Tức quá!

• Thread starter Nguoiemyeu
  • Ngày gửi
ktts

ktts

Guest
14/1/08
55
0
0
39
Hà Nội
Thuê XHĐ đi em. Em ở đâu vậy cho a biết để anh nhờ giang hồ đến giúp sức em.
Lại được cả bác hồng trường nữa chứ. Bác muốn Nguoiemyeu phải vào khai phong phủ của bác với tư cách là bị cáo ah.:058:

Khóa học Quản trị dòng tiền
meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Hổng biết đây là meo nhà hay là meo....gì nữa. Có bác nào biết không vậy??? :045:
Thế bác thik mèo j? mèo nhà hay mèo (ba chấm), thời buổi chừ đơn giản lắm, mèo (ba chấm) thành mèo nhà mấy lúc, mà mèo nhà đá phát ra đường thành thành mèo (ba chấm) thôi. Mà bác đã từng thấy bệnh dại mèo chưa???
Cơ bản là bác tư vấn cho "nguoiemyeu" ý, không tí nữa "nguoiemyeu" gọi bác là "... ":052:cũng nên

hồngtrường

hồngtrường

Guest
3/3/07
1,077
3
38
Hà Lội
Lại được cả bác hồng trường nữa chứ. Bác muốn Nguoiemyeu phải vào khai phong phủ của bác với tư cách là bị cáo ah.:058:

Vào Khai Phong Phủ không hẳn đều là bị cáo. Biết đâu vào với kiệu hoa tiền hô hậu ủng không chừng khà khà

hongloan

hongloan

Trung cấp
7/12/07
96
0
6
tphcm
Qua tận cty "mụ già" ý mà bới cái cty ý lên, nghỉ một ngày đi quậy cty đó đi, nói ko được thì oánh chúng đi, tìm ông sếp ý mà bứt tóc bứt tai ổng, nhận được cái hợp đồng rùi (nếu thấy ko còn cần thiết lắm) thì xé toẹt trước mặt chúng ý:dance2::dance2:kekeke

Ặc ặc, bó tòan thân em mèo luôn :wall::wall:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Anh nghĩ nguoiemyeu sẽ lành hơn em tưởng !:lol:

Tức quá đi từ sáng đến giờ cái đt của mình cứ hoạt động suốt . Mà đâu có được những câu bùi bùi , ngọt ngọt ..........:two: Chỉ toàn những lời nói xáo rỗng ........:lol:" sếp gọi em rồi , em phải cúp máy đã "==> thế mới buông tha :wall:==========> mệt ...!Tức...!

N

Nguoiemyeu

Guest
27/3/08
80
0
0
Nơi không có anh!
:banana::banana::banana::banana::banana::banana::banana::banana:=======> tớ rất thích hình này

Sửa lần cuối:
kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
543
4
0
Ha noi
SN này chạy đâu mà nhiều thế? Vào tận đây lại còn "anh..."??
Gửi tới Nguoiemyeu những chia sẻ về câu chuyện của em, anh cũng hiểu được phần nào cảm xúc của em lúc đấy.
Chỉ mong em hãy bình tĩnh hơn, hãy tập cho mình một tính cách kiềm chế trong công việc thì mới có thể giúp em thành công hơn trong công việc.
Ai cũng từng có những lần như em, nhưng điều quan trọng là mình bình tĩnh hơn, kiềm chế hơn để tìm ra cách giải quyết tốt hơn cho mình.
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh, công việc không ai giống ai, con người mỗi người một tính cách vì thế bức xúc, thiếu kiềm chế là điều không nên trong công việc em ạ.

Những lời góp ý chân thành mong em hiểu!

B

bebebongbong

Guest
19/9/08
5
0
0
upon the wide sea
Đọc bức xức của bạn , mình rất thông cảm , nhưng mà cũng nên góp ý trước thái độ làm việc như vậy (theo mình nghĩ ) , kiềm chế là cách tốt nhất , nhưng góp ý thái độ làm việc thì cũng tốt nhỉ hihi

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
Qua tận cty "mụ già" ý mà bới cái cty ý lên, nghỉ một ngày đi quậy cty đó đi, nói ko được thì oánh chúng đi, tìm ông sếp ý mà bứt tóc bứt tai ổng, nhận được cái hợp đồng rùi (nếu thấy ko còn cần thiết lắm) thì xé toẹt trước mặt chúng ý:dance2::dance2:kekeke

Nhìn dễ thương thế mà Mèo cũng hàm hồ gớm nhỉ? Khiếp...:064:

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Lại một người nữa biết :wall:====> chết thật :food-smil

Em nào có hay biết gì đâu:026::026:

Trong cuộc sống đôi khi gặp những trường hợp tức sôi gan mà vẫn phải cố nhịn:025:nhịn vì nhiều thứ chứ ko hẳn là sợ:057:

D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Hôm nay, một ngày đẹp trời mình đi làm những tưởng sẽ gặt hái được nhiều niềm vui, ai dè, hiccccccccc, huuuuuuuuuuuuuuu.

F

Friona

Guest
5/3/07
45
0
0
Ha Noi
Cuộc sống là vậy, nhiều lúc phải biết nhịn bạn ơi...Còn nhiều cái phải tức nữa, chúng ta học cách cái gì cũng bình thường..Công việc là thế. Chúc bạn một ngày mới vui vẻ hơn..hihi

D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Nhị quá lắm lúc mình thành "trầm cảm". chắc chết quá, chuyện j nhịn đc thì nhịn, còn ko nhịn đc thì..........................ko bt hậu quả sau sự việc mình sẽ đi về đâu.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA