Mỗi tuần một chuyên đề

Box dành cho mem Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
V

vtnam43

Guest
14/5/08
3
0
0
47
Cau Giay Ha Noi
Cho ngay cụ tỉ đi Tigon. Thi cử thía naog ổn ko?
Cho ngay đi F5 gần nhà ah.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vtnam43

Guest
14/5/08
3
0
0
47
Cau Giay Ha Noi
phantuhuong! tôi nghĩ chắc bạn nhầm rồi đó!?
Vì bạn cần biết là TB thuộc loại nhất về đường xá đó nha.

E

elira

Guest
25/3/09
19
0
0
36
hà nội
đúng là đường xá TB đẹp nhất thật đi thì không thể quên được, nhất là đoạn đường Hưng Hà em đi mà về phải mất tới 2 ngày nghỉ dưỡng.hì

E

elira

Guest
25/3/09
19
0
0
36
hà nội
em là sinh viên năm cuối có được tham gia vào thành viên TB không ạ?

L

lamthanhmylove

Guest
8/2/09
1
0
0
hn
Em một chân với.Em mới ra trường đang thử việc ở một công ty trên hà nội. Các bác bao giờ off cho em đi với. Ở đây buồn chết.

V

vtnam43

Guest
14/5/08
3
0
0
47
Cau Giay Ha Noi
Em cứ phang cả 2 chân vào cho đỡ mỏi em ah.
Đứng chân trong chân ngoài khó chịu lắm, mà nhất là đi nhiều dễ thành đi 2 hàng lắm.
Muốn offline thì cứ alô cho đồng chí tigôn nhé (khu vực hoạt động Hoàng Mai - Xin phép tigôn nha).

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em một chân với.Em mới ra trường đang thử việc ở một công ty trên hà nội. Các bác bao giờ off cho em đi với. Ở đây buồn chết.

Tuần sau đi off em ơi. Ghé qua box Hoạt động offline đăng ký nhé. Nhớ vào box Đà lạt xứ bắc nhen

P

phuonly

Guest
13/3/08
3
0
0
thai binh
Chào tất cả các bạn Thái Bình, mình cũng là dân Thái Bình có gì liên lạc với mình nhé!!!!

N

Nguyenthanhbinh75

Guest
6/6/09
0
0
0
49
ThaiBinh
Chao anh chi
Cho Minh hoi cho minh co cu 1 nhom nguoi di tham quan va hoc tap o nuoc ngoai chi phi la 10tr cho 1 nguoi? Chi phi tren co duoc tinh vao thu nhap ca nhan khong? Neu khong bi tinh thi lam NTN? Moi nguoi bay cach khong.

C

cobenhonha2003

Sơ cấp
2/6/09
14
0
0
39
Thái Bình
hi chờ mãi cổ sắp dài dài rùi mới có lời mời tham giá box Thái Bình nhà mình. Mừng wa huhu. Cho e tham gia 1 suất nha

B

binhyenah

Guest
9/12/08
13
0
1
38
HN
hihi.mình cũng quê Lúa nhà mình nè!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA