Thông báo khẩn tới các mem Tp.HCM !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Anh SUNF đã vào đến Tp.HCM tối ngày hôm qua và tối nay (8/12) vào lúc 19g00 sẽ tổ chức gặp mặt với các mem Tp.HCM tại lẩu cá kèo Sóc Trăng (Đường Sư Thiện Chiếu - Gần chùa Xá Lợi). Bác nào thu xếp được thời gian thì xin mời đi họp mặt cùng với mọi người.

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
geo câm bác SUNF tu hồ chí minh ci tỳ
Nghe danh đã lâu, bây giờ mới ló mặt.
Đề nghị các mem nữ tranh thủ sửa sọan cho chỉn chu một chút nhé
Đề nghị các bạn tới sớm thì ráng chăm sóc bác Sunf cho chu đáo. Lão gia bận đến 8g00. Sau 8 giờ thì hết bận??!! thì có nghĩa là.....
(Bác Tâm ra HN các Mem Nữ chăm sóc...!!?)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hic hic, em.... "bận học" các bác ạ, các bác hẹn giờ "ác" thật (em học từ 7h30-9h20), hi hi hi, kiểu này chắc phải "chia tay" với "cô bé xinh xinh" trong lớp học 1 bữa thôi.
À, cho em thắc mắc cái: lỡ em... hỏng biết nhậu, vào ngồi... "phá mồi" các bác có cho không nhỉ??? Hi hi ...

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
ketoangiachat nói:
Bác Tâm ra HN các Mem Nữ chăm sóc...!!?

Bác Tâm ra HN, bọn em chăm sóc kỹ lắm nha, nên bác Sùn vào đó, các chị xem thế nào nha...

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Ui da có chỗ nào xa hơn không? Chứ đi ăn cách chỗ của ketoancon có ... 50 m thì tiện quá !!!. số 6 Sư Thiện Chiếu ? 1 vé cho ketoancon!

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
Vụ này nghe có vẻ hay đây nhưng không biết thành viên mới như mình đây có được tham dự không ta. Nói gì chứ Sư Thiện Chiếu thì hơi bị gần đấy (chỉ có điều không gần bằng ketoancon rùi).

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Bác ketoancon này, rảnh rỗi post 1 bài tường thuật lại buổi tối hum qua cái đi, hi hi hi, văn vẻ của bác hay phết mà. Bác phát pháo đi, mọi người sẽ "thêm mắm dặm muối vào", à, sao tối qua bác lại về luôn thế nhỉ???

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
To Cothant : Hôm qua anh phải đưa thằng bạn về ngược đường quá!!! Vả lại mẹ anh dặn là không được đi ... tăng 2 :)). Em tường thuật cho mọi người ... thèm đi. Em đi từ đầu đến cuối muh !!!

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
aLO, alo
Bác Sunf được Mem nữ miền Nam chăm sóc rất kỹ, đưa về tận nhà lúc 11g30..PM

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
Hic hic tiếc wá, tối qua lại có việc đột xuất, không thể đến dư cùng các bác, tiếc đứt ruột luôn, thế là không được gặp mặt các bác rùi, tiếc quá hichic. Khi nào có "độ" khác nhớ hú em tiếng nha, em rất mong gặp được mặt các bác để xem thử có như em tưởng tượng không? ( hihi, chắc đẹp hơn rùi nhể)

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Thật là đáng tiếc cho bác nào không tham dự được buổi tối hôm qua. Có thể nói tình cảm của anh em trong webketoan ngày càng nồng ấm (theo nghĩa đen) và hy vọng sẽ ngày càng được vun đắp thêm (cả nghĩa đen và nghĩa bóng)

Bác nào không có điều kiện đi buổi tối hôm qua thì có thể tham dự buổi khác vào trưa chủ nhật tuần này (12/12/2004) tức là sau khi kết thúc buổi semina nói về phát triển sự nghiệp cá nhân của anh SUNF.

Hẹn gặp tất cả mọi người vào chủ nhật nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ơ, bác này, hẹn đi "nhậu" mà cũng sắp lịch trước cơ đấy, đúng thật là thời buổi công nghiệp, hi hi, chắc em cũng sẽ ráng theo "hầu" mấy bác rồi, không lại lỡ mất dịp.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Địa điểm tổ chức buổi seminar đã được chuyển về 14 Trương Định Q3 (nhà hàng Hương Xưa - Đối diện FPT). Sau buổi semina có lẽ sẽ làm offline tại đây luôn và bạn nào không thể tham dự semina thì vẫn có thể tham gia offline nhé.

Về buổi semina: Thành phần tham dự sẽ không hạn chế, là thành viên wkt hay không đều được cả, chỉ cần các bạn quan tâm đến nội dung này và cảm thấy nó hữu ích cho mình là được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA