Tổ chức SN T12 cho thành viên CFC Hà Nội?

• Thread starter Meggie
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Dạo này cam_to không có duyên với CFC rồi lần nào họp cũng thiếu cái mặt em ! em nhớ không nhầm là 3 lần rồi ! chỉ có hôm mấy người chia tay anhlaanh thì đi được nhưng lại không đông lắm !
Cam_to sẽ cố thu xếp để đến làm chân trông xe cho mọi người !
( có cho kèm trẻ con đi không các bác nhở )

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Tập trung làm đầu tháng, cuối tháng còn có các chương trình khác mà,trước sau cũng vẫn tập trung mà bạn

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
cam_to_80 nói:
Dạo này cam_to không có duyên với CFC rồi lần nào họp cũng thiếu cái mặt em ! em nhớ không nhầm là 3 lần rồi ! chỉ có hôm mấy người chia tay anhlaanh thì đi được nhưng lại không đông lắm !
Cam_to sẽ cố thu xếp để đến làm chân trông xe cho mọi người !
( có cho kèm trẻ con đi không các bác nhở )
Chú còn mải mê chinh chiến và yêu đương thì làm sao quan tâm đến CFC được nữa. :D

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Tôí hôm qua mặc dù Retngot tới muộn nhất( mong các Pác thông cảm cho) nhưng vẫn còn kịp nhận quà:biggrindaCảm ơn các Pác đã cho em được buổi tối vui vẻ như tối hôm qua. Bao nhiêu lời muốn nói mà bây giờ không thể nói thành lời:blushings :lovesigh:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hì, tối qua được mấy bữa cười gần bể bụng. Thôi, em xin tường thuật qua vầy:

Trời đẹp, mây cao, gió mát, trăng hổng có, CFC tổ chức SN T12 cho các thành viên.

Bác đứng ra chủ trì: Nip do công việc đột xuất, nên đã gửi lời xin lỗi tới anh em và mất tăm.

Tổng cộng gồm có 14 bác tham gia:
- Người đến muộn nhất: Retngọt
- Người đến sớm nhất (ai thế nhỉ?)
- Nedved và DeepBlue chắc e ngại điều gì nên phải đứng từ xa theo dõi, mãi sau mới nhập cuộc (hì)

Có 3 thành viên SN tháng 12: Retngot, Xiangqiang, Lemanhtien. Các bác đã tặng quà và thiếu khoản ôm hôn thắm thiết... (cám ơn các bác nhiều)

Các bác nói chuyện trên trời, dưới biển, đi từ Lào, Campuchia đến Việt Nam. ui, đủ thứ chuyện trên đời... được mấy bác Maco, Cam_to, Honghot pha trò, chị em chỉ có mà cười, không nói được câu gì...

10h, quán đã bắt đầu tắt đèn, ý chứng muốn đuổi tụi này về, nhưng chúng ta kiên quyết ngồi tới 10h30 mới giải tán được.

Em tạm tường thuật vậy để chiếm chỗ, T2 nên sửa vậy!

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Hôm qua tiếc thật, không thể tham gia cùng mọi người được, đúng thật là không có duyên với CFC.
Pác hóng hớt ơi, Meg tò mò quá, không biết là pác mang quà gì cho mọi người thế??? Có ai rãnh pót 1 bài kể cho Meg nghe với, cậu em Fool_Kid này, và Xiangqiang nữa, "tường thuật" lại chị nghe cái nào.
maco nói:
hiz hiz, Meggie lúc nào cũng nói là đáng tiếc, buồn nhưng có bao giờ tham gia đâu?? :biggthump
Này, cậu có đọc bài của chị viết ở trên không đấy? Chị đã dành sẵn ngày thứ 7 để đi CFC rùi, nên thứ 6 chị phải đi với ... "người ta" chứ, hẹn trước lâu lém rùi, không hoãn được nữa cậu ạ.

gnurtel

gnurtel

Guest
Hôm qua có việc đột xuất nên không tham gia được.
Chúc các bạn thêm tuổi mới luôn tươi trẻ, thành đạt trong công việc, hạnh phúc trong cuộc sống
:beer:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
XIANGQIANG Tổng cộng gồm có 14 bác tham gia: - Người đến muộn nhất: Retngọt - Người đến sớm nhất (ai thế nhỉ?) [/QUOTE nói:
Đến sớm nhất tất nhiên là PHL và....rùi,người ta đi từ cơ quan đến luôn chỗ hẹn mà.Các pácco dãn quá,em đợi dài cổ,huhu.Lần sau mà muộn là phạt nặng nhé!

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Meggie nói:
Có ai rãnh pót 1 bài kể cho Meg nghe với, cậu em Fool_Kid này, và Xiangqiang nữa, "tường thuật" lại chị nghe cái nào.
Híc, thằng bé mắc học có đi được đâu mà tường với chẳng thuật đã thế hôm đó được bít XIANGQIANG còn hát cho mọi người nghe nữa chứ :eyepop: , thiệt quá, thiệt quá.

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Ơ Xiangqiang có hát nữa àh? Quen với em bấy lâu mà chưa được nghe em hát đấy.
(Cho chị hỏi nhỏ cái: lúc em hát xong, phản ứng mọi người thế nào vậy???...:p... hi hi hi). Chị đoán chắc là mọi người vỗ tay rần rần.... đúng không nhỉ!!!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha ha, tội nghiệp, vậy chắc bữa đó mọi người.... đi chân đất về cả àh???

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To Phuonghoanglua va Langquang : Người đến muộn nhất : Anh Tuanklkh
Đề nghị 2 đồng chí đính chính lại ngay

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Meggie nói:
Ơ Xiangqiang có hát nữa àh? Quen với em bấy lâu mà chưa được nghe em hát đấy.
(Cho chị hỏi nhỏ cái: lúc em hát xong, phản ứng mọi người thế nào vậy???...:p... hi hi hi). Chị đoán chắc là mọi người vỗ tay rần rần.... đúng không nhỉ!!!

hì, hôm đó em gào thét khản cổ mà.. cũng may không bác nào chạy mất...

Còn vụ mở tiệm giày ý hả, em nghĩ lại rồi, thôi mai mở công ty lấy tên "Sự thật" chuyên săn lùng tin đồn kiểu này, cặm cụi tìm kiếm sự thật và giải oan cho các nạn nhân... mới là ý tưởng thôi, để em về viết đề án kinh doanh xem có khả thi không đã nhé...

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Retngot nói:
To Phuonghoanglua va Langquang : Người đến muộn nhất : Anh Tuanklkh
Đề nghị 2 đồng chí đính chính lại ngay
Rùi rùi thưa pác, em nhớ rùi ạ. Hôm ý em phải chỉ đường cho pác Tuấn nhà mình mệt quá, mà làm sao cứ lúc "gay cấn" thì ĐT của mình lại hết pin nhỉ. Hichic, nỗi đau này ai thấu...

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Mỗi lần em viết bài lại cứ phải daoloat Unicay về thế mới củ chuối. Dạo này em bận ít tham gia phiếm đàm với các bác được mong các bác thông cảm.
Cám ơn các bác tổ chức sinh nhật cho chúng em, quà của các bác ý nghĩa quá về con vợ em nó cứ tấm tắc khen mãi.
To phượng hoàng lửa(mà làm sao cứ lúc "gay cấn" thì ĐT của mình lại hết pin nhỉ. Hichic, nỗi đau này ai thấu...): Lần sau đi cafe club anh sẽ thủ cái sạc d d cho em. Kể ra anh với em cũng hoàn cảnh nhỉ người hết tài khoản người hết pin.

H

hong hot

Cao cấp
Cái nỗi gay cấn của phượng hoàng lửa chắc cũng giống cái thằng Xuân Bắc, nó mang điện thoại đến nhà mẹ vợ tương lai, lúc hết pin nó cứ nhảy cẫng lên, chít cười.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA