tim kiem su phu

• Thread starter tiep
  • Ngày gửi
T

tiep

Guest
4/11/04
11
0
0
44
hanoi
cac anh chi nao lam ben cong ty tu van xin cho em so dien thoai di dong hoac co dinh de em goi dien xin nhan lam su phu de chi bao em voi, gap gap lam. cam on nhieu lam :

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tiep

Guest
4/11/04
11
0
0
44
hanoi
tranvanhung nói:
Không biết bạn muốn tư vấn về vấn đề gì vậy ?
anh hung oi, em chuan bi di lam cho cong ty tu van tai chinh dau khi va trung gian thuong mai giua cong ty cua viet nam va cac cong ty my, em muon nho anh chi bao quy trinh ke toan cua cong ty tu van. Anh chi bao em voi, em ngao ngo lam vi moi ra truong xong chua biet gi ca.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Hì, tốt nhất là em phải hỏi mấy người trong phòng kế toán của công ty đó chứ vì mỗi công ty có 1 quy trình khác nhau mà. Thường thì các công ty đều có quy trình kế toán và hướng dẫn hạch toán để các nhân viên thực hiện. Vấn đề em hỏi hơi chung chung quá nên cũng không biết phải trả lời thế nào cho được. Em phải đưa ra cụ thể vấn đề mà em muốn biết thì mọi người mới trả lời được.

Em chú ý phải đánh tiếng Việt có dấu nếu k bài sẽ bị xoá đi mà không cần báo trước đấy.

T

tiep

Guest
4/11/04
11
0
0
44
hanoi
em cam on anh, em se goi anh la su phu nhe, neu em thac mac gi em se mail cho anh nhe. hinh nhu theo em biet thi cong ty nay chua co ke toan hay sao ay, nhung thu hai nay, em se tim hieu ky hon. Cam on su phu vao tra loi em som. Chuc su phu khoe manh va luon thanh cong. Rat han hanh duoc lam de tu cua su phu.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Trời, chưa giúp được gì mà đã kêu là sư phụ à, ngại quá nhỉ ? Nói vậy thôi, nếu muốn hỏi gì thì cứ post lên diễn đàn hoặc email nha tiep. Chúc bạn tiếp nhận công việc mới 1 cách suôn sẻ nhất.

N

NgocNam

Guest
16/12/04
12
0
0
49
Hai Duong
Tiep này, em cứ bình tĩnh, chắc không có gì phải lo lắng thế đâu (ai mới đi làm cũng thế mà). Quan trọng là đừng tỏ ra lo lắng khi đến nhận công việc mới, phong cách phải chững chạc, tự tin, phát huy hết kiến thức đã học ở trường. Còn về nghiệp vụ thì khi vào thực tế rồi nó mắc ở đâu thì ta cùng nhau gỡ ở đó, chứ tiep hỏi chung chung thế thì ai mà giúp nổi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA