Bình Dương đâu rồi

• Thread starter Khuatquangthin
  • Ngày gửi
kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Mình là mem Biên Hòa Đồng nai. Hoan nghênh các bạn Bình Dương tham gia buổi off chủ nhật ngày 26/04/2009.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

trangbd

Guest
11/3/09
1
0
0
Bình Dương
Ngày nào cũng lượn lờ trên web, hôm nay mới phát hiện ra box Bình Dương nằm ở chỗ ni, mà sao vắng vẻ thế nhỉ, các pác đâu hết rùi, cho em diện kiến tý:mrstraetz

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Bình dương có gì vui không ????
Bây giờ chưa vui lắm nhưng có XuanDuc là vui rồi, nghe tiếng anh nhiều nhưng chưa gặp mặt. Chờ anh Hòa ketoangiachat triệu tập anh em mình gặp nhau làm vài chai bia nhé, Hôm trước em gặp Midu79 rồi

H

HUONGTHI202000

Guest
17/7/07
26
0
1
Bình Dương
Em cũng rất thích tham gia chương trình này, cho em tham dự với nha. Em ở Dĩ An nè , có bạn nào ở gần nhà mình ko ? di chung cho vui ha.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Xin mời bà kon qua topic kia báo danh nha

C

cuongdang

Guest
21/1/08
4
0
0
Binh Duong
hì, nó đó. Bạn đang chơi ở server nào? midu79 hạng 8 Thục Sơn :friend:
Anh ketoangiachat ơi, off đi anh .:dzo:

Hi,đã có lần gặp nhau trong off của bang Thiên Địa của anh Vũ Thành Tâm đó :030:
Mình là khách mời của bang TĐ (mod cuasotinhoc).

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Hi,đã có lần gặp nhau trong off của bang Thiên Địa của anh Vũ Thành Tâm đó :030:
Mình là khách mời của bang TĐ (mod cuasotinhoc).

vậy hả, hôm bửa xỉn quá k nhớ hết, chỉ nhớ anh kieu_xu, còn bạn nick gì trong CSTH vậy?

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
38
Biên Hoà
ék, hem ngờ ở nơi này mà cũng có đồng môn, sư hụynh đệ nữa hén, hì hì

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Phải đổi là là Midu35 đi thôi

Chơi em nha, từ từ rùi mọi người cũng biết 35 hay 75 hà , hè hè.
Đừng nói về cái vụ đổi tên này nha bà kon, coi chừng lạc đề, kakak:lily:

A

annahien

Sơ cấp
22/4/09
9
0
1
37
Bình Dương
Trời Bình Dương có mấy chục ngàn doanh nghiệp. Không lẽ toàn là dân tỉnh khác đến làm kế toán à, thê thảm quá.

Em nghĩ không phải là do "dân tỉnh khác đến làm kế toán " đâu, mà do diễn đàn này chưa được họ khám phá ra thôi!

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Bây giờ chưa vui lắm nhưng có XuanDuc là vui rồi, nghe tiếng anh nhiều nhưng chưa gặp mặt. Chờ anh Hòa ketoangiachat triệu tập anh em mình gặp nhau làm vài chai bia nhé, Hôm trước em gặp Midu79 rồi

Lâu rồi không vào Topic này nên không trả lời. Hôm nay nghe mùi "BIA" nên vô thử, thấy hấp dẫn luôn. Bữa nào hẹn gặp làm vài chai cho bay hết mấy con số kế toán đi.:beer:

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Box Bình Dương không ai chăm sóc, tự phát hoạt động nên hình như không có thông tin cập nhật thường xuyên. Đây là lý do tại sao Box không phát triển được.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Box Bình Dương không ai chăm sóc, tự phát hoạt động nên hình như không có thông tin cập nhật thường xuyên. Đây là lý do tại sao Box không phát triển được.

Trời, người ta đang hoạt động ầm ầm , tháng nào cũng offline uống cà phê mà anh Đức bảo là không phát triển là sao ta.

Hoa Mai

Hoa Mai

Trung cấp
25/2/05
141
0
16
41
Binh Duong
Mem Bình Dương đâu hết rồi? Mọi người bận quá hay sao mà mấy bữa nay thấy Box im ắng quá, vô thăm hòai mà không thấy ai post gì hết

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA