chuyển ghi sổ bằng tay sang ghi sổ bằng Excel?

• Thread starter levan18485
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

company

Trung cấp
19/7/08
114
0
0
Miền cát trắng
Bạn Levan18485 xem lại rồi gủi cho bạn Xuan84 post lên cho mọi nguười xem với nào

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
P

pachiot10

Guest
21/7/08
31
0
0
42
Ha noi
360.yahoo.com
giờ ai còn dùng file excel theo qd 15 nữa. mà sao mấy file đó dung lượng ít vậy. cái tui dùng dung lượng tới 20mb. mỗi tội máy chỗ tui đường link chậm quá ko post lên đc

N

Ngan Giang

Guest
9/5/08
53
0
0
38
ha noi
Các bạn ơi ai có công thức liên kết giữa các sổ trên excel thì cho mình với mình cung đang rất cần. Mình xin cảm ơn rất nhiều.

N

Ngan Giang

Guest
9/5/08
53
0
0
38
ha noi
Chào bạn Pachiot10 bạn cho mình xin file excel của bạn được không ạ. Nếu được thì bạn gửi cho minh theo địa chỉ: phuongnghi27@gmail.com nhé. Mình xin cảm ơn.

catsamac

catsamac

Trung cấp
15/7/08
61
0
6
tp hcm
P

pachiot10

Guest
21/7/08
31
0
0
42
Ha noi
360.yahoo.com
mình có nhưng máy chỗ mình đường truyền kém quá, mình ngồi cả tiếng mà chạy được có 10%. để rỗi mình qua quán net sẽ up lên cho các bạn. mà mình thấy hình như ở các quán phần mềm đều có thì phải

L

lymyhanh

Guest
29/5/09
3
0
0
42
TpHCM
mình cũng đang làm bên TM nhưng sổ Excel cua mình không có chi tiết phiền anh chị gửi mail cho mình xin với nha,mình là thành viên mới có gì k biết xin bỏ qua nha.Cám ơn nhiều...
hanhly08@gmail.com

B

Baupham

Guest
9/6/09
5
0
0
Ha Noi
Bạn có thể nói với chị kế toán cũ là sao mà chị cổ điển và bảo thủ thế, nếu chị ấy ko tin thì mang sách đến cho chị ấy coi để cho biết là " nói có sách, mách có chứng"

N

Ngoc Phung

Guest
Cả nhà ơi, kế toán cũ làm sổ bằng tay, giờ mình vào làm muốn làm bằng Excel, mình định làm cái công văn thông báo lên chi cục thuế, và bắt đầu làm lại từ đầu năm tới giờ bằng Excel thì có được ko nhỉ? rất mong nhận được hồi âm.
Thanks.

Mình cũng giống như bạn, tháng vừa rồi mình cũng đăng ký làm sổ trên máy bằng công văn, và mình đã làm lại sổ từ đầu năm đến giờ, mình nghĩ là được. Thuế có hỏi mình sao ko đăng ký đầu năm, mình trả lời là mình ốm nên kế toán kia không biết để làm đăng ký. Họ đã chấp nhận công văn của mình.

C

chocon84

Guest
7/5/09
14
0
0
Phu Yen
Bạn levan18485 ơi gửi chi minh với được không, mình cũng định chuyển sang làm excel. Cảm ơn nhiều. Địa chỉ mail của mình là: songbien10102005@yahoo.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA