Thăm dò seminar về ERP

• Thread starter PAT
  • Ngày gửi

Bạn muốn tham gia buổi hội thảo về ERP không?

• Muốn tham gia

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không tham dự

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
T

tranthuy21

Guest
13/9/04
9
0
0
41
hanoi
khi nao to chuc semina nho thong bao cho em voi

Khóa học Quản trị dòng tiền
khi nao to chuc semina nho thong bao cho em voi

Bác ui , theo như em biết là Bác ở Hà Nội đúng ko ạ?
Seminar ERP này được tổ chức ở SG , tại 79 Trương Định , dự kiến vào lúc 1h30 Pm ngày 12/03/2005 ( tức thứ 7 ) . Nếu Bác tham dự được thì BTC rất vui và rất hoan nghênh sự nhiệt tình của Bác đấy ạ.

Sửa lần cuối:
yukos

yukos

bsdinsight.com
19/8/04
190
1
18
52
bsdinsight.com
www.bsdinsight.com
thư mời hội thảo ERP

Các bác có thể download thư mời hội thảo tại đây nè: http://www.erpvna.com/event/Lic.pdf - điền các thông tin của các Bác vào rồi fax qua cty của Bác PAT. Số fax có trên thư mời rùi.

Tớ sẽ công bố thông tin đã đăng ký ngay khi nhận được phiếu đăng ký đầu tiên.

Cám ơn các Bác nhiều - hy vọng hội thảo thành công tốt đẹp

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
yukos nói:
Các bác có thể download thư mời hội thảo tại đây nè: http://www.erpvna.com/event/Lic.pdf - điền các thông tin của các Bác vào rồi fax qua cty của Bác PAT. Số fax có trên thư mời rùi.

Tớ sẽ công bố thông tin đã đăng ký ngay khi nhận được phiếu đăng ký đầu tiên.

Cám ơn các Bác nhiều - hy vọng hội thảo thành công tốt đẹp
Bác xem lại sau khi clik vào địa chỉ theo hướng dẫn nhưng mở file ra bằng cách nào đây. File hiện đang ở dang pdf - chứ không phải ở dạng doc sau.

Vui lòng cho mọi người biết nhanh. Mình đã thực hiện theo lời Bác PAT là vạn động tuyên truyền cho bà con đi tham dự để hiểu thêm về ERP

To Bác PAT,
Xin lỗi chiều nay có buổi họp đột xuất không thể qua Bác được. Ngày mai trước khi qua Bác PAT mình sẽ phone trước cho Bác PAT nhe.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
yukos nói:
Bác nhấp nút phải của chuột trên cái link - chọn save target as là xong ấy mà. Nếu bác muốn file word thì đây: http://www.erpvna.com/event/Lic.doc

Cám ơn anh yukos nhiều, mình đã thực hiện thành công theo chỉ dẫn.

Mong gặp lại Bác nhe.

Le Minh Trí

D

duchuu1803

Guest
Chào các bác. Em mới tham gia diễn đàn và rất muốn tham gia buổi hội thảo này.
Nhưng hôm đến đó rồi mới đăng ký có được không vậy, chứ đệ làm sao có máy Fax và ra ngoài thì bất tiện qúa.
Cảm ơn các bác đã mở diễn đàn WKT này. Cũng hay đấy.

yukos

yukos

bsdinsight.com
19/8/04
190
1
18
52
bsdinsight.com
www.bsdinsight.com
duchuu1803 nói:
Chào các bác. Em mới tham gia diễn đàn và rất muốn tham gia buổi hội thảo này.
Nhưng hôm đến đó rồi mới đăng ký có được không vậy, chứ đệ làm sao có máy Fax và ra ngoài thì bất tiện qúa.
Cảm ơn các bác đã mở diễn đàn WKT này. Cũng hay đấy.

Bác down file word xuống, điền thông tin vào, send email là xong - nhưng Bác phải make sure là tham dự đó nhé.

À - các Bác làm ơn điền đầy đủ thông tin vào form đăng ký nhé

Cám ơn các các đã quan tâm, hy vọng hội thảo thành công tốt đẹp

Sửa lần cuối:
yukos

yukos

bsdinsight.com
19/8/04
190
1
18
52
bsdinsight.com
www.bsdinsight.com
To Bác Yukos: bác ơi hôm trước em hỏi Bác là em đăng kí dùm cho Bạn được không nhưng chẳng thấy Bác trả lời vậy . Nếu đăng ký không lẽ em phải đăng ký hết dùm cho 5 người bạn luôn à, khổ thế ạ. Thôi các Bác giúp dùm em đi, em chỉ đăng ký một mình em làm đại diện thôi, còn lại là số lượng đính kèm đi theo có được không ạ ? Các Bác vui lòng trả lời cho em biết nhé......
To Bác Trí : Bác ơi sao bác lai lấy nick là JimmyNguyễn vậy ạ, bác đổi thành Tom đi nhé cho hợp với em chứ ạ....... hi hi ............( em là Jerry cơ mà)

yukos

yukos

bsdinsight.com
19/8/04
190
1
18
52
bsdinsight.com
www.bsdinsight.com
KHANHDOAN nói:
To Bác Yukos: bác ơi hôm trước em hỏi Bác là em đăng kí dùm cho Bạn được không nhưng chẳng thấy Bác trả lời vậy . Nếu đăng ký không lẽ em phải đăng ký hết dùm cho 5 người bạn luôn à, khổ thế ạ. Thôi các Bác giúp dùm em đi, em chỉ đăng ký một mình em làm đại diện thôi, còn lại là số lượng đính kèm đi theo có được không ạ ? Các Bác vui lòng trả lời cho em biết nhé......
Bác có thể chỉ cái link cho các bạn của Bác mà - down xuống, điền thông tin vào và fax cho AZ thôi mà. Cực kỳ đơn giản thế mà Bác. Tớ nghĩ các bạn của Bác có thể làm việc này mà.

H

highland

Guest
Ủa mà đã đăng ký vào đây rồi cũng phải làm bảng đăng ký Fax qua tiếp nửa hả anh PAT. Mà thôi em cũng sẽ làm bảng đăng ký gởi qua mail cho chắc.
Rất mong đến ngày hội thảo.
To: Bác Trí! Vậy bác đã chuẩn bị đến đâu rồi. Trời trên diễn đàn mà bác nói về phônuica như thế thì đến hôm đó biết trốn đi đâu chứ. Nhưng mà nếu được vinh hạnh có mặt tham gia thì ban tổ chức có giao gì cũng sẽ tuân thủ theo

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Ừ thôi mấy bác kêu fax thì em fax vậy! Nhưng em cũng hơi "ấm ức" là đã làm web-cầy-tơ rồi còn phải 'fax' thì mới được dự hội thảo đấy. (Nói xong thì hết ấm ức rồi, mấy bác khỏi trả lời làm gì!)
Cheers!

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
ketoancon nói:
Ừ thôi mấy bác kêu fax thì em fax vậy! Nhưng em cũng hơi "ấm ức" là đã làm web-cầy-tơ rồi còn phải 'fax' thì mới được dự hội thảo đấy. (Nói xong thì hết ấm ức rồi, mấy bác khỏi trả lời làm gì!)
Cheers!

phonuicao nói:
Ủa mà đã đăng ký vào đây rồi cũng phải làm bảng đăng ký Fax qua tiếp nửa hả anh PAT. Mà thôi em cũng sẽ làm bảng đăng ký gởi qua mail cho chắc.
Rất mong đến ngày hội thảo.
To: Bác Trí! Vậy bác đã chuẩn bị đến đâu rồi. Trời trên diễn đàn mà bác nói về phônuica như thế thì đến hôm đó biết trốn đi đâu chứ. Nhưng mà nếu được vinh hạnh có mặt tham gia thì ban tổ chức có giao gì cũng sẽ tuân thủ theo

Không phải nhiêu khê đâu vì BTC muốn năm rõ chính xác số lượng để chuẩn bị khâu hậu cần cho các mem được chu đáo

Các bạn có thể mail cũng được - theo địa chỉ email có trên giấy mời đó.

Chúc vui vẻ nhé

PAT

PAT

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Số lượng mem đăng ký hội thảo ERP đang tăng lên

Hi all,

Đến nay BTC vẫn tiếp tục nhận được thông tin đăng ký hội thảo ERP đầu tiên của WKT. Ngoài ra BTC cũng nhận được các thông báo bằng miệng từ các MEM sẽ tham gia.

PAT này hồi hộp quá. Không biết có nói nổi không? Đùa tý thôi chứ PAT này tin là sẽ cho các mem của WKT thấy ERP cũng chỉ là ngô khoai sắn thôi.

Các mem nhớ rủ nhau đi để "quay" BTC và các thành viên trong ERP box đến chóng mặt nhé.

Yukos, erpvn, chiendaxop, ketoangiachat... đâu rồi. Khuấy động ao nước nữa đi chứ

PAT

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
casablanca_dumus nói:
Em đăng ký một suất! Không biết trong Seminar của anh Tuấn có mục nào về xã hội không anh nhỉ. Kinh nghiệm ngoài ERP chẳng hạn! ?

Casablanca muốn gì : Văn học, nhạc, thể thao, Thơ tình cuối mùa thu, Chuyện chay không mặn, chuyện mặn..... để PAT này đưa vào Presenttation nhé..(Vui một tý)

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Mina xin đăng ký hai suất dành cho đồng nghiệp của Mina, Anh Tuấn cho Mina hỏi nhỏ là không biết Mina nằm trong BTC vậy thì có được nghe bài giảng và có quyền đặt câu hỏi không ạ!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA