Tiêu chuẩn điều kiện hành nghề Kế toán?

• Thread starter lemanhtien
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Bác nào có văn bản hay nghị định về ( Tiêu chuẩn, điều kiện hành nghề kế toán ở Việt Nam) không nhỉ? Mình tìm từ sáng đến giờ mệt quá bạn nào có cho mình xin. Mình xin cảm ơn
Yahoo: than_mat_troi1980

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Rất cám ơn anh Hùng. Anh có thể gửi lại cho em file khác vì file anh gởi bị lỗi nên không xem được( anh gửi nhầm file PowrPoint )

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
To lemanhtien !

Đấy không phải là file powerpoint đâu mà là file pdf đó. Bạn phải có chương trình Acrobat Reader mới đọc được. Bạn nên cài chương trình này vào nhé, nhớ cài thêm font pdtime nữa.

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Cám ơn anh em. Chắc em phải học về cách cài chương trình này lần trước em cài nhưng không thành công. Bị lỗi chương trình.Chắc em phải xem lại

L

Le Kim Thy

Sơ cấp
23/10/08
5
0
1
46
quan go vap
Rất cám ơn anh Hùng. Em mở được file, nhưng em không đọc được font chữ .Anh có thể nhắn cho em biet là file theo phong chữ nào?

C

cuncon198281

Trung cấp
17/10/06
124
0
16
hn
Hic em cũng down được mà không đọc được ah

V

Vu Duc Hien

Guest
9/5/06
1
0
0
57
Quan 10
Kính chào Ban bien tap trang Webketoan

Xin cảm ơn BBT đã tổ chức thành công buổi nói chuyện về những quy định về thuế GTGT, TNDN và TNCN, phần trình bày của Thầy Trần Xoa rất hay !! em xin cảm ơn Thầy !

Kính đề nghị BBT tổ chức thêm những lớp chuyên đề khác: Chẳng hạn lớp hướng dẫn kê khai lập báo cáo quyết toán thuế TNDN theo mẫu 03/TNDN, đây là một chuyên đề rất hữu ích cho các thành viên chúng ta !

Kính chúc các Anh Chị em trong BBT sức khoẻ và thành đạt

Vũ Đức Hiển

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA