Có ai có hứng thú sưu tầm tem không nhỉ ?

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Chào tất cả thành viên webketoan !

Để tạo sân chơi cho các bạn có thú vui sưu tầm tem, tôi mạn phép đưa ra thread này với hi vọng bác nào có cùng sở thích với tôi thì hãy nhảy vào đây giao lưu nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Lộn chuồng rồi hi hi, cái này sao gọi là offline?

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
VNgeek nghĩ đừng phát triển quá rộng như thế Hùng ơi. Cái này có thể đưa ra trao đổi khi sinh hoat offline hay CFC thì tốt hơn.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Thực tình nếu mà nghĩ vậy thì quá loãng, về vấn đề chơi tem là cả một nghệ thuật và tìm kiếm, có lẽ nói ở 1 chuyên site riêng thì hay hơn ở đây./

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Thế còn những người không có tham dự được offline thì sao bác Geek nhỉ. Em không có ý định thành lập 1 CLB hay là 1 cái gì đó lớn lao đâu, chỉ là 1 thread giao lưu mà thôi. Đúng ra là nó sẽ nằm trong góc thư giãn nhưng do bác khoá mất cái mục đó rồi nên em bỏ nó vào trong đây tạm.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Mình muốn đi theo hướng chuyên môn hóa, ai làm việc nấy. WKT sẽ dành tất cả khả năng có thể có cho vấn đề chuyên môn nghiệp vụ. Những thứ vui chơi giải trí, văn thơ, phim ảnh, sưu tầm ... (không phải không có ích cho cuộc sống) nhưng đã có những trang web, diễn đàn khác làm quá hay rồi.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Bác Tranvanhung vào Phút thư giãn mà post bài dạng này ! em vẫn vào PTG bằng cách xem các bài đã Post rồi quay ra xem cả mục... lâu lâu không đọc thơ của mọi người cũng thấy nhớ nhớ. rất mong bác Geek xem xét lại về chuyện mở lại mục đó cho anh em có thời gian thư giãn sau những lúc làm việc cuối năm này !

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
Anh VNgeek muốn mọi người chúng ta thật nghiêm túc trong công việc vào những ngày cuối năm để phấn đấu hoàn thành kế hoạch SXKD năm 2004 theo ý kiến của Thủ tướng đó mà!

Yên tâm đi Cam_to ơi, chắc sau khi quyết toán xong anh VNgeek sẽ mở lại mục thư pháp, à không thư giãn để Cam_to còn trỗ tài đối Tết nữa chứ!

A

anhvohv

Guest
11/11/04
3
0
0
toi dang song o Da Nang
Ôi trước đây tôi cũng là hội viên của hội tem TP Đà Nẵng đấy tôi cũng tích cực sưu tầm lắm nhưng đã một thời gian vì bận rộn nên đã bỏ dỡ giờ nghe đến tem cũng thấy thích quá ,và máu tem của tôi cũng bắt đầu trở lại.Mong là gặp những người cùng sở thích.

C

Chiên da xốp

Cao cấp
Bạn nói đến sưu tầm tem làm tôi nhớ lại : hồi nhỏ tôi cũng từng là 1 tay sưu tầm tem chuyên nghiệp đấy, hội viên của hội chơi tem của ông Nguyễn Bảo Tụng. Nhưng tôi đã bỏ nghiệp này 30 năm rồi !

B

badtiger

Guest
7/4/05
12
0
0
40
Viet Nam
mình vẫn còn đang tham gia nè. có gì trap đổi dii dc ko?

B

badtiger

Guest
7/4/05
12
0
0
40
Viet Nam
nếu mọi người đồng ý thì mình làm một website về tem dc ko? Là nơi để mọi người tham gia. tên web các bạn chọn nha. Cứ nói thông tin xong là mình làm xong ngay nhưng cần các tư liệu từ mọi người

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA