Cúp con hổ và CFC

• Thread starter tuanklkh
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Bà con ới. 19h tối ngày 07/12/2004 tức tối hôm nay:

Đội tuyển Việt Nam VS Singapore. ( đá bóng )

Tổ chức xem bóng đá tập thể, gào thét cho sướng cái nhỉ.

Ai đi được thì hẹn 17h39' tập trung tại hồ Nam Đồng, đứng đợi nhau bên bờ hồ chỗ ngã ba Hồ đắc Di, Đặng văn ngữ gần quán bia Việt Hà nhé. Hình như mấy quán cafe ở đó có quả màn hình máy chiếu rì đó to lắm.

Khóa học Quản trị dòng tiền
vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
hay quá nhỉ, đến chứ bác....

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Anh Tuấn ơi, Quán bia đó ở đâu mà em không biết nhỉ?? có cần mang chảo đến cổ vũ không?? em mang ra cho :frank: :drummer:

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Híc, nan giải, mọi người chỉ cho em làm cách nào di chuyển from Đường Láng to Hồ Đắc Di trong vòng 9 phút vào cái thời điểm "Rush hour" ấy chứ? Đi bằng máy bay trực thăng mất?
To anh Tuấn: có cần băng rôn khẩu hiệu gì không?

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
ai có nồi dùng nồi, ai có xoong thi` mang xông, còn nếu ko thì chảo chống dính, nồi cơm điện, có gì mang đến

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
tuanklkh nói:
Bà con ới. 19h tối ngày 07/12/2004 tức tối hôm nay:

Đội tuyển Việt Nam VS Singapore. ( đá bóng )

Tổ chức xem bóng đá tập thể, gào thét cho sướng cái nhỉ.

Ai đi được thì hẹn 17h39' tập trung tại hồ Nam Đồng, đứng đợi nhau bên bờ hồ chỗ ngã ba Hồ đắc Di, Đặng văn ngữ gần quán bia Việt Hà nhé. Hình như mấy quán cafe ở đó có quả màn hình máy chiếu rì đó to lắm.
ấy bác này lại không thuộc địa bàn rồi hiiiii.

- Ở Hồ đắc Di màn hình khá lớn 200 inch, nhưng mà lúc đó là hơi sớm, vì hầu hết mọi người đều đi làm về rất muộn! tớ hôm nay không biết có xuất quân kịp giờ không nữa,nhưng mà có lẽ là ...khó hixx,để lúc 19h đến nơi vậy !

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
ai muốn xem thêm trận đâu` tiên thi` ra sớm.
ai đến muộn thì phôn cho anh em
tuan: 0989096208

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Nắng nhỏ bé thế thì chỉ được tính một nửa thôi. Anh có thể ôm được hai em nắng cơ

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Ủa hôm nay có đội tuyển VN đá hả, 19 h à.

Việt Nam cố lên, Thái lan vô địch :d

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
X-men nói:
Ủa hôm nay có đội tuyển VN đá hả, 19 h à.

Việt Nam cố lên, Thái lan vô địch :d
ấy bình tĩnh chứ... bác này nóng quá, không vì màu cờ sắc áo gì cả? ai lại nói thẳng ra thế hiiiiiiiii, chỉ nên bảo là Thái lan đoạt cúp thôi hì

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
GÓc BÌnh LoẠn CÚp Con HỔ

Việt Nam hôm qua đá chán quá các bác nhỉ ?Em thấy chẳng có một tình huống sắc nét nào cả .Lối chơi của đội tuyển thì thiếu lửa, và đặc biệt là không co sư găn kết giưa các tuyến .Minh Quang thì vẫn thế : chỉ được cái liều và phản xạ nhanh ,còn cách đọc tình tình huống thì cực kì kém ( mấy năm rồi mà bắt bóng bổng vẫn cứ thế ) .Hai trung vệ thì thi đấu không được tập trung ,hai hậu vệ cánh thì thi đấu quá mờ nhạt (tuy Quang Trãi thi đấu tich cực nhưng mà .......) còn Hồng Minh thì mất hút"con mẹ hàng lươn " đến tận cuối trận đấu .
Tuyến tiền vệ hôm qua đều chơi dươi sức mình .Trường Giang không hoàn thành tốt nhiệm vụ thu hồi bóng và phân phát bóng. Tài Em thì chỉ là cái bóng của chính mình của seegames 22 .Trận này có mỗi Minh Phương là vẫn thể hiện được mình .Vấn lối chơi năng nổ và nhiệt tình , vẫn có những đường chuyền chiến thuật tốt .Còn Huỳnh Đức thì hôm qua quá hay về ý chí .Hầu như chạy khăp sân , rất năng nổ và nhiệt tình .Nhưng như thế là chưa đủ đối với một tiền vệ tấn công .HĐ còn thiếu sư nhạy bén , ít có những đường chuyền tinh tế kiểu Hồng Sơn hay như Văn Quyến .Với 2 tiền đạo còn lại thi Bảo Khanh co thê cho 7 điểm ,còn Công Vinh chỉ co thể là 5 điểm mà thôi . Cả trận đấu nhìn CV vật vờ thi đấu ,chỉ có 3 tình huống là thể hiện được phẩm chất của mình .
Có lẽ cả đội VN hôm qua đã bị sức ép tâm lí ,nên hầu như các cầu thủ đều chơi dưới sức mình .
Hi vọng răng trận sau VN se lấy lại được hình ảnh của mình trong lòng người hâm mộ .
Thật đúng như bác X-men nói : Việt Nam cố lên , Thái Lan vô địch

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Hôm qua hình như CFC xem bóng đá ở Star Cafe hay sao ấy nhỉ. Đi qua thấy nhưng không chắc nên không dám chào (sợ lại tưởng thấy người sang bắt quàng làm họ)

H

hong hot

Cao cấp
X-men nói:
Đi qua thấy nhưng không chắc nên không dám chào (sợ lại tưởng thấy người sang bắt quàng làm họ)
X-men nói thế anh em dễ xa nhau, slogan của CFC đã rõ rồi còn gì. Người dưng ngồi xem bóng đá khi thấy VN đá vào còn ôm nhau mà hôn chùn chụt như húp nước phở nữa là anh em wkt.

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Bác hóng hớt cứ bắt bẻ ngôn từ thế. Chả là CFC (Campuchia Fan Club) ngồi bàn đầu (chỗ đẹp nhất để nghía cái màn hình 200 inch) mà mình thì đang đi tìm ngế để ngồi (Ngồi sau thấy toàn đầu với tóc). Tự nhiên lại sà vào "CFC cho tớ ngồi với" , các bác lại bảo "thấy chỗ ngon, bắt quàng nhận họ".

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA