Mẫu BCTC 2009 theo QD48

• Thread starter vuphuongdung
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lengalt

Guest
25/1/10
1
0
0
Đồng Nai
báo cáo tài chính công ty xây dựng

Em đang làm báo cáo tài chính cho một công ty về xây dựng công trình, đây là lần đầu tiên làm báo cáo tài hính này mà em thì chẳng biết làm như thế nào và bắt đầu từ đâu. Trong khi đó, phần nguyên vật liệu nhập vào kế toán trước chẳng phân ra từng công trình. Bây giờ em đang rối tung lên chẳng biết làm sao nữa!
Anh, chị giúp em với, sắp hết hạn nộp báo cáo rồi!
Anh, chị có mẫu báo cáo tài chính của cty xây dựng cho em xin với nhá!
Cảm ơn anh chị nhiều lắm!:1luvu:

T

thanhubndthixa

Guest
23/4/09
2
0
0
43
thị xã Tuyên Quang
Nha minh oi. ban nao co quy che chi tieu noi bo cua don vi hanh chinh su nghiep theo Nghi dinh 130 cho minh xin vơi( nhat la phan tang thu nhap, cach tinh nhu the nao cho no cong bang y, nguoi lam nhieu, huơng nhieu giup minh voi nhe) com on nhieu nhieu
Địa chỉ: thanhubndthixa@yahoo.com

D

dinhqtkd

Sơ cấp
22/8/09
8
0
1
ha noi
Chào bạn, bạn làm ơn gửi cho mình 1 bản với nhé. Mình cũng đang chuẩn bị lập BCTC rồi nên cần gấp. Mình cám ơn trước nhé. Email: dinhnang@gmail.com

N

nhungbv

Trung cấp
4/1/10
157
0
0
37
lao cai
mẫu BCTC theo QĐ 48

mình có mẫu BCTC theo QĐ 48 đo, mình gửi cho nha

N

nhungbv

Trung cấp
4/1/10
157
0
0
37
lao cai
ma sao mình k đưa lên đc nhỉ, ai cần thì gửi mail cho mình mình sẽ gửi cho

N

Nguyen Ha Thi

Guest
25/4/08
20
0
1
Hà Nội
Mình đang cần gấp mẫu báo cáo tài chính này. Có cả thuyết minh báo cáo tài chính. Ai đang theo dõi mục này có gửi giúp mình ngay bây giờ với, mình cần gấp quá. Giúp mình nhé, cảm ơn nhiều nhiều. Mail của mình thangminhbun@gmail.com.

K

Khanh Dinh

Sơ cấp
6/10/08
9
0
0
Khánh Hoà
Chi phí đã kê khai thuế hàng tháng cuối năm có loại ra được không

Mọi người giúp mình nhé. Trong năm mình có xin vài hoá đơn tiếp khách và đã kê khai thuế GTGT hàng tháng, mình đang làm quyết toán thì kết quả lỗ, 2năm trước cty mình đều lỗ,năm nay mình muốn kq lãi. Vậy mình có thể loại n hoá đơn tkháchra được không? nếu loại thì có phải làm điều chỉnh giảm số thuế GTGT được khấu trừ cho cơ quan thuế không?:wall:

N

nhungbv

Trung cấp
4/1/10
157
0
0
37
lao cai
mình gửi mẫu BCTC cho moi người nè

Đính kèm

• Mau BCTC QD 48.rar
    43.3 KB · Lượt xem: 117
B

btthuylinh

Guest
21/8/09
1
0
0
34
ha noi
Các bạn ơi ai có biểu mẫu BCTC năm 2009 cho mình xin 1 bản nhé Cty mình mới thành lập được có mấy tháng nên chẳng biết phải làm báo cáo sao nữa cả nhà giúp mình với nhé cảm ơn mọi người.
email của tớ là: hungphuongdung@gmail.com

J

juli197848

Guest
31/3/10
3
0
1
tphcm
xin chào minh là thành viên mới,cho mình hỏi có bạn nào học môn tài chính doanh nghiệp rồi,có phần phân tích báo cáo tài chính của cty trên sàn chứng khoán,thì mình phân tích các tỷ số tài chính đó,xong rồi cô bảo phải so sánh giữa các năm đó,rồi rút ra kết luân về tình hình tài chính của công ty đó,có bạn nào làm rồi chưa,nếu biết chỉ mình so sánh mấy cái tỷ số đó với? giúp mình với nhé!

K

ketoants

Guest
31/3/10
2
0
0
HN
cho tớ cin 1 bản nữa nhé ! mail:dothithu86@gmail.com.thanks you!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA