chị Retngot ơi!

• Thread starter camchuong
  • Ngày gửi
camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Em đọc tin nhắn với lời chúc mừng sinh nhật của chị rồi, nhưng không biết địa chỉ mail của chị sao để gửi riêng cho chị nên đành gửi đến chị lời cảm ơn ở đây nhé!

Em thích mùa đông nên cũng thích cái tên của chị lắm!!
Chị cũng vậy ha, luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn và hạnh phúc
Cảm ơn chị nhiều nhiều!!!

cô gái và hoa cẩm chướng

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Chúc mừng Sinh nhật CAMCHUONG Chúc em tuổi mới với nhiều niềm vui mới và có nhiều bài thơ mới.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
úi giời ơi.em kích vào nick của chị ý rồi thích gửi tin nhắn gì thi gửi hic hic chứ réo tên chị lên diễn đàn ...xấu hổ quá

nang

nang

Guest
Camchuong ngốc xít wá. Hìhì. Mà cũng chẳng sao, thế có khi lại có 1 thread chúc mừng sinh nhật you ấn tượng.

Chúc sinh nhật thật nhiều hoa cẩm chướng nhé em. Chúc thi tốt thêm môn chiều nay. Chúc tay nghề làm bánh không mai một trong tối nay, và chúc... ăn in ít bánh thôi, để dành phần tớ.

Haha!! Chúc mừng sinh nhật!!!!!!!!!!!!!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Chết thôi, em xin lỗi chị nhiều ha.Nhưng mà kệ đi, thế em mới biết thêm về chị chứ...
Cảm ơn tất cả những lời chúc gửi đến cho cẩm chướng nhé!. chúc mọi người nhiều niềm vui và may mắn...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi hi, anh Hùng dạo này nhiều bánh quá, mỗi Sn lại có 1 ổ bánh, thế mà hôm nọ em nhờ attach 1 ổ anh lại bảo không có (chắc sau lần đó search ra ....1 "bịch") hi hi hi.

To Camchuong1976: em sướng nhé, được nhiều bạn chúc Sn thế kia, anh cũng tham gia chúc Sn em đây (mặc dù hơi muộn 1 chút): chúc em luôn đạt được những gì em muốn trong cuộc sống. Có 1 câu nói khá hay, anh tặng em ha :" Everything is ok in the end. If it is not Ok, It is not the end". Happy Birthday!!!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
cảm ơn anh cothant với lời chúc và câu nói của anh nhé!.Em cũng thích câu nói đó, chúc anh nhiều may mắn trong cuộc sống

cô gái và hoa cẩm chướng

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Chết không biết sn Cẩm chướng vào ngày nào vậy??? Hôm nay vào đây mới biết là đã qua sn Cẩm chướng rùi, :D. Nhưng người ta bảo không biết là không có tội mà, dù sao cũng chúc Cẩm chướng bước vào tuổi mới với nhiều niềm vui và hạnh phúc. Tiếc quá không được ăn bánh gatô rùi, đành uống tạm :food-smil vậy :biggrin:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA