Cách khai giấy nộp tiền vào ngân sách Nhà nước

• Thread starter audible
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chauloan87

Guest
Gíây nọpp tiền vào ngân sách

Em là dân ngoại đạo nhưng phải làm giúp chị kế toán, em đọc hoài mà không hiểu. Em làm theo mẫu cũ giống như trong quyển mà TỔNG CỤC THUẾ đã in trước đây có được không?

buitrangnam

buitrangnam

Cao cấp
25/2/09
548
4
18
HN
Em là dân ngoại đạo nhưng phải làm giúp chị kế toán, em đọc hoài mà không hiểu. Em làm theo mẫu cũ giống như trong quyển mà TỔNG CỤC THUẾ đã in trước đây có được không?
.
Không được bạn ạh, mẫu đó đã bỏ rồi, bây giờ bạn sử dụng mẫu số: Mẫu số: C1- 02/NS Theo TT số 128/2008/TT-BTC ngày 24/12/2008 của BTC nhé bạn

L

lgmphuong2109

Guest
4/5/09
29
0
0
43
Mỹ Đình
Cty e mới mở nên mù mờ nhữg điều này quá ,sang tháng em nộp thuế gtgt theo pp khấu trừ bằng tm vaò kho bạc ,anh buitrangnam cho em xin mẫu với và nếu giúp em biết mã chương,mục ,khoản mục ntn thì may quá
thanks anh nh nh
mail :luongminhphuong2109@yahoo.com

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Mờ các bạn down mẫu giấy nộp tiền vào NSNN tại file đính kèm.

Đính kèm

• giay nop tien.doc
    48 KB · Lượt xem: 172
H

haivanit

Guest
19/12/07
34
0
6
39
Hà Nội
Bạn cũng gửi cho mình xin file mẫu tư in giấy nộp tiền vào ngân sách nhà nước nhé! địa chỉ mail của mình: vankt2907@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều nhé!

T

thangwin

Guest
24/5/09
1
0
0
Tp.HCM
cam on Anh nhieu! nhu vay tu nay ve sau minh su dung loai giay nop tien nay phai khong? mau cu bo luon?

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Bạn tải ở file đính kèm này nhé, chúc bạn thành công.

Đính kèm

• giay nop tien.doc
    48 KB · Lượt xem: 114
V

vinalehoa

Guest
25/5/09
1
0
0
Gò Vấp
Sẵn đây cho mình hỏi:
Mình thấy kế toán cũ của cty mình khi làm báo cáo thuế GTGT cho hàng nhập khẩu hàng tháng thì chỉ căn cứ vào Tờ khai NK để khai VAT. Nhưng giấy Nộp tiền vào NSNN có ký hiệu và số đầy đủ sao mình không kê khai theo tờ giấy nộp tiền? Cách kê khai nào là đúng? Mong các bác chỉ giúp. Cảm ơn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA