Chúc mừng Sinh Nhật Loăng Quăng

• Thread starter phuonghoanglua
  • Ngày gửi
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Loăng quăng yêu quý, sắp là ngày you lên tuổi mới rùi, chúc mừng nhé.Mong sao cho mọi mơ ước của you sẽ thành hiện thực trong những ngày thật gần đây. :banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Sao sớm thế còn những tuần lể nữa cơ mà.

Này bé lăng quăng sinh nhật này của bé vào SG anh sẽ tổ chức cho bé thật tưng bừng luôn nha (^_^)

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Happy Birthday to Xiang Jiang!!
Lăng Quăng này , còn 6 ngày nữa mới đến sinh nhật của cưng.Thương chúc Cưng có một đêm sinh nhật vui vẻ, thiệt nhiều hoa và quà nhé....Sang một tuổi mới có nhiều thành công mới, niềm vui mới....và đạt được 2/3 những gì mà em mong muốn..hehheh ( vì Cưng ước nhiều quá mờ)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Uhm... e hèm... có nên chúc mừng SN không nhỉ? Hay thôi, đợi tới Sn chúc luôn phát vậy. Hi hi hi...

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Mọi người làm em choáng quá, đã đến SN em đâu mà... còn những gần 1 tuần nữa...
hic, cảm động quá...

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Phuonghoanglua nhanh nhen quá làm chị giật bắn cả mình......Lăng Quăng có kế hoạch gì chưa??

H

huynhngavl2003

Guest
6/10/04
0
0
0
40
Vinh Long
Retngot nói:
Lăng Quăng có kế hoạch gì chưa??
To: Xiang Jiang
Hay là tớ đem một vài chuột cống.. í lộn chuột đồng... đặc sản của Vĩnh Long , gửi vào Hn tặng bạn làm quà nhé..... :eyepop:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Thì em nói rùi mà, em chúc sớm không có đến hôm ý em..quên mất (he he). Thất lễ, thất lễ.
Giang ơi ời, hôm ấy có mời tôi đi ăn cái gì không hả??????

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
Em cũng chúc mừng sinh nhật chị nhé!

Chị đã vào TP rồi nhưng em chưa được gặp mặt chị ,nhưng em biết mặt chị rồi đó(qua hình anh fooly_kid gửi đó).Hy vọng 1 dịp nào đó em sẽ được gặp chị hi hi... (với điều kiện là chị phải vào TP lần nũa ,chứ em thì chắc ko có cơ hội ra đó)

HAPPY BIRTHDAY!
CHÚC CHỊ VUI VẺ VÀ THÀNH ĐẠT NHÉ!

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Tiếc quá hôm rùi CFC offline không đi xem XIANGQIANG hát được, buồn ghê.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
happy birthday to Miss GIANG !

:birthday:

mai là sinh nhật chị Giang rồi, em gửi tới chị tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất: hạnh phúc nhất, xinh đẹp nhất, thành công nhất....vân vân và vân vân.....chúc chị sẽ nhận được nhiều lời chúc, hoa và quà nhất từ trước tới nay ( cái này thì nhất chị rồi, được cả wkt chúc mừng thì còn gì bằng nữa, lại được "mừng thọ" trước những một tuần..chậc chậc ..sướng thật đấy....)

:drummer: :band:

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Hic, chẳng mấy ai được nhiều người quan tâm như chị Xiang đâu nhé. Ghen tỵ quá đi mất. :p
Chúc chị tuổi mới vui vẻ hạnh phúc. Càng lớn càng xinh :flowers:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hì, tranh thủ vào sơm sớm để chúc SN cho em gái cái: Chúc em luôn dễ thương, ăn mau, chóng lớn, học giỏi, ngoan ngoãn.... (ý... sao giống chúc cho mấy đứa bé quá.... hi hi hi).
Này, sau hôm nay là bước vào tuổi 23 rồi đấy, không còn nhỏ nữa đâu, chúc cho "cái hố" của em ngày càng "rộng", càng "sâu" nhé; và hơn hết là đạt được mục tiêu trong cuộc sống nhé.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Chúc em thêm 1 tuổi mới sẽ có nhiều cái mới.

P/s: Webketoan cũng xin chúc mừng sinh nhật đến các bạn sau:

Exremanda, HOANGNAM, cold , pham thanh thuy , Pham Quoc Toan , Hungtm5 , bonghong0612

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Loangquang
Lão già chúc em mọi thứ nhe.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Happy birthday to you
Happy birthday to you
Happy birthday Happy birthday
Happy birthday to you

Em thổi nến đi Lang Quang. Thổi nến đi
(phù.....................)
Vổ tay Vổ tay,Vổ tay, Vổ tay

Rồi nhớ cắt bánh để dành phần anh với nhé.
Ah quên chưa bảo em cầu nguyện, thôi bây giờ cầu nguyện cũng được (miễn là điều ước được ăn bánh của anh được thực hiện trước là được (^_^)

H

hong hot

Cao cấp
Căn cứ cà-phê, quýt và bưởi chua tối hôm nọ, nay quyết định. CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM LOĂNG QUĂNG.

Quyết định này có hiệu lực kể từ ngày ký đến ngày này sang năm.

T

thao

Guest
UChaoo6i, sinh nhật Loăng Quăng hả? Còn nhớ Chị không ?Nhiều điều tốt đẹp sẽ đến với em trong tuổi mới.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA