Thư làm quen

• Thread starter hoa0378
  • Ngày gửi
H

hoa0378

Guest
7/12/04
0
0
0
Ha Noi
Chào các bạn! mình là thành viên mới vừa tham gia diễn đàn, vui lòng được làm quen với mọi người và mong được sự giúp đỡ từ phía các bạn
Trân trọng cảm ơn

hoa0378

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chào Hoa ! webketoan kịch liệt chào đón thành viên mới !
Mong rằng bạn tích cực chia sẻ kinh nghiệm với cộng đồng kế toán chúng ta

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Chúc mừng thêm một mem mới của cộng đồng chúng ta.Tích cực vào bạn nhé, sẽ thấy nhiều điều thú vị ở WKT này.

N

ngo minh khoi

Guest
Chào các bạn! mình là thành viên mới vừa tham gia diễn đàn, vui lòng được làm quen với mọi người và mong được sự giúp đỡ từ phía các bạn
Cam on moi nguoi!!!!

L
Chào mừng Hoa0378 và Ngo Minh Khoi,

Đọc qua chữ THƯ LÀM QUEN mình cứ tưởng như có anh lính nào lạc vào đây, lẽ ra nó đại loại phải là:

Lính pháo binh, thích thơ, nhạc và ....
Thư về: Hòm thư số ......

(He he).

Rất hân hạnh được làm quen.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
cam_to_80 nói:
Chào Hoa ! webketoan kịch liệt chào đón thành viên mới !
Cái lao~ Cam_to này khiếp quá, cứ thấy ông ấy ở đâu là thấy ở đó có chuyện.

H

Hoacat_qn

Guest
1/11/04
2
0
0
23
Tay Son_Binh Dinh
A, mình cũng là thành viên mới nè, mình cũng đã viết thư làm quen lâu rồi, nhưng quên gửi! Vì thế nên hổng có ai chào đón mình hết! Hôm nay mình quyết đinh gửi đi để được mọi người chào đón như bạn hoa0378 hi hi ! Chào mọi người, hoacat_qn mong nhận được sự chào đón và giúp đỡ của mọi người!
hoacat_qn chân thành cảm ơn!

B

biển khát

Guest
Chào Đồng bào !

Mình (Thực tình không biết phải xưng như thế nào cho đúng, nên mới xưng "mình" cho "tình củm", nhưng nếu các "bô lão" thấy "phạm thượng" thì lên tiếng cho đàn em biết nha) là dân mới nhập cư vào Webketoan.

Rất mong được làm quen và giao lưu với tất cả mọi người.

Chào thân ái !

biển khát

H

heo-xauxi

Guest
14/9/04
8
0
0
38
KTQD
welcome hoa den voi wkt nha, ne` b or g dza. ma` sao toan` thay man ra don' vay ? lolz

B

biển khát

Guest
Dân nhập cư đang chờ NHK !!!

Chào Đồng bào !

Mình (Thực tình không biết phải xưng như thế nào cho đúng, nên mới xưng "mình" cho "tình củm", nhưng nếu các "bô lão" thấy "phạm thượng" thì lên tiếng cho đàn em biết nha) là dân mới nhập cư (mới có KT3 và đang chờ được nhập hộ khẩu) vào Webketoan.

Rất mong được "nhập hộ khẩu" vào Webketoan và được làm quen, giao lưu với tất cả mọi người.

Chào thân ái !

biển khát

L

lan nguyen

Sơ cấp
20/11/04
14
0
0
Hà Nội
Toi tham gia duoc o vay , dong bao o day dong vui qua lam toi cung muon tham gia . thay ba con tiep thi ghe qua a
ma anh "TUANKLKH " oi "geo cam" cua anh co cam bay gi o vay , chu em la nghi ngo lam day ...he....he

N

nguyendongiang

Guest
Chào các bạn!mình là NGUYỄN ĐƠN GIANG mình là thành viên mơi!mình mong đươc làm quen với các bạn và mong các bạn đi trước giúp đỡ!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
B

baoquoc

Guest
Chào bạn. Rất hoan nghênh bạn đến với web Kế toán này! Nhiều điều thú vị đang chờ bạn đấy!

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
heo-xauxi nói:
welcome hoa den voi wkt nha, ne` b or g dza. ma` sao toan` thay man ra don' vay ? lolz
WKT Welcome all of you.

nhân đây đề nghị heo_xauxi không dùng những từ đại loại như dza, dzay...
Thêm nữa các bạn có thể Đâyđể biết thêm thông tin về cách gõ chữ Việt có dấu nhé.
Thân chào các bạn

H

hoacat521

Guest
25/10/04
14
0
0
40
Hai Phong
to hoacat_qn: hoacat_qn là ai vậy? Sao lại trùng ý tưởng với mình thế nhỉ?

S

sontran73

Sĩ Khùng
6/7/04
98
0
6
Hà Nội &.....
Mình là một thành viên khong mới lam nhưng bây giờ mới có dịp để trình làng. Minh làm về lĩnh vực IT và Automation. Rất mong được mọi người chỉ giáo và có dip được giúp đỡ mọi người.

B

binhyen

Guest
26/10/04
2
0
0
40
ha noi
sao mọi người có tên trùng nick tớ vậy. Rất vui được làm quen.
Địa chỉ mail của tớ nè: hoacat_na@yahoo.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA