát Chiều Nay" của chị em nhà mình hổng có sáng đèn, hôm nay sinh nhật chị, em đốt cây nến đầu tiên nhé!.

Chúc mừng sinh nhật chị hai. Chúc chị luôn vui khỏe và hạnh phúc!.

Happy Birthday To You!!!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Tháng này chắc chắn là nhiều lần sáng mà. Chúc chị sinh nhật vui vẻ nhé và hạnh phúc, sớm có tin vui.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hà Nội, lạnh! Cái lạnh của mùa đông. Vậy là cũng một năm trôi qua rồi. Vẫn còn nhớ cái lần đầu tiên 4 chị em gặp nhau, khi đó chuẩn bị cho SN web nhỉ? Thời gian trôi nhanh quá, từ bữa đó tới giờ chỉ có chị ba là út chưa gặp lại. Nhiều lúc cũng thấy nhớ sì gòn dù rằng mới ở đó một thời gian ngắn ngủi.

Sài gòn, nắng ! Cái nắng của mùa khô. Vậy là cũng một năm trôi qua rồi. Vẫn còn nhớ trước lúc vô sì gòn, móng ngóng và lo lắng.

Tháng 11 sắp qua, tháng 12 sắp tới lại sắp sang một năm mới nữa rùi.

Nhớ, kỷ niệm xưa yêu dấu !

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Có một lúc nào đó, khi mấy chị em không có chút liên lạc nào, không có một lời hỏi han nào. Và em chỉ nghe thấy người khác nói về thái độ của chị cả, chi hai... Thấy trong lòng lo lắng và buồn phiền. Thấy... hình như chúng ta đang xa nhau...

Có một lúc nào đó, thi thoảng thôi, nhưng cảm thấy nuôi dưỡng tình bạn, tình chị em cũng khó khăn biết chừng nào. Cũng khó như nuôi dưỡng một tình yêu. Lắm lúc, ngỡ như tuột khỏi tay và tan vỡ.

Có đôi khi chúng ta giận hờn nhau, lặng im với nhau...

Đó cũng là chuyện bình thường trong cuộc sống? như tình yêu cũng có lúc giận hờn?

Dù sao thì cho đến thời điểm này, điều em lo lắng cũng chưa xảy ra. Có lẽ, khi mất mát cũng nhiều rồi trong cả tình yêu lẫn tình bạn, nên em rất sợ mất đi những tình cảm thiêng liêng vốn có với một ai đó mà mình quý mến.

Mong tất cả mọi điều không hay, hãy để gió cuốn đi, chỉ có tấm lòng còn ở lại,

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
@ cc: cô em tôi lại thấy cô đơn phải không? Lâu rùi chị không bò vào đây, lẽ ra em phải vui hơn 1 tí nữa chứ??!!
Biển vẫn hát, nên mình cũng hát lên đi em!
P/s: ý chị nhắc đến cái phiếu karaoke free ý mà, hehe!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
@ cc: cô em tôi lại thấy cô đơn phải không? Lâu rùi chị không bò vào đây, lẽ ra em phải vui hơn 1 tí nữa chứ??!!

:D
Cho anh hát với....

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN

humh, sao mà "một công đôi việc" thế không biết!

Hôm nào thu xếp thời gian đi chị, từ nay đến cuối tháng. Hix, em cầm cái thẻ đó mà cứ ngong ngóng mãi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA