Offline Nha Trang lần 3 !

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi

Theo bạn thì nên tổ chức offline vào ngày nào (có thể chọn cả 2 ngày)

• Ngày mùng 2 tết

Bình chọn: 0 0.0%
  • Ngày mùng 3 tết

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Kính thưa các bác vốn là dân Nha Trang hoặc dân Khánh Hoà sau thời gian nghiên cứu thì em thấy dân Khánh Hoà bọn mình cũng hơi bị đông đấy

Nên em nghĩ là sẽ offline Nha Trang lần 3 đợt này vào dịp tết mời các bác cho ý kiến về việc chọn ngày.

Danh sách những người có thể tham gia em xin liệt kê như sau:

NTV
Thao
OverAC
Tina
Comay
QAA
Truong Minh Phu (lâu quá không thấy bạn online, nhưng không sao tui có số điện thoại của bạn rồi)
yourmost (Mình nhớ hình như bạn có lần phát biểu rằng bạn ở Nha Trang đúng không nhỉ)

Còn ai nữa nhỉ hay ai biết còn ai nữa thì nhắc các bạn ấy vào đây nhé

Ngoài việc click chọn vào bản thống kê ở trên (bạn có thể chọn nhiều hơn 1), bạn cũng nên cho biết ý kiến nữa nhé, để tui biết mà còn điều chỉnh chứ. Và điều quan trọng hơn là em muốn cái topic này nó nổi lên để bà con cùng thấy mà vào.
Nhớ nhé, post bài vào đây nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thao

Guest
OverAC oi,sáng mùng 3 tết chi phải có mặt o sài gòn rồi. Chị chỉ về được Nha Trang được 2,5 thôi là chiều 30 tết và hai ngày mùng 1 và mùng 2. Em xem thử bà con mình ngoài Nha Trang tụ họp có được không chứ xem chừng chị khó có họp mặt được đấy

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Thế thì mùng 2 được không chị Thảo nhỉ?
Chị có mặt một chút thôi cũng được cái chính là toàn thể wkters Khánh Hoà phải quen và biết nhau để lở có ra đường đụng nhau thì còn biết là bà con mà từ từ bỉnh tỉnh

H

hlnghuyen

Guest
14/10/04
6
0
0
Ho Chi Minh City
Than gui cac ban

Minh cung la dan Nha Trang, nhung ve tet chi duoc tu: 30 tet den mung 5 thoi.
Neu co hop mat, nho dung quyen minh nhan
Ngoc Huyen
(hlnghuyen@yahoo.com)
Hi vong, mung 4 tet co dip gap cac ban

Chao than ai

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
HI, em nghĩ mọi người nên họp trước Tết là hay nhất bởi vì chúng ta hầu hết đều có công việc cần làm cùng với gia đình trong mấy ngày Tết ngắn ngủi. Em nghĩ khoảng 29, 30 mình họp mặt nhau là thích hợp nhất, mọi người nghĩ sao?
Em còn 1 ý kiến nữa là chúng ta cũng có thể họp mặt sau Tết và sẽ tập trung theo khu vực, vd: ai ở SG thì họp mặt tại SG, ở những nơi khác cũng vậy.
Hi hi nếu được lập luôn hội đồng hương cho dân KT mình luôn, em nghĩ vui sẽ lắm đó. Em ở Diên Khánh nè, có anh chị em nào cùng huyện không dzị, hìhìhì...?

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chào các bạn như vậy là chúng ta có thêm 3 thành viên Nha Trang nữa rồi:
ctdung
hlnghuyen
learningaccount

To ctdung: ngày 29-30 có vẻ không ổn rồi. Vì bạn biết đó là những ngày chộn rộn trong gia đình, mọi người cùng nhau chuẩn bị nhà cửa đón tết (nhà bạn như thế nào tôi không rõ nhưng tôi nghĩ rằng nhiều người như thế). Vì thế chúng ta không bỏ mọi người ở nhà mà đi chơi được.
Mong rằng các bạn cho ý kiến thêm

L

Learningaccount

Guest
29/9/04
6
0
0
57
Nha Trang
Chào các bạn
Nếu trước tết âm lich mà mọi người quá bận thì gặp sau tết cũng OK. Đang rảnh rỗi ăn không ngồi rồi mà.

Nếu có offline thì nhớ thông báo cho mình nhé
Địa chỉ của mình : nngocthanh127nt@yahoo.com

L

Learningaccount

Guest
29/9/04
6
0
0
57
Nha Trang
Chào các bạn
Nếu trước tết âm lich mà mọi người quá bận thì gặp sau tết cũng OK. Đang rảnh rỗi ăn không ngồi rồi mà.

Nếu có offline thì nhớ thông báo cho mình nhé
Địa chỉ của mình : nngocthanh127nt@yahoo.com

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
Anh OverAC ơi là , trước Tết thì chắc là em đi không được rồi . Mùng 4 Tết em cũng đi không được vì ngày đó tụi em họp lớp . Mùng 3 Tết hoặc sau đó thì được ạ .

Thành viên WKT ở Khánh Hòa cũng đông nhưng lại làm việc , học tập ở nhiều nơi . Thế nên họp mặt chỉ được vào các dip như Tết hay nghỉ hè mà thôi . Hy vọng lần này em được làm quen với các anh chi

B

baotrungvip

Guest
2/1/04
1
0
0
44
Nha trang
thành viên mới,cho tham gia vơi nhé
0912918920
Trước hay sau tết cũng được,khi nào họp thì cứ phone cho tui,tui đang ở trường ĐHTS

C

comay

Guest
19/5/04
17
0
0
40
Khanh Hoa
Hey chào mọi người,lâu rùi mới vào lại Web thấy dân Khánh Hòa dạo này đông đúc ghê, khỏi sợ bị ăn hiếp, hihi.Mong rằng tết này về sẽ được gặp mặt các anh chị và các bạn thành viên.
Comay cũng nghĩ trước tết chắc ai cũng bận rộn hết nên sau tết họp mặt vui hơn.hy vọng mọi người sẽ tụ tập đông đủ.Mồng 2 tết cũng được vì chị Thảo eo hẹp time mà lị.
Khi nào thống nhất được ngày giờ, địa điểm , nhờ anh OverAC nhắn cho em một tiếng nha, thanhks.
To ctdung: mình cũng ở Diên Khánh nè, nhận bà con ha

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
OverAC ui, anh phán một ngày đi, em thấy ai cũng nói là bận trước Tết mà kết quả thăm dò thì lại tới 50% ủng hộ trước Tết, sao kì dzậy ta?
To Comay: bạn học khóa nào vậy, mình học khóa 1998-2001. Nếu cần liên lạc với mình thì liên lạc qua mail: ctdung1983@yahoo.com, đừng nói chuyện qua diễn đàn nữa, các anh chị khác kiện thì toi, hi`hi`hi`

Y

yourmost

Guest
hi cac anh chi tren web ke toan khi nao co dip offline o nha trang nho thong bao giup cho em voi.
cam on anh chi .. lien he dia chia mail : meocon002vn@yahoo.com. hoac dt : 0903727082.

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
hey, mọi ngườiđâu cả rồi, sao để offline NT lạnh lẽo thế này, Offline của ĐN có vẻ rầm rộ gớm, anh em NT mình cũng phải hô hào lên chứ. Bác nào NT chính gốc thì coi chọn địa điểm, thời gian để anh em "đụng độ" nhau cái coi. Tiếc là em ở DK nên không rành địa bàn các bác, mau mau nha các bác, để mọi người còn góp ý nữa chớ.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Không hiểu tại sao mọi người đâu có mấy người phát biểu là nên thực hiện vào trước tết mà sao các bác lại cứ chọn vào ngày trước tết nhỉ.
Sau khi chọn lọc các ý kiến của một số bác nay em xin đề cử ngày mồng 3 tết với các lý do sau:
- Tổ chức trước tết xem ra là không khả thi vì mọi người còn đang chuẩn bị tết một số khác (trong đó có em) có thể không về kịp
- Ngày mồng 2 thường là ngày mọi người dành nhiều kế hoạch cho nó nhất
- Ngày mồng 4 thường là ngày họp lớp. người người họp lớp, lớp lớp họp lớp
- Ngày mồng 3 xem chừng là ngày thích hợp nhất
- Đành tạm chấp nhận là không có mặt chị Thảo vì có lẻ nếu tổ chức vào mồng 2 thì chị Thảo cũng phải dành nhiều thời gian cho bạn bè và người thân hơn (chỉ ăn tết có 2 ngày mà)

Vậy mời các bác tiếp tục cho ý kiến: Có 2 loại ý kiến:
+ Đồng ý ngày mồng 3
+ không đồng ý ngày mồng 3 đề nghị ngày:................
mong các bác tiếp tục cho ý kiến để có thẻ có một ngày offline Nha Trang đúng nghĩa và thật tưng bừng

N

NTV

Guest
Lâu lâu mới tái xuất WKT, thật buồn khi Nha Trang thiếu một đầu tàu trụ cột tại chỗ, công việc không cho mình thời gian, OverAC rất nhiệt tình nhưng lại công tác ở SG. Nếu không có OverAC thì không biết Nha Trang thế nào nhỉ.

Theo NTV thì chọn mùng 3 cũng được, trễ hơn nữa có thể một số bạn đang học hoặc đang đi làm xa phải lên đường rồi, sớm hơn thì mọi người còn phải vướng gia đình. Tuy nhiên theo kinh nghiệm cá nhân NTV thì thông thường mọi người hay tránh hẹn nhau mùng 2 vì sợ không ai rảnh nên thường mùng 2 tết năm nào NTV cũng đắp mền ngủ nguyên ngày.

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
Hahaha, Tết mà NTV đắp mền ngủ á? NTV coi bộ hiền dữ ta, này anh OverAC không có mặt ngoài đấy thì bạn đại diện vậy, lo cho anh em vụ này cái, bạn rãnh mà, đúng không? Thay vì mùng 2 ở nhà ngủ thì giúp anh em cái đi, chuẩn bị kế hoạch cho mùng 3 anh em họp, được không vậy NTV? Bà con có ủng hộ không nhẩy, cho biểu quyết cái nha.

N

NTV

Guest
NTV không có thời gian để chuẩn bị đâu, các bác cứ chuẩn bị rồi đúng hẹn NTV có mặt. Không phải NTV lười mà vì NTV kẹt vợ trẻ con thơ, he he...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA