Mẫu BCTC 2009 theo QD48

• Thread starter vuphuongdung
  • Ngày gửi
V

vu mai

Guest
6/10/09
12
0
0
HYCT
Ui hay quá. Bạn nào có gửi cho minh một bản để mình tham khảo với nhé.
Cảm ơn nhiều!
Địa chỉ email của mình là: vuthimai.vu@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

Vanthuongtg

Guest
23/6/09
3
0
0
40
Tây Giang-Quảng Nam
Các anh chi ơi! Mình mới làm nên chưa có kinh nghiệm. Ban nào có các biểu mẫu Báo Cáo Tài Chính năm 2008 cho mình thao khảo với
Gưi cho mình qua vanthuongtg@Gmail.com

Cam ơn nhiều!

V

vitcon85

Guest
12/11/09
9
0
0
38
diễn châu_nghệ an
báo cáo

:wall: cong ty moi thanh lap nen minh con nhieu bo ngo , mong cac ban tham gia dien dan giup minh voi.

bạn nên đi học thêm một khoá đào tạo kế toán ở trung tâm đào tạo kế toán ấy. vì khi làm còn rất nhiều khó khăn nữa. Mình cũng vừa đi học vừa đi làm nên cũng đang phải học thêm ở trung tâm và thấy mình biết được nhiều lắm

L

lavang

Guest
13/12/09
4
0
0
Hà nội
em mới tham gia vào diễn đàn nên còn nhiều điều chưa biết mong các anh chị giúp đỡ nhiều.em mới đi làm kế toán cho 1 công ty nhỏ,giờ cuối năm phải lập bctc rồi mà em không biết xin file excel nhật ký chung ở đâu để về làm sổ sách.anh chị nào có thì giúp e với nha.nick e là:mualavangroi_yp@yahoo.com.vn.em cảm ơn nhiều

D

dieuhuong9a7611

Sơ cấp
7/12/09
9
0
0
ha noi
Chi La An oi cho em xin 1 ban di ?
Em vua moi ra truong lai bat dau di alm luon cho 1 cong ty TNHH phai lam BCTC va cac bao cao nua?
Sap het han nop rui ma em chang biet phai bat dau tu dau?Lai ko co nguoi huong dan nua?
Chi gui vao dia chi mail cho em nha!
"Hoamoclan201289@yahoo.com" hoac " buingoc.ge@gmail.com"
chi gui luon giup em nhe e sap phai nop rui?
E cam on chi!

B

buithithanh

Guest
5/2/09
2
0
0
tp hcm
công ty mình mới thành lập năm 2009, mình cũng mới ra trường mong các anh chị đi trước có mẫu báo cáo tài chính thì gửi cho mình với. chân thành cảm ơn

B

buithithanh

Guest
5/2/09
2
0
0
tp hcm
công ty mình mới thành lập năm 2009, mình cũng mới ra trường mong các anh chị đi trước có mẫu báo cáo tài chính thì gửi cho mình với. chân thành cảm ơn
mail của minh: thanhthanhgl355@gmail.com

N

nitconcuame

Sơ cấp
31/8/09
20
0
1
ha noi
các bạn có cho minh một bản với mình downloads bài của letonvan ma ko có đọc được giúp mình với nhé mình cũng mới làm nên chưa có kinh nghiệm mail của mình là: tuyetnhi170807@yahoo.com. cảm ơn các bạn

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
các bạn có cho minh một bản với mình downloads bài của letonvan ma ko có đọc được giúp mình với nhé mình cũng mới làm nên chưa có kinh nghiệm mail của mình là: tuyetnhi170807@yahoo.com. cảm ơn các bạn

Mẫu Báo cáo tài chính QD 48. Bạn nào cần tham khảo.

Đính kèm

• Mau BCTC QD 48.rar
    43.3 KB · Lượt xem: 102
M

Minh Khai

Guest
3/11/09
2
0
0
45
Ha Noi
ban co BCTC theo QD 48 nam 2009 gui cho to voi nua nhe.Dia chi cua to "tranbichthuy79@gmail.com"
thanks

Q

quynhtienvt

Sơ cấp
13/10/09
5
0
1
Vũng Tàu
P

Pham Thi Nga Ngo

Guest
30/10/09
7
0
0
Quang Ninh
an@nature-mekong oi gui cho to mau bao cao tai chinh nam 2009 voi. Cam on ban nhieu nhieu!

L

lanphuong2080

Guest
25/1/08
3
0
0
39
HN
Có gì thay đổi ko mà các bạn xin mẫu nhỉ? mẫu BCTC có trong hệ thống phần mềm Kê khai mà.Nộp BCTC thì cũng phải có mã vạch mà.

V

Vietlinhemc

Guest
16/4/08
7
0
0
Hà Nội
Mọi người ơi, cho mình hỏi chút: có khi nào trêng bảng cân đối số phát sinh cân mà lên bảng can đối kế toán bị lệch không? Mình thấy nó bị lệch mà ko tìm ra nguyên nhân ở đâu cả.Đây là lần đầu tiên mình làm BCTC, mọi người giúp mình cách ghi vào bảng CĐKT lấy từ các tài khoản nào trên bảng CĐPS voi nhé. Thank moi nguoi nhìu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA