Tường Thuật Cafe Noel 2004 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
... "Điểm nhấn" của đêm Noel CFC là sự xuất hiện của 2 vị "khách mời" đặc biệt, đó là: Má của Cothant, thật là một 'phụ huynh' tận tâm và mến khách! Bác ấy chỉ nói vài lời, rồi rút lui cho 'bọn trẻ' được tự nhiên.Cộng 2 điểm cho Cothant!!!( tiếc là Cothant cho rằng những gì ketoancon kể chỉ đúng có 20% thôi, nên chỉ được cộng ...0.4 điểm!!!). Khách mời thứ hai là cu Hiếu-Vngeek con. Nếu như VNgeek vẫn rất ... bẽn lẽn và kiệm lời như thường ngày thì VNgeek con thật sự lém lỉnh và ...đẹp trai hơn cả bố Geek.
Cả ba thế hệ cùng có mặt trong buổi họp mặt đã mang lại một không khí gia đình ấm áp - Gia Đình webketoan!.
Nào cùng ngồi bên nhau vai kề vai trong một đại gia đình, nghe Casabalanca hát Hai mùa Noel và cùng hát với hắn bài Trở về. Thế cũng đã đủ cho một mùa Giáng sinh khó quên.

Khóa học Quản trị dòng tiền
zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Hì hì , mới có 1 ngày mà sao đông đảo thế này. Cho Zeny góp 1 bài nhé !
To ketoancon : anh bị thiếu rùi,bữa tiệc Noel của CFC không chỉ có 2 vị khách mời đặc biệt đó thôi đâu, còn 2 người nữa mà cothant phải đi mời từ mấy hôm trước đấy. (tại sao phải mời từ mấy ngày trước thì mọi người hỏi cothant nhé!)
Hôm đó bác ERPVN không trổ tài phó nháy của mình được vì mọi người hành động qúa nhanh, thế là đành phải nhường lại trọng trách đó cho OverAC để chụp bằng được tấm hình phantuannam hôn chị Mina , nhưng cuối cùng phantuannam hôn chị Mina còn nhanh hơn tia chớp thế là OverAC nhà ta cũng đành bó tay :)
Và hậu quả của trò chơi mà bác Virgin bày ra là 2 lỗ tai của bác đã bị tấy đỏ vì sức kéo của chị Mina và chị Thao hihi
To cothant: 6 cái đồ bịt mắt của tớ và TuyếtMai làm cho cậu đâu rồi hả?
To TuyetMai: híc, em có giữ giùm chị cái thiệp không vậy?
To casa : lần sau nếu có tổ chức bình bầu nữa em sẽ đề cử giải Gịong ca vàng cho anh .

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
zeny nói:
To casa : lần sau nếu có tổ chức bình bầu nữa em sẽ đề cử giải Gịong ca vàng cho anh .
Ừ bạn zeny sẽ có đồng minh, phải công nhận giọng anh casa ngọt như đường phèn.

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Cám ơn mọi người nhất là Cohan + tvhung + tất cả những ai góp công sức sức cho buổi tiệc GS vui vẻ ấy. Làm mình nhớ lại thời SV lang thang phố trong đêm Noel chọc bọn tây cũng như nghe mấy "chị" hướng đạo xinh đẹp giảng...

Cám ơn các bạn trẻ vì sự nhiệt tình của các bạn, các bạn hãy im lặng và làm những gì mà bạn cho là đúng... Mình có lẻ là già rồi chăng? Cũng rất xin lỗi bữa đó k góp sức được gì với các bạn, hy vọng là dịp khác...

Regards,

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
erpvn nói:
Cám ơn các bạn trẻ vì sự nhiệt tình của các bạn, các bạn hãy im lặng và làm những gì mà bạn cho là đúng... Mình có lẻ là già rồi chăng? ......
Regards,
Hế hế hế....
erpvn mà già...hế hế ..thế thì lão gia thành cái thứ gì rồi nhỉ????
Sao erpvn lại tự coi mình là già thế nhỉ???

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
erpvn nói:
Cám ơn các bạn trẻ vì sự nhiệt tình của các bạn, các bạn hãy im lặng và làm những gì mà bạn cho là đúng... Mình có lẻ là già rồi chăng? Cũng rất xin lỗi bữa đó k góp sức được gì với các bạn, hy vọng là dịp khác...

Regards,

Trời, nghe gì già dữ vậy, nếu bác mà già thì mình cũng thành ông già mất rồi. Mà ác một điều, ông già erpvn toàn cua các em trẻ thôi.

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Già ở đây là mình cảm thấy k thể vô tư như hồi trẻ, tớ từng là sếp lớp hồi ĐH muh... công hiến cho xh cũng nhiều rùi... bây giờ cảm thấy mệt mỏi quá... ta già rồi chăng?

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
erpvn nói:
Già ở đây là mình cảm thấy k thể vô tư như hồi trẻ, tớ từng là sếp lớp hồi ĐH muh... công hiến cho xh cũng nhiều rùi... [/COLOR] bây giờ cảm thấy mệt mỏi quá... ta già rồi chăng?

Hế hế.., 30 năm vẫn chạy tốt bạn ơi.
Lão già này yêu đương trai gái từ hồi lớp 7 (13 tuổi) mà đến bây giờ vẫn còn thấy trẻ trung và yêu đời nè,.. có già tí gì đâu.. không tin hỏi ....?? thử coi hế hế..
nghe erpvn than già thấy tôi quá chừng luôn đó, thôi bỏ tư tưởng đó đi, xốc lại tinh thần để có hứng thú post thêm nhiều bài về ERP cho mọi người học hỏi.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
zeny nói:
To TuyetMai: híc, em có giữ giùm chị cái thiệp không vậy?
.
dạ em có cầm của chị đó.khi nào gặp lại em sẽ đưa cho chị,nhưng có lẽ lâu lắm thì nó mới tới tay chị được đó nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
2 ngày nay thật chẳng tập trung được, vào đây thấy mọi người bàn tán mà chẳng trả lời được câu nào, chỉ ú ớ cho qua chuyện thôi, giờ trả lời 1 loạt luôn vậy, hi hi hi

To ketoan4mat: Sao lại không được nhỉ? (vụ nữa két bia)

To ketoancon: hi hi anh kể chuyện lần này thì hay, đúng sự thật lắm rồi, hi hi hi, đúng đến.... 80% lận! (cộng em 1,6 điểm nha anh, hi hi hi)

To Zeny: hix, 6 cái đồ bịch mắt vẫn còn nguyên đây nè, lần sau vậy.

To erpvn: quái, bác này nói làm như mình già lắm rồi vậy, hix, bữa hôm nọ chỉ có mỗi Tuyết Mai là còn đi học thôi, còn ai cũng đi làm hết rồi chứ bộ. Hix, bác chỉ già khi... nghĩ là mình già thôi (già từ trong suy nghĩ đấy). Àh, cho em hỏi nhỏ cái, bữa đó bác về.... có gội đầu không đấy.... he he he.

To Tuyết Mai: hơ, nghe nói sắp thi cử mừ, không đi học gì à, sao sáng sớm lại leo lên net thế em?

À, sẵn tiện còn nhiều quà, hay mình tổ chức trò "Nhìn hình đoán cảnh" các bác nhở, bác nào đoán được lúc đó mọi người đang nhìn ai? nhìn cái gì? Lúc đó là lúc nào? Thì sẽ nhận được 1 phần quà nho nhỏ của CFC. Các bác thấy thế nào? (Tất nhiên là trừ những người đang có xấp hình ấy nhé!!!) À, he he, còn 1 câu hỏi nữa, quên mất, có bao nhiêu người tham gia trò chơi này?.... he he he he...

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA