Báo cáo tài chính năm 2008

• Thread starter thanhquyen
  • Ngày gửi
T

thutrangtrang

Guest
21/5/06
8
0
0
37
Thanh Hoa
Các loại sổ

làm về cty xây dựng thì cần những loại sổ nào.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huyen0201

Sơ cấp
20/11/08
12
0
1
ha noi
công ty minh cũng làm theo QĐ 48 thuế ở đội mình đòi phải có BCLCTT và có cả tờ khai tự quyết toán thuế thu nhập doanh nghiệp theo mẫu 03 nữa.

N

nhanketoan

Guest
Bao cao tai chinh

Minh cung dang lam bao cao thang day. Cứ mỗi tháng mình kết chuyển hết chi phí doanh thu cho tháng la có đc BCTC hàng tháng và làm một BCTC chi tiết nộp cho Sep[/QUOTE]

Bạn có thể giúp mình nói rõ hơn không. mình chưa
làm BCTC bao giờ mà.

N

Ngo My Van

Guest
20/3/09
1
0
0
tp.hcm
Chào các bạn!
Ai có mẫu hợp đồng mượn xe cho mình xin với.
Nếu được hãy gởi vào mail cho mình:ngomyvan1980@yahoo.com
Cám ơn nhiều

P

phan van mai

Sơ cấp
10/10/05
17
3
3
TP.Mỹ Tho, Tiền Giang
Báo cáo tài chính năm theo QĐ48

chào các bác ai có mẫu báo cáo thuyết minh tài chính năm cho doanh nghiệp nhỏ theo QĐ 48 cho mình xin nhé. xin gửi về nthungaimo@yahoo.com. xin cảm ơn, mình rất cần.

Bạn vào đây tải vể sử dụng, nhớ nhập số liệu vào bảng CDPS trước tiên (vì các bảng khác đã thiết lập công thức để tham chiếu rối)
http://www.mediafire.com/?nuriimgmkmy

C

cohang1102

Trung cấp
8/12/08
112
0
16
Hà Nội
Thuyết minh báo cáo tài chính

Em chào cả nhà!
Cả nhà giúp em với. Đây là lần đầu tiên em làm BC thuế,Cty em là Cty cổ phần, em tìm mẫu thuyết minh ở QD 48 thì thấy chỉ có mẫu của HTX thôi. Vậy em có thể tìm ở đâu được a? Ai biết thì chỉ giùm em với, em đang rất cần. Cảm ơn nhiểu!

nofear

nofear

Cao cấp
19/4/08
267
1
16
TP.HCM
Em chào cả nhà!
Cả nhà giúp em với. Đây là lần đầu tiên em làm BC thuế,Cty em là Cty cổ phần, em tìm mẫu thuyết minh ở QD 48 thì thấy chỉ có mẫu của HTX thôi. Vậy em có thể tìm ở đâu được a? Ai biết thì chỉ giùm em với, em đang rất cần. Cảm ơn nhiểu!

Bạn có thể sử dụng chức search Google ở phía trên website để tìm.

C

cohang1102

Trung cấp
8/12/08
112
0
16
Hà Nội
Bạn có thể sử dụng chức search Google ở phía trên website để tìm.

Cho mình hỏi thêm chút nữa nhé!
Trong mẫu TMBC đó, nếu cty mình ko có chỉ tiêu đó thì mình có thể xoá bỏ được ko nhỉ, ví dụ cty mình ko có TSCĐ thì mình có thể xoá đi được ko, cảm ơn nhiều nhiều!

T

thomthom

Guest
16/3/09
3
0
0
38
thai binh
Quyết toán thuế

Em chào cả nhà!
Đây là lần đầu tiên em làm báo cáo thuế. Anh chị nào có thể giúp em được không? Em ko nhập được 1 vài số âm!
các anh chị có thể cho em số điện thoại để em hỏi trục tiếp được không ah?
Mong mọi người giúp đỡ em với!Em sắp phải nộp báo cáo rùi mà em vẫn chưa biết hỏi ai cả!
Em cảm ơn!
Sđt của em là: 0976.920.705
Email: connit107208@yahoo.com.vn

M

mylinhkt

Guest
25/3/09
1
0
0
39
đồng tháp
Theo em được biết thì tại sao các doanh nghiệp rất ít nhận sinh viên đi thực tập, tại sao vậy ạ? và em nghe nói là chỉ có chi cục thuế hoặc cục hải quan mới nhận thôi, có đúng vậy không?

K

Kim Oanh270984

Guest
26/3/09
5
0
0
hà nội
Chào cả nhà mình cũng xin cả nhà mẫu báo cáo thuyết minh tài chính năm cho doanh nghiệp nhỏ theo QĐ 48 với. Xin gửi về huongtoimattroi279@yahoo.com. Cảm ơn mọi người

T

Tran Kieu

Sơ cấp
5/7/08
35
0
6
38
TP Vinh- Nghe An
Mọi người cho mình hỏi chút.
Công ty mình có chi nhánh hạch toán phụ thuộc. Nhưng do năm 2007, kế toán trước ko nhập số liệu của chi nhánh để tính thuế TNDN mà ở chi nhánh cũng làm 1 BCTC riêng, có doanh thu, chi phí, lợi nhuận và nộp cho cục thuế quản lý chi nhánh. Vậy bây giờ khi làm báo cáo của năm 2008, mình muốn nhập số liệu (lợi nhuận) năm 2007 của Chi nhánh thì mình phải làm như thế nào? mong mọi người chỉ giúp mình nhé, thanks!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA