Bỗng dưng muốn khóc!

• Thread starter Nguoiemyeu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Cứ bảo không khóc nữa nhưng có phải nói là làm được ngay đâu? Nói thì rất dễ nhưng làm mới khó đấy, những người bảo tôi chưa khóc bao giờ thì đấy là nói dối.
Không ai không trải qua những thất bại, nếm trải những đắng cay nên có những phút giây ngay cả đàn ông còn rơi lệ nói gì đến chị em.
Cái quan trọng là sau cơn mưa tâm trạng, mình phải đứng dậy vươn vai bước tiếp.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Vì tất cả đã đứng dậy sau cơn mưa tâm trạng rồi, đứng dậy bước tiếp chứ cứ ngồi khóc hoài thì mình tụt lại với cuộc sống mất thôi.

Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Hết người muốn khóc là tốt rồi, sống với cuộc sống thực tại Cơm - Áo - Gạo - Tiền thôi Mén ...
..."Cảnh đời cơ cực đang giơ vuốt, cơm áo không đùa với khách thơ"

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Bỗng dưng muốn khóc và .... đã khóc .... Khóc xong chẳng thấy lòng nhẹ hơn. Chỉ thấy vết thương lòng thêm đau mà thôi ...... Vậy mà sao mãi dùng nước mắt để ... rửa vết thương lòng nhỉ ???? Còn cách nào hay hơn không việc tự làm mình thêm đau như vậy không????

chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Bỗng dưng muốn khóc và .... đã khóc .... Khóc xong chẳng thấy lòng nhẹ hơn. Chỉ thấy vết thương lòng thêm đau mà thôi ...... Vậy mà sao mãi dùng nước mắt để ... rửa vết thương lòng nhỉ ???? Còn cách nào hay hơn không việc tự làm mình thêm đau như vậy không????
Cocyeu : Cóc ngoan, coc de thuong... Cóc đừng khóc nhé ! :048: mưa mấy hôm nay ướt chán lém, toàn lội nước ? Cóc thương anh em đừng khóc, rêng rêng một mình thôi cũng được. Ngoan nhé !

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam

Một ngày kia em không còn nước mắt,
Vết thương lòng từ đó sẽ không đau!
Một ngày kia sau tiếng cười hạnh phúc,
Vết thương lòng từ đó sẽ quên mau!

Càng ngày càng mít ướt nhể?Lêu Lêu

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Tiền tiền hai chữ đứng đầu tiên; không tiền con người đảo điên; có tiền ... điên thành tiên! Muốn khóc quá mà không khóc được.

Anh đã khóc rồi đó !:018: Nhưng em biết nước mắt của anh chảy vào trong :now:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Nếu nước mắt làm dịu di tâm trạng
Hãy khóc đi cho nhẹ bớt cõi lòng
Nếu đau khổ không tìm ra lối thoát
Bạn bè đây xin sẵn sàng sẻ chia

Nước mắt rơi có thể lòng không nhẹ
Lệ sầu rơi càng làm nỗi sầu thêm
Hãy khóc đi nhưng lòng không thể nhẹ
Bạn bè đây chia sẻ nhẹ cõi lòng.

Tặng Cóc iu đó, những thắc mắc nước mắt không làm nhẹ tâm trạng thì kinhcan đã nói thay bằng lời thơ này rồi.

Cố vui lên cho cuộc đời tươi trẻ
Sầu chi nhiều để buồn mãi trăm năm

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
@ Chiprock126
@ Kakaka
@ Kinhcan007
Thanks các bạn đã chia sẻ .... Thật ạnh phúc khi biết rằng bên cạnh mình luôn có những ngừời bạn sẵn sàng sẻ chia ..... :thanx::thanx::thanx:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Hãy mở rộng lòng mình, cóc sẽ thấy quanh mình luôn có những người sẻ chia.

chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...
Hãy mở rộng lòng mình, cóc sẽ thấy quanh mình luôn có những người sẻ chia.
Sao kinhcan007 ở gần Cocyeu ko đưa Cocyeu đi mút kem, sơ Văn Sài quá ! phạt thẻ đỏ :error::error::error:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Ý kiến của Chíp rất hay, nhưng tiếc là Cóc iu bận rộn lắm, hổng đi được với anh em mình đâu, phải không Cóc?

Nếu Cóc iu rảnh, kinhcan và Chiprock sẽ mời cóc đi ăn giảm xì trét nhé?

chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...
Ý kiến của Chíp rất hay, nhưng tiếc là Cóc iu bận rộn lắm, hổng đi được với anh em mình đâu, phải không Cóc?

Nếu Cóc iu rảnh, kinhcan và Chiprock sẽ mời cóc đi ăn giảm xì trét nhé?
Đi uống cafe bằng máy bay được không nhĩ ? Có nổ lắm không kinhcan007. Vì tương lai " chị em " chúng ta mặc kệ " chị em " bên ngoài. Gắng ! Cocyeu đâu, nhanh nhanh đi book vé đi, mọi chi phí Kinhcan007 lo từ A ~~> Z, Cocyeu yên chí khaaaaaaaaaaa :bigok::dzo:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Hehe! ĐÚng là Chíp, Cóc iu thấy thế nào? Bố trí đáp chuyến bay nhanh lên nào?

chiprock126

chiprock126

5/5/08
123
0
16
loading...
Hehe! ĐÚng là Chíp, Cóc iu thấy thế nào? Bố trí đáp chuyến bay nhanh lên nào?
Nhanh nhanh ko đến mai là thứ 2 là hết nhé ! :boldred::talk: Hay kinhcan đưa la bàn xem Cocyeu đang phủ sóng ở vùng nào ? xem có... lạ lạ ko ? rùi anh em mình nhảy dù cho nhanh :017:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA