Thuế suất XNK

• Thread starter ketoan4mat
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Ai có file thuế suất XNK các mặt hàng gửi cho mình được ko? Thanks,
À, trước mắt mình đang cần thuế suất NK các linh kiện máy vi tính. SOS!

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lyvanhang

Guest
6/9/04
34
0
0
hanoi
Cho em hỏi thuế xuất nhập khẩu đối với máy khoan thuế suất là bao nhiêu nhỉ? mong các bác chỉ giúp

L

lyvanhang

Guest
6/9/04
34
0
0
hanoi
các bác ơi chỉ giúp em đi. bảng thuế xuất nhập khẩu có thể tìm thấy ở trang web nào ? các bác mau giúp đi em đang cần gấp. thank

L

lyvanhang

Guest
6/9/04
34
0
0
hanoi
Cảm ơn pnPhuong rất nhiều. Mình đang rất cần bảng thuế suất XNK này nhưng ra hiệu sách thì họ bảo là 250.000. Sợ quá mình chạy luôn. Thế là bạn tiết kiệm được 1 khoản cho mình rồi đấy. thank you nhé.

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
To: A. pnphuong: làm ơn gửi cho em một bản theo địa chỉ Email: gaique02@yahoo.com

C

contraixudao

Guest
29/12/04
9
0
0
HCMC
Các bạn có thể tra cứu thuế suất nhập khẩu trực tuyến tại trang web: http://www.goodsonlines.com/GOL_Vietnamese/index.asp?my=5:38:44 AM
tại mục CDS-tra cứu mã số thuế NK.Hoặc bạn vào trực tiếp tại địa chỉ:
http://www.cds.com.vn/bieuthueNK.asp
tại đây bạn có thể tìm kiếm thông tin theo Chương và theo Tên hàng.
Nếu bạn nào bên bộ phận xuất nhập khẩu thì có thể lên Tờ Khai Hải Quan trực tuyến tại trang Web này ở mục:Lập tờ khai Hải quan trực tuyến.
Tuy nhiên, đay chỉ là bản dùng miễn phí nên bạn chỉ lên tờ khai NK với điều kiện CIF mà thôi.

S

sin

Guest
À mình cũng đang cần kiếm những số liệu chính xác về thuế XNK của năm nay (hoặc có thể của những năm vừa qua) nhưng ko biết tìm chỗ nào . Hy vọng sẽ được sự chỉ dẫn của các bạn !!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

thanhhuyen1979

Guest
27/4/05
20
0
0
45
ha noi
Bạn pnphuong oi ! Làm ơn send cho mình bàng với , mình mới đi làm ở công ty này chuyên xuất khẩu chè nên mình cũng cần tài liệu này lắm . Mail của mình là thanhhuyen1979vn@yahoo.com
Cảm ơn bạn nhiều nhiểu

G

green

Guest
15/10/04
20
0
0
42
Hà Nội
Ketoan4mat ơi gửi chuyển sang cho tớ một bản nữa nhé, please!!!
Địa chỉ mail: sonhai@netnam.vn

Tớ vào link của Contraixudao nhưng không làm sao tra được!
Tớ cũng mới vào nghề và đang rất lúng túng!

Thanks in advance!
Thanks in advance!

Sửa lần cuối:
V

vnebiz

Guest
6/3/06
1
0
0
49
Hanoi
pnphuong nói:
Đã gửi cho các bạn rồi, các bạn check mail nhé! Hy vọng là đúng thông tin mà các bạn cần.
Bạn vui lòng gửi cho mình một bản với. E-mail: vnebiz@yahoo.com
Bên Cty mình đang dự định nhập khẩu về một xe nâng hàng (từ Japan), nhưng mình không biết thủ tục và cách tính thuế. Bạn vui lòng giúp đỡ mình nhé.

Cảm ơn bạn nhiều.

Thân

VnEBiz
E-mail: vnebiz@yahoo.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA