Tổ chức buổi semina nói về phát triển sự nghiệp cá nhân !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Đăng ký tham gia buổi hội thảo "Xây dựng sự nghiệp cá nhân" tại Sài gòn

• Hay đấy, tôi xin đăng ký

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tôi không tham gia

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Thông báo !

Vào chủ nhật tuần này (ngày 12/12) anh SUNF sẽ tổ chức 1 buổi semina nói về phát triển sự nghiệp cá nhân (Career Building) cho các thành viên webketoan phía Nam. Đây là 1 chuyên để rất bổ ích cho các bạn cho việc định hướng lựa chọn công việc cho bản thân mình.

Lần giới thiệu trước đã diễn ra tại Hà Nội và đã rất thành công (các bạn có thể xem chi tiết tại: http://210.10.49.100/webketoan/forum/showthread.php?t=4625)

Chi tiết buổi semina như sau:

Thời gian: Từ 8g00 đến 11g00

Địa điểm: 163A Pastuer (dự kiến)

Thành phần tham dự: Các thành viên webketoan

Bạn nào có thể tham dự buổi semina này thì vui lòng cho chúng tôi biết để sắp xếp tổ chức cho các bạn.

Rất vui lòng đón tiếp tất cả các bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Anh tranvanhung ơi, hổng biết lịch của Mina có bi sai hay không nữa chứ chủ nhật tuần này là 12/12 mà,
Mina là thành viên KWT đầu tiên xin đăng ký, tại vì Mina hổng biết phát triển gì cho mình hết chỉ biết đi làm "tà lọt" không hà! Hy vọng sau khi đi dự seminar về sẽ có cái nhìn tốt hơn.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ơ, em đề nghị mở thêm mục "Bắt giò" và đề nghị chị Mina làm Mod, chị thấy thế nào?
Tiện thể cho em đăng ký 1..... vài ghế của buổi seminar với, được không ạh? Có lẽ em sẽ rủ theo vài đứa bạn. Thanx.

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Benitino cũng đăng ký một suất.Có thay đổi gì anh Hùng nhắn tin cho em biết nha.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Anh Tâm, Anh Hùng có kế họach đón tiếp gì không vậy, cứ nêu lên rồi anh em mỗi người một tay.
Lão gia xin đăng ký phản biện

V

viet xuan truong

Guest
6/10/03
4
0
1
tp hcm
semina nói về phát triển sự nghiệp cá nhân

cho em tham gia với nhá

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
To anh Hoà (ketoangiachat): Các vấn đề liên quan đến buổi semina thì anh SUNF đã chuẩn bị rồi, chỉ còn kế hoạch hậu semina là chưa có thôi. Anh có ý kiến gì không ?

P/s: Tối nay anh SUNF sẽ vào trong Sài Gòn, thành viên nào rảnh thì có lên tiếng nhé.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
To SUNF: "Bạn hãy cho biết nhu cầu, tôi sẽ dẫn đến chổ có khả năng đáp ứng"
To tranvanhung: từ đây đến chủ nhật còn rất xa. Hãy nói về TIỀN seminar đi.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
To anh Hòa !

Em đã nói ở trên là nếu ai rảnh thì lên tiếng mà. Nói vậy thôi, không biết tối mai bác có rảnh không nhỉ ? Nếu bác rảnh thì làm "tiền" semina luôn cũng được.

Các mem khác không biết thế nào nhỉ ? Nếu các bạn rảnh thì tối mai cùng đi nhé.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
ketoangiachat nói:
To SUNF: "Bạn hãy cho biết nhu cầu, tôi sẽ dẫn đến chổ có khả năng đáp ứng"
To tranvanhung: từ đây đến chủ nhật còn rất xa. Hãy nói về TIỀN seminar đi.
Cảm ơn anh Hòa (Kế toán già). SUNF bay phải đến đêm mới tới. Mà đêm nay phải chuẩn bị để trả lời phản biện của Lão gia rồi. Thành ra, nhu cầu thì... để sau nhé :)

Rất mong gặp lại các bạn WKT SG.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
hì hì , thế là buổi semina này cũng vào tới trong Nam rồi nhỉ? Các bác cho em đăng ký một suất nhé!

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Dự định vào chủ nhật tuần này (12/12) sau khi kết thúc buổi semina của anh Sùn các thành viên wkt sẽ tổ chức 1 buổi offline nho nhỏ để gọi là cám ơn anh Sùn và nhân tiện chia tay anh Sùn về lại Hà Nội. Mem nào không tham dự được buổi semina thì cũng có thể tham dự buổi offline này nhé. Dự kiến buổi semina sẽ kết thúc vào 11g30 và sau đó sẽ tiến hành làm offline.

Hẹn gặp lại các bác.

tuyetto

tuyetto

Nắng gió.
tranvanhung nói:
Dự định vào chủ nhật tuần này (12/12) sau khi kết thúc buổi semina của anh Sùn các thành viên wkt sẽ tổ chức 1 buổi offline nho nhỏ để gọi là cám ơn anh Sùn và nhân tiện chia tay anh Sùn về lại Hà Nội. Mem nào không tham dự được buổi semina thì cũng có thể tham dự buổi offline này nhé. Dự kiến buổi semina sẽ kết thúc vào 11g30 và sau đó sẽ tiến hành làm offline.

Hẹn gặp lại các bác.
Tuyetto đăng ký offline 3 suất, còn seminar 1/2 suất được hôn?

K

khoqua

Guest
11/8/04
6
0
0
TP. HCM
Truy cập trang
Cho khoqua (xin đừng dịch nghĩa khác ngòai "khổ qua" nhé) đăng ký 1 suất với nhé. Cám ơn bac SUNF và ban tổ chức.

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Em Muon Tham Gia Qua Nhung Em Lai O Ha Noi , Moi Nguoi Oi Giup Em Voi Nhe
Hic Hic
Ai Co Cach Gi Thi Giup Em Nhe , Em Keu Goi Ba Con Xa Gan Day

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
163A Pasteur bà con nhé. Đối diện với cây xăng ngã tư Pasteur và Võ Thị Sáu.

Bà con đến số nhà đó, sẽ thấy một cái cổng, với tên của 3 công ty Bắc Sơn, Nguyên Sơn, và PPA, là mấy công ty của ông anh SUNF. Ông anh cũng cho mượn mấy phòng trên nóc nhà để SUNF làm văn phòng tạm thời. Chúng ta sẽ làm Seminar ở đó nhé.

Cảm ơn bà con quan tâm.

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Ban tổ chức ơi! Nếu không phải là thành viên WKT thì có được tham dự không ạ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA