Xin xỏ avatar

• Thread starter quickquickslow
  • Ngày gửi
quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
Gửi các bác Min và Mod,

Em hiện tại đang chán con avatar cá ngão 4 mắt của em. Em đề nghị các bác upload cho em con avatar http://photobucket.com/albums/v222/quickquickslow/?action=view&current=avantar.jpg này với ạ.

Hình như các bác mới đổi function link ảnh. Em không làm sao hiên được ảnh lên mà chỉ chỉ được đường link vậy?

Em xin chân thành cảm ơn

Quick

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
quickquickslow nói:
Gửi các bác Min và Mod,

Em hiện tại đang chán con avatar cá ngão 4 mắt của em. Em đề nghị các bác upload cho em con avatar http://photobucket.com/albums/v222/quickquickslow/?action=view&current=avantar.jpg này với ạ.

Hình như các bác mới đổi function link ảnh. Em không làm sao hiên được ảnh lên mà chỉ chỉ được đường link vậy?

Em xin chân thành cảm ơn

Quick
Avatar thì bác có thể váo tùy chọn cá nhân để tự thay đổi được mà. Mà hình như cái pic đó của bác hơi quá khổ thì phải: 184x145 không biết có Up làm Avatar ko nhỉ?

quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
Theo mình hiểu, diễn đàn chỉ cho phép đổi avatar trong list có sẵn, còn avatar tự upload thì phải nhờ Mod. Đồng thời cũng không cho tự set title. Mình không nhớ zise chính xác của pic là bao nhiêu nên cứ làm cái to như vậy. Không rõ có được hay không.

Anyway, bác Hùng check mail hộ em cái. Em cảm ơn.

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Bác xem cái này thì rõ ngay
avata.bmp

quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
Bác Maco cứ đùa em. Bác là members xịn, còn em member đểu thiếu chữ "s" nên em không được đổi ảnh cá nhân như bác đâu ạ. Ngày xưa em còn không được quyền xem profile (không phải lỗi tại em, vì em không nhận được activate mail). Em cũng lọ mọ thử mãi rồi. Nếu không em đã không phải nhờ đến bác Hùng.

Thank you bác rất nhiều vì đã để ý đến mấy cái dớ dẩn của em.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bác đã có thêm chữ "s" rồi đấy.

S

StonyHeartedMan

Guest
2/10/04
306
2
0
Hà nội
www.vnuni.net
Vụ này xong rồi nhỉ? Cho tớ hỏi ké 1 câu cái Admin ơi. Dùng Avatar để làm gì khi mà bây giờ view posts lên đâu có thấy avatar nữa đâu (ngoại trừ cái trang chủ chỉ để mình tớ xem). Đối với forum mà nói: Topic, Post, Threads, Search, Member, Mod, Admin, Profile, Board, PM, .... và Avatar là từ khóa, là features ko thể thiếu của bất cứ 1 forum nào. Đó là đặc chưng riêng của cái gọi là Forum rồi. Ấy vậy mà khi view các topic ở đây lai chả thấy cái avatar nào cả (hay tớ sai chỗ nào hay quên set cái options nào nhỉ? - tớ dùng Mozilla Firefox). Nhiều khi cái avatar làm cho người ta nhớ đến những thành viên đã viết trên D.đàn (ví dụ cô chuột cứ chạy như điên ắt là anh chuột rồi, rồi avatar của Camto nữa, mới đây là AV của quick nữa, tớ cũng chả nhìn thấy đâu). Giờ đây những điều thú vụ nhỏ nhoi như vậy đâu còn nữa....

Cheers!

PS: Sorry Q vì tớ lại đi post ké vào đây nhưng nhân tiện về cái chủ đề avatar nên ... ké phát. Có gì sai thì nhắn tớ 1 câu tớ Clear luôn.

Sửa lần cuối:
quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
ơ, vầng bác SHM, em cũng đang định hỏi câu của bác. Em dùng IE6

K

Kiki

Guest
18/10/04
5
0
0
19
In the sky
Lâu lắm rồi, em mới vào lại Webketoan. Nhưng hình con cua trong avatar của em biến mất tiêu đầu rồi hả anh chị? Tự nhiên thấy nhớ nó quá....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA