Danh sách thành viên của ba miền

• Thread starter Hongtien
  • Ngày gửi
Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Hongtien có ý kiến như thế này không biết các bác thấy có được không nha, cho ý kiến.

- Chúng ta hãy lập danh sách thành viên cả ba miền

lý do: Để khi có thành viên nào đó ở khu vực này đi công tác tời khu vực khác thì đều có bạn để gặp gỡ ( Có rất nhiều điều thú vị..... Các bác tự vận động). Nhiều khi từ quan hệ của người này sẽ tạo ra những cơ hội cho thành viên khác, giúp đỡ nhau hoàn thành công nhanh chóng và có hiệu quả hơn.

Các bác thấy như vậy có đúng không vậy?

Rất mong các bạn hưởng ứng.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Có thể nhưng chưa chi có thể không phổ biến được vì đôi khi có thể cái danh sách đó bị kẻ khác lợi dụng thì không hay
Tốt hơn hết là chúng ta cứ nhiệt tình trên Web rồi tiến đến thân nhau online và cuối cùng là thân nhau khi offline. th

L
Tôi chia sẽ cùng quan điểm với Hongtien nhưng ý kiến của bác overAC hoàn toàn có lý.
Có lẽ trước mắt chúng ta nên theo ý kiến của bác overAC.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Danh sách thành viên có ở Đây này nhưng khi lấp ra sẽ kèm theo khá nhiều bất tiện đấy.

T

thachhan2004

Guest
18/11/04
2
0
0
41
Vĩnh Phúc
Hongtien nói:
Hongtien có ý kiến như thế này không biết các bác thấy có được không nha, cho ý kiến.

- Chúng ta hãy lập danh sách thành viên cả ba miền

lý do: Để khi có thành viên nào đó ở khu vực này đi công tác tời khu vực khác thì đều có bạn để gặp gỡ ( Có rất nhiều điều thú vị..... Các bác tự vận động). Nhiều khi từ quan hệ của người này sẽ tạo ra những cơ hội cho thành viên khác, giúp đỡ nhau hoàn thành công nhanh chóng và có hiệu quả hơn.

Các bác thấy như vậy có đúng không vậy?

Rất mong các bạn hưởng ứng.
Đúng rồi đó, biết đâu các bác lại giúp em nhiều kinh nghiệm về kế toán và khi đi xin việc .Nếu công ty các bác tuyển nhân viên các bác có thể báo cho em một tiếng là em chuẩn bị liền

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Đúng là trước khi đưa việc này ra bàn mình cũng nghĩ là sợ có kẻ lợi dụng danhsách này làm điều bất lợi. Nhưng lẻ nào vì những con sâu đó mà chúng ta bó tay sao?
Chúng ta có những buổi gặp mặt của từng miền, trong những buổi đó chúng ta bầu ra một nhóm trưởng và đưa tên nhóm trưởng đó lên diễn đàn cho mọi người biết, khi ai cần liên lạc hãy gọi cho nhóm trưởng là được rồi. Nhưng trước khi đi hãy co lời giới thiệu của nhóm mình đến với nhóm kia( nhóm trường giới thiệu). Như vậy có được không hả ác bác? Cho ý kiến nha.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA