Em xin cúi đầu chào tất cả các sư huynh,sư tỷ !

• Thread starter hangtonkho
  • Ngày gửi
H

hangtonkho

Guest
15/12/04
1
0
0
40
hang cop
Em là 1 SV Kế Toán - mới ngày đầu gia nhập WKT với tâm trạng vui vui, hớn hở và 1 niềm hy vọng được học hỏi nhiều điều ở đây, được làm quen với nhiều sư huynh, sư tỷ...và mong muốn được mọi người tiếp đón nồng nhiệt để cho em thêm niềm tin !
Thân ái !

Khóa học Quản trị dòng tiền
vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
Tuy là hàng tồn kho nhưng chưa hết đát, vẫn còn chạy tốt. Hi hi.

Xin được ngẩn đầu chào.
:atom:

H

hangtonkho

Guest
15/12/04
1
0
0
40
hang cop
Sư huynh Letrans đã xưng hô nhầm rồi đó !

Muội là 1 girl khiêm tốn ! (hàng tồn kho này không phải dễ xuất đâu???!!!)

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
Hoá ra là một em gái xinh tươi trẻ trung. welcome cafe club. ( Ở đó hàng trong kho sắp viết phiếu xuất một loạt đấy.)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Welcome hangtonkho,
Nói nhỏ: trong nhà mình có 1 anh là "tài sản thừa chờ xử lý đấy", em nên theo anh ý học hỏi để.... không đi vào vết xe đổ nhé.... hi hi hi

H

hangtonkho

Guest
15/12/04
1
0
0
40
hang cop
Ý của anh cothant là sao? hangtonkho luôn có lập trường riêng của mình và chưa bao giờ hối tiếc những việc mình đã làm. Còn chuyện "đi vào vết xe đổ" chi đó, anh nói không đúng lúc đúng nơi rồi đó. Chúc vui vẻ !

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
he he Web mình cũng có người xưng làm Hàng tồn kho đấy, Meggie. Còn bị anh Camto đòi làm Thủ kho... Bây giờ lại có hẳn bạn xưng nick này, ngộ thiệt!

To hangthukho: cothant không có ý chọc bạn đâu,anh ý muốn làm giáo sĩ, chọc người khác cơ...
Chào mừng bạn ra nhập WKT nhé! Hãy từ từ khám phá nó, và bạn sẽ nghiện nó đấy!

H

hangtonkho

Guest
15/12/04
1
0
0
40
hang cop
Bây giờ thì em đã hiểu...ý của anh cothant. Còn anh Camto thì em cũng đã biết tiếng từ lâu, em cũng xin bái phục. Nhưng hangtonkho này vẫn chưa chọn ai làm Thủ kho cho đâu. Cám ơn anh 'loăn quăn' đã giải bày giúp ! Chúc 1 ngày chủ nhật thật vui vẻ !

H

hangtonkho

Guest
15/12/04
1
0
0
40
hang cop
hang ton kho chao cac huynh, ton kho con em ruot ten hang Hang ban bi tra lai may anh co muon lam quen voi chi em nha muoi hay ko ???
dang ki di

H

hddtd84

Guest
23/12/04
2
0
0
huecity
hang ton kho

hang ton kho nay
tui cung la mnot thanh vien moi do ,nhung ma tui ko co em ho chi dau nen chang ky gufi duoc
co chi thi cho tui huong ke voi nghe

H

hddtd84

Guest
23/12/04
2
0
0
huecity
hangtonkho

hangtonkho nói:
hang ton kho chao cac huynh, ton kho con em ruot ten hang Hang ban bi tra lai may anh co muon lam quen voi chi em nha muoi hay ko ???
dang ki di
chi muon quen voi hai chi em thoi chu quen voi chi em "nha muoi" thi ko dau

H

hddtd84

Guest
23/12/04
2
0
0
huecity
Tui cung la mot thanh vien moi cua trang web nay, hy vong duoc noi chuyen voi moi nguoi,co chi ko phai thi mopng chi giao cho

T

trangsachvang

Guest
25/12/04
5
0
0
38
I live in Ha Noi
Chao moi nguoi! Minh la trangsachvang. Me minh dat ten nay voi y nghia mong minh se tro thanh mot trang sach hay! Minh thuc su rat yeu cai ten nay! Hay nho ten minh!Hoang Thi Trang sinh vien lop K12KT1 khoa kinh te vien DH MO HN.Rat mong duoc hoc hoi them tri thuc ve kinh te!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA