CFC Hà Nội - Gặp nhau cuối năm!!!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chà chà, cuối năm rồi đây, dân kế nhà ta ai cũng có vẻ bận rộn nhỉ?

Thôi, tranh thủ, ngẩng mặt lên, bàn tính chuyện offlline CFC cái các bác nhỉ? ("1 tuần thôi, không gặp, đã thấy nhớ nhớ CFC..." trích nguyên văn của 1 mem CFC :p)

Tham khảo ý kiến của một vài bác, em thấy ngày 29.1.2005 là ngày tốt:

- Thứ bảy: máu không chảy về tim một ngày cũng không sao --> bà con ta được thoải mái trong giờ giấc...

- Cuối tháng 1: chắc công việc nhà kế đã bớt bận. Còn các bạn SV cũng chuẩn bị được về quê ăn Tết.

- Là ngày 20 âm lịch: cũng gần Tết rồi, nên sẽ tràn không khí Tết Nguyên đán và buổi gặp mặt cuối năm càng thêm ý nghĩa

... và còn rất nhiều lý do khác.

==> Chúng ta sẽ tổ chức buổi gặp nhau cuối năm vào ngày 29.1 nhé!!!

Giờ tính xem làm gì nảo?

- Sẽ tổ chức Sinh nhật cho các thành viên CFC có ngày sinh vào tháng 1tháng 2 (theo truyền thống)

- Ăn bữa cơm tât niên thân mật...

Có một số ý kiến đề nghị tập trung nhà ai đó, tự nấu ăn và chén (tất nhiên)... Nhưng chưa có địa điểm cụ thể... Bác nào có ý kiến gì không nhỉ?

Chú ý: Bác nào chưa gửi một số thông tin cá nhân cho em, đề nghị các bác bớt chút thời gian quý báu, gửi thông tin về thành viên CFC theo mẫu:
1. Nick
2. Họ và tên đầy đủ.
3. Ngày sinh
4. Nơi công tác/học tập
5. Số điện thoại liên lạc
6. Địa chỉ email
7. YM!

Và gửi về :
dgianghn@yahoo.com

(không gửi là mất quyền lợi đấy...)

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hihi, lần này mà tham dự chắc được nhận quà to lắm nhỉ.

gnurtel

gnurtel

Guest
Anh em CFC đâu hết rồi, vào đăng ký đi chứ để BTC còn lên kế hoạch
Gnurtel đăng ký nhé, lần này sẽ cố gắng không bỏ lỡ :)

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
PHL đăng kí...treo nhé, vì dạo này hay bị sì chét quá mà. Hy vọng hôm ấy tâm trạng của mình trở lại bình thường để gặp gỡ mọi người...
Note: hình như hôm nọ bài của mình là 142, sao giờ là 141 nhỉ?

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
đăng kí phát. Có chương trinh` đi chợ hoa tết ko các bác ơi
Buổi sáng tinh mơ lò do` đi choi chợ hoa hay phết đấy. dễ tán ems lắm

nang

nang

Guest
Thế đã tán được mấy em rùi?! :p

Ah, Nang đăng kí nữa.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
tuanklkh nói:
Ủng hộ đi chợ hoa đêm, nhưng mà để thưởng thức không khí tết chứ không phải để tán tỉnh ai đâu ông anh nhé?

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
phuonghoanglua nói:
Note: hình như hôm nọ bài của mình là 142, sao giờ là 141 nhỉ?
Hôm đó chắc mắt của PHL có vấn đề rồi :biggrin: :p. Anhvp cũng xin đăng ký với nhé, hy vọng là hôm đó không có việc đột xuất. :D

W

WhoamI

Cao cấp
tuanklkh nói:
Hi..đi chợ hoa Tết rất hay! nhưng đi từ tinh mơ, tờ lờ mờ sáng thì khó khả thi và khả nghi quá! Có "dễ tán" nhưng dễ bị ems bán hoa tán mua hoa thôi, bác ạ!
Nếu từ giờ cho đến đó không có chi thay đổi cho W đăng ký 1 suất nhé!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
XIANGQIANG nói:
Chú ý: Bác nào chưa gửi một số thông tin cá nhân cho em, đề nghị các bác bớt chút thời gian quý báu, gửi thông tin về thành viên CFC theo mẫu:
1. Nick
2. Họ và tên đầy đủ.
3. Ngày sinh
4. Nơi công tác/học tập
5. Số điện thoại liên lạc
6. Địa chỉ email
7. YM!

Và gửi về :
dgianghn@yahoo.com

(không gửi là mất quyền lợi đấy...)
Xiangqiang ơi, bữa nào rãnh anh sẽ gửi thông tin cá nhân cho em nhé, hi hi hi, ơ, nhưng.... được quyền lợi gì thế em?.... hi hi hi hi
Mấy bác ngoài miền Bắc có nhiều trò vui phết, không biết trong Nam sẽ làm gì đây nhỉ.... chắc cũng làm gì đó cho vui nhảy.....

A

aodenabc

Guest
14/10/04
23
0
0
Ha Noi
Quá tam ba bận, lần này ắt hẳn thành công. Tôi xin tham gia.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
cothant nói:
Xiangqiang ơi, bữa nào rãnh anh sẽ gửi thông tin cá nhân cho em nhé, hi hi hi, ơ, nhưng.... được quyền lợi gì thế em?.... hi hi hi hi
Nhiều quyền lợi lắm anh "chai", anh cứ đăng ký đi, sẽ bít ngay muh...

Mà mấy bác nữa, chỉ thấy đăng ký mà chẳng thấy tham gia ý tưởng nào cho buổi gặp nhau cuối năm cả... hic... pó tay...

Giờ nhà bác nào rồng rộng một chút, cho anh chị em mình có thể đến nấu nướng gì đó rồi chén không nhỉ? (Ra quán ngồi thì chỉ là phương án 2 thôi, tự nấu nướng rồi thưởng thức dù không ngon đi nữa, cũng vui lắm... )

Nhanh tay nào, nhiều bác vẫn chưa gửi thông tin cá nhân cho em để tập hợp danh sách đấy....

nang

nang

Guest
XIANGQIANG nói:
Giờ nhà bác nào rồng rộng một chút, cho anh chị em mình có thể đến nấu nướng gì đó rồi chén không nhỉ?

Cái này Nang đã offer Nip. XQ contact lại phó hội để biết thêm chi tiết. Thế nhé.

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
ối zơi` ôi. Quả này anh em chuẩn bị bánh mì với mì tôm trước đê. Chị em nhà ta mà nấu là hay đấy nhé.

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Lily một suất nhé! hay quá còn gì langcang nhỉ? co cơ hội để phái mạnh dân kế trổ tài

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Các quý cô, quý cậu dân Kế nhà ta được ăn món nhút " nghệ " bao giờ chưa, Lily đãi nhé!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
tuanklkh nói:
ối zơi` ôi. Quả này anh em chuẩn bị bánh mì với mì tôm trước đê. Chị em nhà ta mà nấu là hay đấy nhé.
ơ hơ, bác Tuấn quả là người hiểu ý em.. hôm đó định ăn lẩu mì và món salát Nga ăn kèm Bánh mì... kiểu này có anh em lo, chị em đỡ phải chuẩn bị mấy thứ đó :p

To Nang: cám ơn nhé, mình sẽ liên lạc trực tiếp với Nip... Nhưng còn nhà bác nào nữa không nhỉ? Có nhiều phương án càng hay...

Cam to đâu rồi? Hay đợt này vào Hà Đông, bác nhỉ?

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Nếu giải đen cam_to đề nghị lần này tổ chức ở Hà đông vì ở đây có món thịt chó ăn cũng tạm được ! ăn xong tổ chức hát hò ... riêng mục này chắc Nipvnn và Maco thạo lắm thì phải. Theo tôi tổ chức vào buổi chiều chủ nhật gì đấy cho các thành viên dễ sắp xếp lịch hơn.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Retngot nói:
Lần này đi giải đen mới được,năm ngoái xúi quẩy quá........
Không đi giải đen mới lạ hehe.
To all: Để có 1 buổi sinh hoạt thoải mái thì điều đầu tiên là cần phải có nhiều thời gian, mà thứ 7 thì không thể có nhiều thời gian được. Thoải mái nhất là chúng ta tổ chức vào ngày CN (30/1). Xin góp chút cho chương trình, chương trình sẽ gồm 2 phần chính: Phần 1: Ăn, Phân 2: Chơi.
Phần 1: Ăn cái này thì anh em nhường phần cho chị em trổ tài nội chợ (địa điểm chắc là nhà Nang rồi) thời gian sẽ bắt đầu từ 3h và kết thúc vào khoảng 7h-8h
Phần 2: Chơi ăn xong chúng ta sang bên khu 2 chơi tí nhỉ?? Chúng ta sẽ có chương trình Hát cho nhau nghe. (có lẽ trao quà SN ở đây là hợp lý nhất)
Phần 3: Tùy hứng mọi người thôi. hehe
Sơ sơ thế thôi, bác nào có ý kiến ý kò gì hay thì pót lên cái.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA