Người Nam Định

• Thread starter luckygirl85
  • Ngày gửi
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Mai dự định về Nam Định chơi. Có bạn nào có nhã ý tối mai đi uống cafe với mình không?
Mình ở số 473 - Trần Nhân Tông ?
Lâu rồi không uống cafe ở Nam Định, không biết chỗ nào ngon nữa ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Hôm nay mới có thời gian vào topic này để gởi lời cảm ơn đến bạn Vuongthu đã giành thời gian đưa mình đi uống cafe trong một đêm thời tiết tuyệt đẹp tại thành phố Nam Định, nơi có quá nhiều kỷ niệm với mình.
Hy vọng lần tới về Nam Định sẽ được gặp nhiều bạn hơn và được chia sẻ với các bạn nhiều hơn về nghiệp vụ.

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Hôm nay mới có thời gian vào topic này để gởi lời cảm ơn đến bạn Vuongthu đã giành thời gian đưa mình đi uống cafe trong một đêm thời tiết tuyệt đẹp tại thành phố Nam Định, nơi có quá nhiều kỷ niệm với mình.
Hy vọng lần tới về Nam Định sẽ được gặp nhiều bạn hơn và được chia sẻ với các bạn nhiều hơn về nghiệp vụ.

:015: Em là em không có đi chơi đêm đâu đấy bác Hiệp nhé.:wall:
Hic, bác về Nam Định lại được mấy anh bạn có cánh đón tiếp nhiệt tình quá cơ :worry:
Các member Nam Định có tụ tập gì thì cho em tham gia với nhé. Từ nay em sẽ chăm chỉ hóng hớt các buổi tụ tập ạ.:angel:

T

tienhien

Guest
8/8/09
1
0
0
nam dinh
:015: Em là em không có đi chơi đêm đâu đấy bác Hiệp nhé.:wall:
Hic, bác về Nam Định lại được mấy anh bạn có cánh đón tiếp nhiệt tình quá cơ :worry:
Các member Nam Định có tụ tập gì thì cho em tham gia với nhé. Từ nay em sẽ chăm chỉ hóng hớt các buổi tụ tập ạ.:angel:

chi vuong thu oi ,chi o cho nao ND , em cung dang o nd ne

H

hoalantrang2610

Sơ cấp
13/1/10
9
0
0
Nam Định
các anh chị ơi phải vào box Nam Định hoạt động sôi nổi lên chứ , tết sắp đến rồi nhớ quê quá các anh chị ơi!

A

accountant191186

Sơ cấp
21/8/09
43
0
6
37
Nam Định
Sắp Tết ùi, ọp ẹp Nam Định cái nhể pà con ơi!
Cả nhà để lại năm pờ phôn để có gì em liên lạc nhé. Gặp mặt đầu xuân :dzo::bigok:

Hay quá ta, em cũng muốn tham gia. Em ở huyện Ý Yên. Đang làm ở Hà Nội,không biết mấy bác nhà ta thế nào ha.
:015:

K

kunlove

Guest
24/10/09
0
0
0
34
ha noi
chào cả nhà nha
mình cũng ở nam định nè, mình ở thọ nghiệp xuân trường cơ.hơi xa thành phố ko biết có ai cùng quê với mình ko nhỉ

K

kunlove

Guest
24/10/09
0
0
0
34
ha noi
thế là cũng sắp đến tết rồi, cũng chỉ còn tầm hơm nửa tháng nữa là mình được về quê rồi.hiện tại thì mình đang học tại gia lâm. nêu có tụ tập gì thì cả nhà cho mình tham gia với nhé.hihi yêu diễn đàn nhiều, yêu nam định
:1luvu:

L

linhnguyen29

Guest
10/3/09
25
0
1
TPHCM
Em sinh ra và lớn lên ở TPHCM nhưng gốc là người Nam Định, vậy em tham gia được ko vậy? Em chưa bao giờ đến Nam Định, em thích tìm hiểu về nơi nguồn gốc của mình, tự hào là người Nam Định, cùng quê nhà thơ Tú Xương:015:
=> người Nam Định thông minh hiếu học và giàu tình cảm :045:

Q

Quangnd

Guest
17/5/09
2
0
1
Nam Đinh
Ngày mai là ngày Phụ nữ Việt Nam rồi anh em nhớ vào Box Nam Định để chúc mừng chị em nhé!

D

datquangtrinh

Sơ cấp
8/12/08
9
0
0
Nam Định
Em sinh ra và lớn lên ở TPHCM nhưng gốc là người Nam Định, vậy em tham gia được ko vậy? Em chưa bao giờ đến Nam Định, em thích tìm hiểu về nơi nguồn gốc của mình, tự hào là người Nam Định, cùng quê nhà thơ Tú Xương:015:
=> người Nam Định thông minh hiếu học và giàu tình cảm :045:

Tất nhiên là được, em thường xuyên vào Box Nam Định nhé, chỉ có điều các member kế toán Nam Định bận công việc quá nên ít viết bài đâm ra box nhà mình kém sôi nổi. Em có tin gì hay trong đó cứ post lên cho cả nhà biết nhé.

N

NamSpeed

Sơ cấp
17/8/09
7
0
0
39
nam dinh
Mình cũng là người Nam Định đây,xin chào tất cả mọi người nha! có hội họp gì mọi người liên lạc với mình nhé 0904185659!

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Tất nhiên là được, em thường xuyên vào Box Nam Định nhé, chỉ có điều các member kế toán Nam Định bận công việc quá nên ít viết bài đâm ra box nhà mình kém sôi nổi. Em có tin gì hay trong đó cứ post lên cho cả nhà biết nhé.

Anh ơi em có tin là mai em học ở Nam Định vậy có ai tranh thủ cafe cà fáo với em hok nhẩy

M

meocon2007

Sơ cấp
9/11/08
5
0
1
Ha Noi
Có mình nữa nha.
Tham gia lâu rùi mà hôm nay mới để ý mới biết đấy, hic.
Mình là dân ND nhưng hiện tại đang học ở HN, các bạn dân ND ở HN hôm nào gặp mặt nhau tý nhỉ. Mong hưởng ứng.

D

do hoa

Sơ cấp
30/7/09
40
1
8
ha noi
Diễn đàn dân Nam Định

Hic, mìnhcũng ở Nam Định nè, chính gốc đấy cho mình tham gia với nhé, chào cả nhà nhân ngày ra mắt đầu tiên :1nono::angel:

N

Ngannd

Trung cấp
29/9/08
64
0
6
38
Ha Noi
Nam định nhà mình im hơi lặng tiếng quá!

D

do hoa

Sơ cấp
30/7/09
40
1
8
ha noi
Chào cả nhà, cho mình điểm danh cái. Mình ở Ý Yên, Có ai ở Ý Yên ko?

Tui cũng ở ý yên nè, hi vào tìm mãi, mình ở xã Yên Thọ, có ai ở Yên Thọ không?
:1nono::welcome_2

H

HoangNhatNam

Guest
2/4/10
5
0
0
NĐ-NT
Mình sinh ra tại Nam Định và gđ đều người NĐ thì đc tham gia chứ?Tuy mình có HKTT 2nơi (NĐ & Nha Trang) nhưng gốc và dòng máu của mình là NĐ đó. Có ai ở Xuân Kiên - Xuân Trường ko?quê bác Trường Chinh đó. 0905307679-oceanboy_79@yahoo.com: 27year-single-romano-lovely...hihi.

H

HoangNhatNam

Guest
2/4/10
5
0
0
NĐ-NT
Mình làm TCT xây dựng Trường Sơn tại Quảng Bình - có ai làm XD thì lên tiếng cho mình học hỏi nha.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA