CFC Hà Nội - Gặp nhau cuối năm!!!

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
Retngot nói:
Nếu "sô" nhiều quá thì nhượng lại cho chị vài "sô" đi cô em :p

Bà CHỊ!

Giờ ai chơi ' SÔ' nữa mà bà CHỊ xin, xin thứ khác đi ạ! :lol: :lol: :lol:

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Sắp đến cuối tuần rùi, bác nào cho em cái lịch cụ thể cái! Chương trình cụ thể là như là nào? Em nghe tin vỉa hè là đi ăn thịt chó...Chị Retngot ah, chị em mình chuẩn bị biểu tình phản đối đi.
Còn cái lịch tất niên của em thì thế này:tất niên cùng lớp cấp 3 (tất niên trên này rùi tết về chào mừng năm mới tiếp), tất niên cùng lớp ĐH (từ hồi ra trường đến giờ chưa gặp), tất niên hàng xóm mới, tất niên hàng xóm cũ, tất niên cơ quan, tất niên mấy anh em...Thôi để em đi ăn xong còn cái nào em thống kê nốt.
To anh Tuấn: tán vừa vừa thôi không thì "hậu quả khôn lường" đó ông anh? Em vẫn nghe câu "lắm mối tối nằm không" mà.

C

coolsun

Guest
25/2/04
38
0
0
cho tui đăng ký treo cái nhé vì đang đi công tác mà.
Mong sớm gặp lại các bạn

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
To phuonghoanglua: lịch cụ thể ý hả:Chắc chắn không ăn thịt chó (vì bọn mình đều cầm tinh con đó mà...:p)

Sao khi bàn bạc (mỏi cả tay) về chương trình hôm tới, anh chị em ta sẽ đổ bộ lên nhà Nang để chị em trổ tài nấu nướng, anh em sẽ trổ tài ăn uống. Các bác được phân công nhiệm vụ gì, cứ chuẩn bị cho tốt nhé.

Hẹn gặp lại mọi người lúc
15h tại quán Cafe Mai (52 Nguyễn Du)

Sửa lần cuối:
L

LinhAoF

Guest
9/4/04
16
0
0
Ha Noi
Hic, em vừa được thông báo, chủ nhật này chắc phải nghỉ tham gia offline rồi. Hic, vừa đăng kí đã xin out, sorry WKT. Tiếc quá hu hu.......

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
hong hot nói:
Eo ơi! Bàn bạc ở đâu mỏi tay mà không ... rủ Hóng Hớt đi hử??
Thôi em xin bác, bác ở trong đó thì bớt bớt hóng hớt chuyện ngoài này đi... bác cứ tập trung hoàn thành nhiệm vụ : đại sứ của CFC Hà Nội tại CFC Miền Nam cho bọn em nhờ. (cầu mong bác chưa chén hết cái túi đó trước khi Nam tiến...)

To tuanklkh: thời buổi này còn ai đánh nhau túi bụi bằng tay nữa đâu bác...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi hi, nghe nói thế thì chắc CFC miền Nam sẽ được 1 túi quà to ấy nhỉ, à, bác hóng hót ơi, có cần em ra "đón tiếp nồng hậu" cái... túi quà ấy không nhỉ??? hi hi hi.....

H

hoc_mai

Guest
17/9/04
11
0
0
HaNoi
huhu, em là new member thì có được tham gia buổi offline cuối năm con gà này không ạ. Em rất háo hức ạ. Các bác cho em tham gia với ạ.!!!!!!!!!!!!!!

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
hoc_mai nói:
huhu, em là new member thì có được tham gia buổi offline cuối năm con gà này không ạ. Em rất háo hức ạ. Các bác cho em tham gia với ạ.!!!!!!!!!!!!!!
Ủa? Có ai ở đây cấm new member không được tham gia vậy??? :D Không phải không? Chào mừng bạn đến với C.F.C

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Căn cứ vào danh sách thành viên mà em nắm được, trong tháng 1 & 2 xảy ra sự kiện SN của các bác sau:

1.Anhchuot (26/01)

2. Maco (02/02)

3.Songvan (12/01)

4.tranhuongmaianh (12/01)

5. anhvp (03/01)

6 hoc_mai (05/02)

7.phuong2n (19/02)

(Không biết còn bác nào nữa không, lên 1 tiếng để bọn em chuẩn bị nhé!)

Chúc các bác Sinh nhật vui vẻ và nhớ tham gia cùng CFC trong buổi Chủ nhật tới nhé!

Sửa lần cuối:
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
nối dài cái danh sách ra chút nào:

20.Bathanh

21.Letrans

22. Coolsun

23.Hoc_mai

24. DVD

25.kehanhkhat

26.mmm

Chà chà, đông vui đây, chúc các bác ngày cuối tuần vui vẻ... Phù..

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
XIANGQIANG nói:
nối dài cái danh sách ra chút nào:

20.Bathanh

21.Letrans

22. Coolsun

23.Hoc_mai

24. DVD

25.kehanhkhat

26.mmm

Chà chà, đông vui đây, chúc các bác ngày cuối tuần vui vẻ... Phù..
Danh sách gì vậy hả XiangQiang???:O Sao không thấy đầu mà chỉ thấy đuôi thôi vậy??? Em giấu cái đầu đi đâu rồi??? :biggrin:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
To XIANGQIANG
Giang ơi sao để địa chỉ và số điện thoại để mọi người liên lạc mà tôi gọi lại không nghe vậy, gửi E cũng không thấy trả lời à.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
anhvp nói:
Danh sách gì vậy hả XiangQiang???:O Sao không thấy đầu mà chỉ thấy đuôi thôi vậy??? Em giấu cái đầu đi đâu rồi??? :biggrin:
Chỉ có ông anh có đuôi không có đầu thôi :p Đây là danh sách các thành viên tiếp theo tham dự buổi tất niên cuối năm đó mà.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
AC " Book" 2 xuất./
28.
29.

P