Bình Chọn ĐÔi Nam NỮ : Trai Tài Gái SẮc

• Thread starter Le Thanh Ha
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
leloanbt ủng hộ cho đôi : Cothant + Meggie
Cố lên cothant nhá , cố lên.........!!! sắp "giựt" được giải rùi đó !

Khóa học Quản trị dòng tiền
cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
ơ thế không ai với cam_to_80 à ???

Off 75% đây ( có kèm hướng dẫn sử dụng )

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Đúng là gái hơn 2 trai hơn 1 , nghe vẻ đôi cothant+Meggie có duyên lắm đây . Cái kiểu từ chối của chi Meggie hình như là ...... Em xin có phiếu ủng hộ đôi này .
To Cothant : cố lên nha .

P

p.hoàng luộc

Guest
kehanhkhat nói:
Em xin bỏ một phiếu với đôi PHL . Nhưng mà kể ra nước với lủa không hợp nhau lắm , vì thuỷ hoả bất tương dung mà .

Tự hoả sinh ra, loài bất tử chẳng e xung khắc
Cũng dòng vua chúa, phải cơ trời chung tiệc chung mâm.

Đừng lo, đừng no.

T

traitaigaisac

Guest
Hiện nay theo như nhận xét của BTC còn một "khối chân tình" chưa có ngưòi thu nhận là Cam_to với điều kiện hậu mãi khá cao. Vậy BTC quyết định đưa ra đề nghị chính thức mong muốn ai rước đi hộ kẻo... Ối giời ơi Cam_ nhỏ ở đâu ra đây mà thu nhập về.

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Tự ứng cử

X-men vs ...(chưa nghĩ ra)

Nhưng dù sao thì cũng có hai phiếu của PHL và Benitino rùi.

D

dangngocluyen

Guest
COTHANT

ANH THIN UNG HO EMTRONG CUOC THI NAY.
TIEN LEN...............COLEN COLEN
xUNG PHONG ACAC ACA

D

dangngocluyen

Guest
EM DE CU CHO ANH TRAN VAN HUNG VA CHI MINA (Chi cua Mino,Em cua Mimi)
Ai bau chocap nay em tang mot phieu giam gia.
Hnag giam gia ba con bau di

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Còn đôi này nữa mới là đặc biệt : Mina và Virgin
em nghĩ WKTers miền nam chắc chắn là phải bỏ phiếu cho đôi này rồi

Bác Tranvanhung ơi đề nghị bác làm một cái vote thật nhiều để mọi người cùng nhau bình chọn nào

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
cothant nói:

Meg à, chắc là Meg nhớ nhầm câu của người xưa rồi đó "Nhất gái hơn 2" mà, thế là cặp Cothant-Meggie là nhất rồi đó, nên tự tin mà ứng thí đi, hi hi hi.

Biết đâu.... sau này, nếu ...."thành" thì không khéo Meg lại phải kêu Cothant bằng ...anh đấy. Thật tình lúc đầu Cothant cũng còn hơi ngại, vì chưa biết ý Meg ra sao, nhưng giờ nghe Meg... từ chối, tự nhiên thấy quyết tâm hơn, phải ra thi cùng Meg và... giật giải mới được, hi hi hi.

To BTC: em thấy lý do đề nghị loại đôi Cothant-Meg là... không thuyết phục (đại khái là: phản đối vô hiệu ấy mà), em xin đại diện đôi này xin BTC cho phép: tiếp tục thi ạ. Bác nào thấy có lý, xin cho tràn pháo tay cái nào.

Thôi, xong phim mình rồi, kiểu này phải vỗ tay bốp bốp bốp để nhắm mắt nhắm mũi tiếp tục thi rồi...

Các bác ạ, sự quyết tâm của Cothant, sự ủng hộ nhiệt thành của các bác làm em khó nghĩ quá.Thôi thì các bác cho Meg với Cothant tiếp tục làm đôi "đặc biệt" nhất trong cuộc thi này vậy.

Có thi thì phải có thắng, nếu thắng, Meg gọi Cothant làm "anh" ngay lập tức . Nếu thua đợt này thì sao, Cothant nhẩy?

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Ôi thế này phải ủng hộ cho đôi Cothantvà Meg nhanh....Cố lên Cothant cố lên Cothant...

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
cam_to_80 nói:
ơ thế không ai với cam_to_80 à ???

Off 75% đây ( có kèm hướng dẫn sử dụng )
Hí hí, thế ...thế không ai xí anh Cam to thì em xí, mọi người đừng ai có ý kín ý hở gì nhé. Em là em thấy anh Cam to spam đường muối mãn thiên hoa vũ, rất là hợp - với - dáng - em.

C

comay

Guest
19/5/04
17
0
0
40
Khanh Hoa
Cả nhà ơi làm ơn chon cho Pooh một người đi, hăn nói với em là hắn"có con ,có cháu, chỉ thiếu mỗi người yêu" đấy.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Meggie nói:
Nếu thua đợt này thì sao, Cothant nhẩy?
Nếu thua đợt này, chắc Cothant nhận Meg làm chị gái, để năm sau tham gia dự thi "anh chị em vui vẻ" ... hi hi hi

Cố lên Chị Meg và anh Cothant, sắp giành giải "đặc biệt" rùi đó!!!

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Có Chị nào đứng chung liên doanh với Lão gia để dự thi không nhỉ??
Chẳng lẻ chừng này tuổi rồi mà còn phải tự đi kiếm.
Mọi người giới thiệu giúp đi, hay chị em mình tự ứng củ đứng chung liên doanh cũng được.
Đảm bảo Lão gia "khuyến mãi no nê"

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Bác Hoà hạ giá hết cở vậy. Coi chừng chị em đăng ký liên doanh với bác nhiều quá rồi lúc ấy bác chạy không kịp đấy.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Meggie nói:
Có thi thì phải có thắng, nếu thắng, Meg gọi Cothant làm "anh" ngay lập tức . Nếu thua đợt này thì sao, Cothant nhẩy?
Nếu thua thì.... Cothant sẽ kêu Meg bằng em, chịu không? hi hi, quyết định vậy đi ha.
To BTC: em thấy cặp Cothant-Meggie được nhiều người ủng hộ lắm rồi đấy ạ, chắc là nhiều nhất rồi đấy, hay là BTC nên tổng kết giải sớm, sau đó phát giải luôn cho bọn em cho rồi nhỉ. Các bác thấy thế nào ạ? Em đây là em chưa có trực tiếp đứng ra "vận động tranh cử" đấy, nếu em mà còn Marketing nữa thì hiệu quả phải biết đấy, bọn em giất giải là cái chắc.... hi hi hi...
Tiện thể Cothant xin đại diện cảm ơn bà con cô bác xa gần đã chiếu cố, ủng hộ cặp Cothant-Meggie: xin chân thành cảm ơn.
To.... những người chưa bỏ phiếu: Slogan của chúng tôi: Hãy bầu cho cặp Co-Me (viết tắt của cothant-Meggie).

Sửa lần cuối:
L

lethibach tuyet

Guest
may anh chi noi gi ma toi doc hoai kg hieu gi ca !!!!!!

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Cậu này bữa nay "sung" quá nhỉ, không biết có chuyện gì đây ?
Này Meg ơi, tên cothant này cũng được lắm đấy, nếu muốn biết thông tin thì nói em lăng quăng kể cho nhé.

Mình cũng bầu 1 phiếu cho đôi Co-Meg này.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA