Chúc mừng sinh nhật bé Mai !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Lê Minh Trí nói:
Một chiếc xe BMW cho Bé Mai đi học cho khoẻ, vì truớc sau gì cũng phải lấy bằng lái xe chi bằng mình lấy bằng lái xe hơi oai hơn xe môtô 2 bánh. Mỗi người chỉ đăng ký một chiếc xe môtô 2 bánh nên có muốn mua thêm xe môtô 2 bánh nữa thì rất khó, do vậy mình chuyển qua mua xe 4 bánh thì Nhà nước không cấm mình (Vận dụng Pháp luật, Sống và làm việc theo pháp luật)
Bé Mai sướng nha, chị Ben mong có chiếc xe hơi này lâu lắm rùi, mà không có ai tặng hết, nhưng bé Mai thì có Anh Trí tặng rùi.Share cho chị 2 bánh xe được không?
To KHANHDOAN: Ý bạn là sao vậy nè? không hiểu? Ben dịu dàng lâu rồi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
hic hic các anh,chị làm em cảm động quá đi mất.SN lần này em thật là vui,được mọi người chúc mừng.hic em vui lắm.
Vậy là lần SN này em được nhận hẳn 2 cái bánh kem luôn,hoa này,lại được hẳn 1 chiếc xe ôtô nữa chứ,lại rất nhiều lời chúc mừng của mọi người nữa.
chị Ben ơi! share cho chị 2 bánh thì...hihì.Thôi thì để em thi bằng lái em sẽ chở chị đi chơi ha hì hì.
Và nhân đây em cũng cám ơn chị Nang nhé,nhận được ĐT của chị em rất vui ,giọng nói của chị thật là dễ thương.

(em sẽ chú ý mọi lời nhắc nhở của các anh ,chị.)

EM CÁM ƠN TẤT CẢ CÁC ANH,CHỊ

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
Lê Minh Trí nói:
Happy birthday baby Mai

"Hột muối chia làm 5 làm 7, còn bánh sinh nhật kia chắc Bé Mai quên các anh chị rồi hé"

Vài hàng thăm Bé Mai.

Lê Minh Trí.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA