Hi every body!Have a nice day!

• Thread starter coolgirl212
  • Ngày gửi
C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
:0frown: Chào các Bác! Em là 1 thành viên mới toanh à.Em đang là SV năm 3 Khoa KT.Em rất vui khi được biết trang wkt này.Chúc các Bác 1 ngày, 1 tuần, 1 năm...a` ko....1 đời thật vui vẻ,mạnh khoẻ và hanh phúc!

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
letrans nói:
Chào mừng coolgirl212 đến với WKT.

Cố gắng lên nhé, Cộng đồng tạo nên sức mạnh mà.

The same to you
BYE
Coolgirl rất vui khi nhận được lời động viên khích lệ của Bác letrans.Coolgirl sẽ cố gắng ! Thanks!
Life is nothing without friendship !

U

urstillthe1

Guest
Hi all!
Mình đăng ký làm thành viên của Webketoan đã được một thời gian nhưng bận quá nên chưa có dịp tham gia. Hiện đang làm tại một công ty về CNTT tại Hà nội. Năm nay đã 23 tuổi nhưng kinh nghiệm thì chưa có nhiều, rất mong được sự giúp đỡ của các bạn.
Arigato Gozaimasu!

M

MOT DONG

Guest
Xin chào COOLGIRL,

Mình nghĩ Bạn chắc xinh lắm,hóm hỉnh và có duyên ,
nhưng khi đọc NICKNAME của bạn mình cứ thắc mắc hoài không biết có chỗ nào "HOT" không ? Nhớ bật mí cho một mình mình biết thôi nhé coi chừng mấy bạn khác cua DIEN DAN ganh tị.

Chào Bạn.

C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
hihi...Hôm nay nghe được lời khen này cũng vui lắm. Không biết MOT DONG có phải là 1 thầy bói chính hiệu ko nhỉ? (đoán hơi bị đúng đó). Còn riêng coolgirl có chỗ nào 'hot' ko à, cái đó còn tuỳ thuộc vào cảm nhận của mỗi người thôi. Chúc MOT DONG sẽ ngày càng phát huy được tài năng của mình !

5

521

Guest
21/11/04
0
0
0
40
HP city
Coolgirl tự tin quá ha? Mình mong nhìn thấy bạn lắm. Cool!!!!!!!

C

coolgirl212

Guest
1/12/04
0
0
0
mua tren pho ...
Lúc nhỏ mình là 1 người không tự tin, à không, nói đúng hơn là tự ti qua mức. Nhưng từ khi thi trượt ĐH, qua 1 năm "cầm đèn đỏ", mình đã trưởng thành lên nhiều và cũng học được nhiều điều ở cuộc sống...Khi đi thi ĐH lần thứ 2, mình mới biết là minh đã thay đổi - Mình đã biết tự tin vào chính bản thân cua chính mình !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA