Box dành cho mem Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
S

sontbxh36

Guest
29/2/08
17
0
1
38
thai binh
Tôi cũng thái bình đây rất vui khi được tham gia mem thai bình tôi xin đăng ký

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuytt714

Sơ cấp
11/6/08
18
0
0
Hà Nội
Các pác đúng là rất hoành tráng, em nghe tả thui mà đã thèm rùi. Mừ off 2/9 có nhiều mỹ nhân không vậy ạ?:004: Nghe vẻ các pác nam nhi lấn sân quá nhể!:036:

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Hihi vì lý do trục trặc kỹ thuật nên chưa post hình cho pà kon xem được xin lỗi nhé tui còn đúng 2 cái ảnh trong máy huu:018:
Thôi trong lúc chờ coi hình pà kon tạm thời nghe tường thuật lại buổi off đã nhé.
E hèm sáng hôm qua thời tiết rất đẹp rất thích hợp cho buổi off, trời hơi nắng ko có mây và ko có mưa đây là thời tiết ở TB ngày hôm qua xin lỗi hơi lan man tí nhưng phải nói dài dòng để các member hồi hộp chứ nhỉ.:004:
Hẹn 7h30 có mặt thế mà 8 h kém gọi điện chưa có ai dậy hic giờ cao su thế, phải hơn 9 giờ mới tập trung được một số mem tại quán cafe 44 Trần Hưng Đạo:talk:. Toàn member trẻ trung đẹp giai (mấy em gái xinh tươi ko đi tiếc lắm đấy) nhất là ATM919 cứ tưởng phải đầu 5 và khó tính lắm ai ngờ...
:beernow:Hiệp 2 là ở quán Đức Hải hix ATM919 và phonglan4mat ăn nhìu kinh khủng ăn hết phần người khác, nhất là ATM919 ăn tham nhất( lưu ý buổi off lần sau nhớ tránh xa nick này ra nhá đừng tưởng đẹp trai mà sán lại gần thiệt lém đấy tui rút ra cục kinh nghiệm to tướng rùi). Buổi off có 17 mem và 1 số khách dự, rất rất rất vui và ko còn gì vui hơn nữa. Sơ sơ có 3 con gà và 2 bom bia chưa kể 1 số món nữa cũng bị họ nhà Kế cho đi bay tuy nhiên vẫn chưa ngã ngũ ai uống giỏi :dzo:(vụ này có lẽ buổi off sau mới có kết quả). Có phát hiện lý thú là buổi off những ai có gia đình rùi thì đều là có con gái đầu lòng còn đứa sau thì từ từ sẽ bít.
:music-smiHiệp 3 là "khai quật" giọng ca vàng giải nhất trao cho anh DVD và phu nhân. Công nhận 1 điều là vợ chồng pác này đẹp đôi thiệt y như số 10 ko thừa ko thiếu.
Hiện trường của quán Đức Hải và Karaoke sau cơn bão off đi qua thì ko bút nào tả xiết.
Buổi off kết thúc ko như lúc đầu dự định là 3h30 mà phải gần 5h mới về được vì vui quá và ko ai muốn đứng lên.:030::wave-smil
@ ATM919, phonglan4mat và DVD tường thuật nữa đi chứ.:director:
Này nhé Phi Thì Dính mà không Dinh Thì Phí :wall: dám nói anh ăn nhiều à, nói chung là không biết nói như thế nào vì quá vui và hoành tráng :1luvu:

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Hihihi 2 cái anh cung post lên đi chị ,nghe chị kể xem ra các man Thai BInh nha minh co vẻ ăn nhiu ghê ,thay nao bac ATM bảo toàn độc thân :)

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
hum không cần nhìn cũng đoán được bác ATM ăn tham rồi --> tớ cũng thấy thế

----
Nhớ viết bài có dấu nhé bé iu

H

haimichael

Guest
3/1/04
44
0
6
hic cả buổi sáng minh ngồi ở quán 44 mà không biêt mọi người off thế có tiêc không chứ

H

hairoty

Guest
3/1/09
2
0
0
Thai Binh
Box Thai Binh

Bac oi em cung dan Thai Binh day!!!
HI ko ngờ dân quê mình trên này cũng rầm rộ thế
Cho em tham gia vào hội kế toán dân Thái Bình với nhé!
Có gì nhờ bác liên lạc với em theo địa chỉ mail: thanhhai20886@yahoo.com
Cam ơn bác nhiều

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
C

chicken2009

Guest
24/2/09
1
0
0
ha noi
oé. sao có vài người vậy. dân ta đông lắm mà. đâu đâu cũng là dân ta sao thấy ít zậy?^_^!

I

incon

Guest
chơi luôn
tui tham gia với nhé.
Ah, thế 2/9 mem TB có họp ko nhỉ. Tiếc quá ko về đc

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0