Bình Dương đâu rồi

• Thread starter Khuatquangthin
  • Ngày gửi
K

khongbuonnua_06

Guest
23/10/06
7
0
0
Binh Duong
Thành viên ở Bình Dương

Chào các anh, chị thành viên kế toán ở Bình Dương.

Cho em đăng ký thành viên ở Bình Dương với, chủ nhật này các anh, chị có họp mặt ở đâu không vậy? Có thì cho em tham gia với nha.

Email của em là vanthianhdao@yahoo.com.vn

Cám ơn các anh, chị nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Hic, mấy hôm nay busy quá, bac Ketoangiachat lên lịch off nhớ alo cho em với nha.
Hay là các Mem ở Bình Dương báo danh đi, rùi sẽ lên lịch of sau. Ai báo danh vui lòng để lại số đt lun nha. Bác nào có tài nấu ăn, rữa chén thì cho biết luôn, có thể sẽ of tại nhà của 1 thành viên trong Web ở Bình Dương cho thân mật :D
Vậy nha bà kon, ai có ý kiến gì xin mời góp ý.

Sửa lần cuối:
X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Hic, mấy hôm nay busy quá, bac Ketoangiachat lên lịch off nhớ alo cho em với nha.
Hay là các Mem ở Bình Dương báo danh đi, rùi sẽ lên lịch of sau. Ai báo danh vui lòng để lại số đt lun nha. Bác nào có tài nấu ăn, rữa chén thì cho biết luôn, có thể sẽ of tại nhà của 1 thành viên trong Web ở Bình Dương cho thân mật :D
Vậy nha bà kon, ai có ý kiến gì xin mời góp ý.
Ở một mình buồn hả ? lấy vợ đi.

L

Le Thanh Hoai

Guest
12/1/07
6
0
0
BINH DUONG
chao ba con
minh cung la dan BD ne
minh la thanh viencua wkt lau rui nhung quen mat mk nen nay moi len lai
minh cung muon gia nhap club

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Ở một mình buồn hả ? lấy vợ đi.

Buồn vui lẫn lộn, hixhix

Các Mem ở Bình Dương có ý kiến gì hay hay nói thử xem nào? Về hoạt động Mem ở BÌnh Dương nè, có hình thức nào khác để giao lưu thiết thực hơn k ??
Hay thành lập Club đi, bầu Chủ nhiệm và phó chủ nhiệm, Thường trực Club, Thủ quỹ .... hì.

M

maichina

Guest
15/1/09
30
0
0
Binh Duong
cho minh vao ABC (Accountant Binh Duong Club) voi. minh o Di An

L

Lhangbduong

Trung cấp
21/11/08
102
0
0
Binh Duong
Buồn vui lẫn lộn, hixhix

Các Mem ở Bình Dương có ý kiến gì hay hay nói thử xem nào? Về hoạt động Mem ở BÌnh Dương nè, có hình thức nào khác để giao lưu thiết thực hơn k ??
Hay thành lập Club đi, bầu Chủ nhiệm và phó chủ nhiệm, Thường trực Club, Thủ quỹ .... hì.

Thời gian này ai cũng bận túi bụi với báo cáo tài chính, rồi kiểm tóan rồi...đi xin việc khác vì Cty bị ảnh hưởng bão tài chính phải đóng cửa rùi. Đừng nóng vội, mọi người rảnh sẽ ofline 1 bữa ra trò mà midu79 nhé!
Tình hình đang "yên lặng" quá mà midu79 đòi lập Club nữa thì mình e là club...chưa lớn đã già, hữu danh vô thực mà thôi

Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên​

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Các Mem khác cho ý kiến thêm, mình chỉ nói vậy thôi, chứ muốn lập Club thì cần phải có thời gian, trước hết là anh em biết nhau trước cái đã . Lúc đó mới tín nhiệm ai đề mà bầu chứ :D.
Chuẩn bị kiểm toán, hix

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Mệt và mỏi, đầu năm đã phải chạy rồi
Các Mem Bình Dương tổ chức offline một phát đi cho đỡ stress

L

Lhangbduong

Trung cấp
21/11/08
102
0
0
Binh Duong
Haha, về Bình Dương rồi, khỏe thiệt. Lần này web offline mình sẽ tham gia cho bớt stress

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Mệt và mỏi, đầu năm đã phải chạy rồi
Các Mem Bình Dương tổ chức offline một phát đi cho đỡ stress

Anh ketoangiachat !
Em làm bí thư Đoàn Cty, tháng 3 là tháng Thanh Niên, lo phối hợp hoạt động với các đơn vị kết nghĩa, Là Kế toán tổng hợp, làm báo cáo, chuẩn bị kiểm toán, Là Thư ký hội đồng quản trị, thành viên Ban Kiểm soát, chuẩn bị Đại hội cổ đông. mọi thứ phải xong trong tháng 3, để tháng 4 Đại hội CĐ và hội nghị người lao động. hix
Nhưng nếu có off thì sẽ cố gắng tham gia, anh ketoangiachat làm chủ xị lo vụ này nha. hì

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Tình hình có vẻ im lặng quá nhỉ? Có ai xì pam k? hix

N

ngohongthao

Guest
2/3/09
1
0
0
binh duong
ha ha! mình cũng là dân bình dương nè! nhanh chân nhanh tay lên anh chị e ơi chúng ta tập hợp lại nào!xông lên

X

XuanDuc

Cao cấp
2/9/04
254
0
16
53
Bình Dương
Sao dạo này người bình dương ít trao đổi quá vậy ????

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
midu79 này hình như cũng là 01 gamer cao thủ VLTK phải ko?vì cái nick này giống quá...hihi:bigok:

hì, nó đó. Bạn đang chơi ở server nào? midu79 hạng 8 Thục Sơn :friend:
Anh ketoangiachat ơi, off đi anh .:dzo:

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Anh Thìn có đi off bên Đồng nai k anh? cho em xin lại số fone đi, đt ò em hư, mất hết số rùi, cho em xin số dt cua anh ketoangiachat lun.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA