Mỗi tuần một chuyên đề

Hoa hậu Webketoan 2008 (Giai đoạn 2: bình chọn)

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi

Theo bạn, ai sẽ lọt vào top 10 gương mặt đẹp Hoa hậu webketoan 2008?

• camchuong

Bình chọn: 0 0.0%
  • leloanbt

• taoxanh

• Bong05

• xuantham

• Nguyen Tu Anh

• samachoang

• Morning Star

• luckygirl85

• hocon_86

• nguyenhien79

• forgetmenot

• Do Phuong

• Thien Thanh_

• Be_xinh

• Thanh Phuong

• tranglethu

• nhorung

• hanhkt120

• Nguyen Kim Hue

• phuongvmp

• phuonghoanglua

• ocmut1879

• thaohp

• Vũ Thị Tuyết Mai

• hongloan

• Kino

• thu6tudo

• nang

• letmyha

• Nguyen Mai

• lannhu

• Song Van

• Hong83nd

• leminhthuyvn

• muathudauyeu

• Kitten_honey

• huong.nt

• hanhlata

• Viet Huong

• snownight

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
lady1983

lady1983

Cao cấp
15/5/08
254
0
16
40
hn
hic!

Hiện tại đang đứng đầu danh sách là em Kino và em lắc ky gơn tám năm với 8 phiếu bình chọn.

5 số phiếu bình chọn đang thuộc về top: camchuong, Bong05, xuantham, Morning Star

4 số phiếu bình chọn thuộc về top: Viet Huong, thaohp, Be_xinh, Nguyen Tu Anh

Các thí sinh có quyền PR, lăng xê để được bình chọn nhiều nhứt

Sao không có tên em trong danh sách ứng viên hoa hậu vậy???
Các bác mà nhìn thấy em ngoài đời các bác cứ đập đầu vào tường ấy! Vì các bác không thể hình dung được em lại đẹp quằn quại như vậy! Bổ sung tên em vào đi!
Nói đùa thế thôi! Em bầu cho lannhu và leminhthuyvn tiếc là không có Jonicute không thì em bầu luôn cả Joni.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Hiện tại đang đứng đầu danh sách là em Kino và em lắc ky gơn tám năm với 8 phiếu bình chọn.

5 số phiếu bình chọn đang thuộc về top: camchuong, Bong05, xuantham, Morning Star

Úi chà chà, ghi nhớ khoảnh khắc này lại cái coi nào(để mai kia ko giựt được giải j` từ BTC, thì còn nhớ tới 1 phút huy hoàng này,hihiiiii)
Lời đầu tiên, xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới anh/chị/bạn/em đã tin tưởng và bình chọn cho Kino, vâng xin cảm ơn:mrstraetz
Cả nhà ơi , bình chọn đi nào, em pi za cái nhỉ :004: : xink dịu dàng mà ứ chói loá , iu hoà bình, thích màu tím, đề cao sự thuỷ chung (mấy câu này em học được từ mấy chị đi thi hoa hậu đoạt giải trước,keke):quiet:

Tạm thời thía đã, PR nhìu quá, mọi người lại choáng ngất ra đấy.....thì lấy ai mà bình chọn nhể,hê hê :freddy:

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
Úi chà chà, ghi nhớ khoảnh khắc này lại cái coi nào(để mai kia ko giựt được giải j` từ BTC, thì còn nhớ tới 1 phút huy hoàng này,hihiiiii)
Lời đầu tiên, xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới anh/chị/bạn/em đã tin tưởng và bình chọn cho Kino, vâng xin cảm ơn:mrstraetz
Cả nhà ơi , bình chọn đi nào, em pi za cái nhỉ :004: : xink dịu dàng mà ứ chói loá , iu hoà bình, thích màu tím, đề cao sự thuỷ chung (mấy câu này em học được từ mấy chị đi thi hoa hậu đoạt giải trước,keke):quiet:
Tạm thời thía đã, PR nhìu quá, mọi người lại choáng ngất ra đấy.....thì lấy ai mà bình chọn nhể,hê hê :freddy:
Chị ơi, em có wút cho chị phiếu đấy, chị được giải nhớ share cho em với nha.:dzo:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già

Cho em bôi to to lên để em .....(giống như chị Kino nói :005:)

Ngoài đặc điểm giống như Kino nói trên.:005: Em còn " Ngoan - hiền - ít nói" nữa ạh:mrstraetz
Cả nhà bầu chọn cho iem nhé ( nghe tin vịt từ BTC có sẽ có quà bằng hiện vật) ạh :mrstraetz

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hiện tại, đang dẫn đầu vẫn là 2 em ki: Kino và kygirl với 9 phiếu bầu

Đứng ngay sau với 7 phiếu thuộc về: camchuong, Bong05, Be_xinh và Hong83nd

Nào, nhanh tay click chuột để bình chọn

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hình như có sự gian lận ở đây thì phải. Nhìn mấy cái nick bình bầu quen quen, hình như là của một người thì phải. Chẹp chẹp....
Cần thành lập Ban Thanh Tra ngay trong cái vụ bình bầu này nhá!

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Hơ hơ, em chẳng được hoa cũng chả được á ú ớ gì à? Tính sao đây, tính sao đây :046:. Làm vụ xì căng đan thui:045:.

Thanks mọi người đã vote cho em nhé. Em xúc động lắm í. Em hứa từ giờ sẽ gắng giao lưu nhiều với mọi người. Hôm nào trao giải nhớ làm vụ off nhé BTC nhé. Morning Star mẹ và Morning Star con sẽ không bỏ lỡ dịp vui hiếm thấy :ezpi_hear.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Em Kino tạm thời vươn lên dẫn đầu với 10 phiếu.
TAT vẫn còn phiếu bình bầu nên ai ra giá cao nhất, TAT sẽ vote cho người đó. Mua đê mua đê....

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
TAT vẫn còn phiếu bình bầu nên ai ra giá cao nhất, TAT sẽ vote cho người đó. Mua đê mua đê....
Lão này gian thế ai mua phiếu của lão nhể ? he he:030:

A

amisare

Sơ cấp
15/7/08
2
0
1
chỗ cũ!

Bắt đầu đấu giá Tat đê...

P

Pear59

Cao cấp
11/12/06
558
1
18
49
VN
Giá khởi điểm thế nào hehehe

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Cuộc thi đang trong giai đọan gay cấn, hồi hộp quá, tớ xin được ủng hộ hết cho tất cả thí sinh, mỗi 1 thí sinh đều xứng đáng là một bông hoa của webkt:010:

@Pear: P ko là TS thì ko được đấu giá đâu..hehe

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Để cho cuộc thi không bị ảnh hưởng, nên đề nghị ngả giá qua message nhé!
Quay trở lại cuộc thi, em Kino đang liên tục bứt phá để về đích. Hiện tại đã dành được 12 phiếu, bỏ xa người đang đứng thứ 2 là em Luckygirl85 tới 3 phiếu.
Tuy nhiên, ngựa hay đường dài mới biết. Nên chỉ có kết quả chắc chắn vào ngày 6/9.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Đến 8h00 sáng nay, camchuong đã lặng lẽ vượt qua em luckygirl85 để đứng thứ 2 roài

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cập nhật lại phát nữa: Em Cẩm Chướng đã vượt qua tất cả các đối thủ còn lại để âm thâm về đích.
Đến 8h00 sáng nay, camchuong đã lặng lẽ vượt qua em luckygirl85 để đứng thứ 2 roài

be_xinh

be_xinh

Guest
Hôm nay nhận được tin cấp báo nên em nó lò mò vào đây:023:
Mém xỉu tập 2!!!:043:
Em xin chân thành cám ơn các anh chị đã vote cho em.
Em xin hứa nếu đoạt giải sẽ dùng 1/2 phần thưởng tặng cho các em bé mồ côi, khuyết tật, người già neo đơn, có hoàn cảnh khó khăn ạ (em nghe các chị Hoa hậu hay nói thế nên thuộc lòng và lặp lại thui àh. :biggrinda)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm nay nhận được tin cấp báo nên em nó lò mò vào đây:023:
Mém xỉu tập 2!!!:043:
Em xin chân thành cám ơn các anh chị đã vote cho em.
Em xin hứa nếu đoạt giải sẽ dùng 1/2 phần thưởng tặng cho các em bé mồ côi, khuyết tật, người già neo đơn, có hoàn cảnh khó khăn ạ (em nghe các chị Hoa hậu hay nói thế nên thuộc lòng và lặp lại thui àh. :biggrinda)

Còn 1/2 nữa tính dùng làm gì? Ra HN dẫn chị đi chơi nghen he he

be_xinh

be_xinh

Guest
Còn 1/2 nữa tính dùng làm gì? Ra HN dẫn chị đi chơi nghen he he
Tính dùng ủng hộ cho 1 em bé có hoàn cảnh khó khăn, cô đơn, bơ vơ, nghèo đói, nhìn tội nghiệp lắm chị àh. Chị cũng gom góp rùi ủng hộ cho nó đi nha! Nó đang lâm vào hoàn cảnh khó khắn, thiếu ăn thiếu mặc, đặc biệt là...thiếu xiền ra HN dẫn chị đi chơi :012:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA