Spreadsheet Assistant (Add-in cho excel)

• Thread starter dat_vuong
  • Ngày gửi
D

dat_vuong

Guest
4/6/04
6
0
0
56
Hanoi
www.shimizu-vn.com
Spreadsheet Assistant (Add-ins cho excel) là một siêu tác phẩm add-ins giành cho excel . Chương trình này được zdnet cho điểm 5* và pcworld.com cũng như M$ khuyên dùng.

Xem link tại đây:
http://www.add-ins.com/assistnt.htm

Download tại:
- Nhờ bạn Vọng Phúc upload lên cho bà con dùng thử

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Cái add-in này cũng hay, khoảng 1.96M, các bạn down tạm về dùng mấy chục ngày trong lúc chờ bác nipvnn mua bản xịn nhé.

Download here

levanduyet

levanduyet

Welcome
16/10/04
537
19
18
HCM
my.opera.com
Thực sự ra phần add-in này cũng không hay bằng PUP !
Nên sử dụng ASAP hay PUP thì tốt hơn đỡ mất thì giờ để nghiên cứu !
Lê Văn Duyệt

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Em muốn hỏi một chút về add-in ạ
Em có một add-in đọc số thành chữ load trên WKT về, cài cho các máy chạy rất tốt. Nhưng sau trục trặc thế nào đó thành ra bị lỗi. Add lại cũng báo lỗi: cannot add ... Gặp trường hợp này phải xử lý sao bây giờ :(

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
CNN nói:
Em muốn hỏi một chút về add-in ạ
Em có một add-in đọc số thành chữ load trên WKT về, cài cho các máy chạy rất tốt. Nhưng sau trục trặc thế nào đó thành ra bị lỗi. Add lại cũng báo lỗi: cannot add ... Gặp trường hợp này phải xử lý sao bây giờ :(

Em vào menu Tools\Add-ins rồi uncheck cái ô có Add-In mà em mong muốn (hoặc Browse tới file Add-In đã tồn tại trên ổ cứng nếu do em remove file đó đi đâu đó)

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Đó, m làm như thế đó anh. Uncheck rồi browse để add lại nhưng bị báo lỗi. (fileAdd-in nằm trong folder share của máy chủ, vẫn chạy tốt tại các máy khác)
Liệu có phải do Excel bị lỗi không nhỉ, nếu thế ko lẽ phải cài lại bộ Office?

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
CNN nói:
Đó, m làm như thế đó anh. Uncheck rồi browse để add lại nhưng bị báo lỗi. (fileAdd-in nằm trong folder share của máy chủ, vẫn chạy tốt tại các máy khác)
Liệu có phải do Excel bị lỗi không nhỉ, nếu thế ko lẽ phải cài lại bộ Office?

Share folder trên máy chủ là share Read only hay full hả em?

Hay em thử copy file đó về local PC rồi thử lại xem sao.

Nếu ko được thì em ban đầu Uncheck đã (chưa browse vội). Làm thế nào để remove hẳn cái tên Add-Ins ra khỏi list rồi bật Excel lên mà nó ko hỏi han missing gì đã. Sau đó nháy đúp vào file Add-Ins để nó tự đăng ký thành Add-Ins.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA