Hoa Hậu Webketoan 2008 (Giai đoạn 1 - Đề cử và ứng cử)

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
be_xinh

be_xinh

Guest
Chời ơi là chời, hôm nay mới nhận đc tin sét đánh nên mới mò vào tới đây (hôm nay ảnh hưởng bão, mưa to gió lớn nên sét ầm ầm:wall:).
Cothant đâu mất tiêu òy?? Anh mà ko lấy mấy cái hình của em xuống là em giết anh!! Thề với anh là em giết người ko run tay áh!! Bôi bác xã hội wá đi...huu...hu...u.u.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Chời ơi là chời, hôm nay mới nhận đc tin sét đánh nên mới mò vào tới đây (hôm nay ảnh hưởng bão, mưa to gió lớn nên sét ầm ầm:wall:).
Cothant đâu mất tiêu òy?? Anh mà ko lấy mấy cái hình của em xuống là em giết anh!! Thề với anh là em giết người ko run tay áh!! Bôi bác xã hội wá đi...huu...hu...u.u.

Cuộc thi bắt đầu nhuốm mầu giết chóc - Mưa gió bão bùng - sấm sét đùng đùng Sặc mùi xã hội đen :director:

rk106

rk106

Văn Minh Lúa Nước

Ka ka! Cuộc thi người đẹp có phần ứng xử không hè? Nếu có thì anh sẽ ủng hộ e 1 phiếu vì phát biểu trên! he he:ladiesman

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Đề nghị vote vòng 1 đi bà con ơi!
Từ từ đi chú, anh mới nộp xong BC quý 2, giờ rảnh rồi, đợi săn lùng thêm "cổ vật" đưa đi thi đã, hehe

Em baaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaắt đền anh Phong 2 vơ và ẻm Gôn nhé:018ếm còn nhìu ảnh xinh lém. ứ chịu, ứ chịu ảnh nì đâu ( mem nào dạy em cách post ảnh lên web đi, em cho ngắm mỏi mắt, hịhị). Phải cắt xén, chỉnh sửa cho đẹo mới cho lên thi chớ lị,:0frown:
Cách post ảnh xem tại đây, trong một topic này mà phải trả lời về "kỹ sảo" này đến mấy lần luôn: http://xungquanhta.com/diendan/showthread.php?t=67

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Sao mình ko đưa cái kỹ thuật post ảnh lên bài 1 cho các mem dễ tìm nhỉ?:inlove:

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Sao mình ko đưa cái kỹ thuật post ảnh lên bài 1 cho các mem dễ tìm nhỉ?:inlove:
Có trong diễn đàn đó chứ, nhưng lâu quá nó nằm ở đâu chẳng nhớ nổi nữa, hàng ngày lượng bài gửi lên lớn quá nên những gì của quá khứ nhanh chóng chìm xuồng không tìm nổi :045:

naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams

HI HI trước khi post ảnh đã có thông báo cho "khổ chủ" rồi mà, thế mà giờ còn vào đây phàn nàn... (hay là 1 "chiêu" marketing???)

thanhvunt

thanhvunt

22/1/06
2,078
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
theo yêu cầu của leloanbt, xin bổ sung: Ai đứng bên gốc xoài, áo dài mong manh quá...

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Cả nhà ơi, chương trình đến đâu rồi nhỉ? Em trúng giải gì chưa vậy? :hehe:

@ Anh Nip - Em là MS thời xưa này. Anh đưa ảnh em Nắng phình phường thế thôi à, làm mất 50% sắc đẹp của em í rồi.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Xin đề cứ 1 mem từ rất lâu rồi hiện ít có thời gian vào wkt.
Nếu vô tình được giải thì cam_to xin nhận thay

Kitten_honey

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
TT vote một phiếu cho Muathu,
Rất dễ thương!

@ Gon:
hờ hờ!

Đính kèm

132.5 KB · Lượt xem: 56
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Loa...loa....loa...

THÔNG BÁO

Chỉ còn 10 ngày nữa là kết thúc giai đoạn 1. Sau ngày 15/08, sẽ qua 1 giai đoạn mới. Đề nghị các bạn chưa đề cử và ứng cử nhanh tay đưa ảnh lên.

Hiện thời, BTC đang thành lập BGK trù bị để có thể đưa ra được 1 lựa chọn chính xác và công tâm nhất.

Các bạn đã ứng cử và đề cử vui lòng chuẩn bị bài viết và các câu trả lời cho vòng thi tiếp theo. (Cứ PR cho hoành tá tràng vào nhé)

Hoathico

Hoathico

Guest
4/8/08
149
0
0
Hà nội
Bác ơi cho em đăng ký với nhưng không biết để post ảnh lên như thế nào đây

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.