11/12....Benitino nhà ta thêm 1 tuổi!!!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Benitino à, sinh nhật tới vui vẻ nghen. Chúc chị thêm một tuổi, nữ tính thêm một chút và thế là nhiều anh xin chết rồi... hi hi hi...

PS: không biết bao giờ chị em mình lại có dịp thảnh thơi đi mài đường TP cả ngày trời nữa nhỉ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
ồ, sắp SN Ben rồi cơ, chết em nhe Ben, không chịu bật mí gì hết
Thảo nào hôm qua nói chuyện SN của khoqua Ben cứ ngồi cười tủm tỉm hòai,
Thôi Lão già này chúc SN trước nhé

X

X-men

Guest
19/8/04
25
1
0
Vườn táo
Chúc mừng sinh nhật nhóc

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Ben ơi, cho xin một ly trà đá đi, dạo này hẻo money quá, tội nghiệp ghê cơ.

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Toi, quên mất hì hì, chúc ben một sinh nhật thật vui vẻ và... hi hi. Tới lúc chat không được than phiền rùi đó.

E

EMPTY_MINA

Guest
BEN.... SINH NHẬT DZUI DZẺ ...BENITINO LÀ NGƯỜI ITALYA phải không?Sao tên giống người ý nhỉ?Có bà con với Ronaldo ko? Phải gọi anh hay chị đây nhỉ?

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Hôm chủ nhật họp mặt CFC đã chúc trước rồi. Nhưng hôm nay chúc lại cũng không sao đâu há !
***Chúc em sinh nhật vui vẻ và thật nhiều hạnh phúc !***

K

khoqua

Guest
11/8/04
6
0
0
TP. HCM
Truy cập trang
Chúc Benitino 1 tuổi mới vui, khỏe đủ sức bụp mấy thằng giựt đồ chóang tai, thón ...mắt, nhưng cẩn thận kẻo oánh lầm mấy cái đuôi thì tội lấm đó.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Nhớ bánh kem hôm trước quá đi Benitino ơi, không biết là 11/12 này có được ăn bánh kem nữa không nhỉ.
Chúc Benitino sớm có người để khỏi đi sớm về trưa một mình

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Anh cũng chúc em thêm 1 tuổi mới sẽ có nhiều thành công hơn, đặc biệt là những dự định của 2 em sẽ sớm trở thành hiện thực nhé.

OverAC nói:
Chúc Benitino sớm có người để khỏi đi sớm về trưa một mình
OverAC à, em không cập nhật thông tin rồi. Điều tra lại đi nhé.

nang

nang

Guest
Vậy thì chúc Ben luôn được đi sớm về trưa 2 mình nhé!!

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chúc em thêm một tuổi mới , có nhiều cái mới. Vui vẻ và hạnh phúc hơn

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Hic..hic... Cảm ơn tất cả mọi người đã chúc mừng sinh nhật em.Thực sự em rất cảm động.Không biết phải nói sao nữa.Chỉ biết cố gắng đạt được những lời chúc tốt đẹp mà mọi người đã dành cho em.

To Xiang Jiang: Chị cảm ơn em nhiều nhé, nhưng mà sao lại nói chị không nữ tính..hic..hic.. lỡ mọi người chạy hết thì sao??? Rồi sẽ có dịp hai chị em mình cùng dạo TP mà, một ngày không xa....nhưng chưa biết là dạo TP nào đâu nha.

To ketoangiachat: Hihih.. cảm ơn anh đã chúc mừng sinh nhật trước cho em, nhưng mà hậu sinh nhật thì tính sau nha, chắc lần này bao tử của em thêm một lổ nữa làm kỷ niệm quá...

To X-men: Trời sao gọi là"nhóc" hic..hic.. người ta kỵ chữ "nhóc" lắm nha.Lớn rùi mà,nhưng dù sao cũng cảm ơn rất nhiều...lần sau gọi"nhóc" là bị xử trảm đó nha.

To Fooly_kid: Khi nào F_K vào Sài gòn sẽ đãi 10 ly trà đá luôn, kiêm tư vấn tình cởm nữa.Quá ưu đãi rồi đó nha.

To EMPTY_MINA : Mình là người ý,nhưng có điều là í ẹ..hehhehe

To leloanbt: Em không chịu chị chúc không đâu, hehehhe còn thiếu quà nữa nha, em sẽ đòi chị sau..hehehhe

To Khoqua:Hic...anh lại nói "ưu điểm" của em cho mọi người biết rồi.Nhưng dù sao cũng được anh Virgin phong danh hiệu" Tay không bắt cướp" í.Nhưng mà nghe lời anh dặn, em sẽ cần thận hơn mà.

To Over AC : Trời.. lần trước O_AC ngồi gần 2 người đẹp của CFC Miền nam nên ăn bánh quá trời rùi.Giờ còn muốn ăn nữa hả??vậy giờ muốn ăn với ai?Ben gửi tặng nguyên cái bánh luôn nè.... Phải cập nhật thông tin lẹ như Nang kìa...

To Tranvanhung: Em cũng chúc những dự định của anh mau thành hiện thực trước em ..hehhehe

To Nhungpt59: Em cảm ơn chị nhiều ạ.Mong rằng chúng ta sẽ sớm có dịp gặp nhau...

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Hoá ra WKT còn có chuyên gia tư vấn tình cảm là Benitino nữa à, Kiểu này Meg phải cạnh tranh với Beni rồi.

Chúc Beni thành công với những dự định của mình.

H

huynhngavl2003

Guest
6/10/04
0
0
0
40
Vinh Long
Sinh nhựt dzui dzẻ nghen chị.Nhớ chừa bánh cho em...

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Virgin củng xin hùa vào vỗ tay mừng thọ ho'ngho'........... wen benitino nhe'.
Chúc em sớm đạt được những gì mình mong muốn.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
Em cũng "thèm" bánh kem nữa đó chị à.Nhớ hôm bữa đòi 2 phần nhưng ăn chưa hết 1 phần thì lại ngớn quá à.Còn bây giờ thì...
Chúc chị luôn vui vẻ ,mạnh khoẻ ,...,và luôn hạnh phúc bên "anh ấy".Nhưng nhớ cho mọi người ăn "kẹo"sớm nha chị
HAPPY BIRTHDAY TO YOU!

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Happy birthday to benitino. Tuổi mới thắng lợi mới !!!

.

Đính kèm

36.9 KB · Lượt xem: 44
Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA