Thăm dò seminar về ERP

• Thread starter PAT
  • Ngày gửi

Bạn muốn tham gia buổi hội thảo về ERP không?

• Muốn tham gia

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không tham dự

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
KHANHDOAN nói:
ui trời ơi các Bác nhà ta bàn về chuyện ăn uống nhậu nhẹt nom bộ hơi xôn xao đấy nhỉ. Chắc hôm ấy em sống chết gì cũng phải tham gia thôi.........hi hi.......chắc là vui lắm đây.

Mà các Bác có thấy Seminar của Bác PAT nom bộ hoành tráng và oách ra phết các Bác nhể.
Được dịp em thấy các Bác nên chuẩn bị kỹ càng các tình huống để còn xoay Bác PAT một trận cho Bác ý biết tay dân WKT chứ ạ, xoay cho Bác ý toát bớt mồ hôi đi, bớt béo đi ạh, để Bác ý không phải tốn công tập thể dục làm gì cho nó nhọc sức.........hi hi ( Bác PAT nhể )

Em đang hồi hộp không biết sau Seminar Bác PAT có thon thả đi tý nào không ? Chắc là phải kiếm một kèo thôi ạ . Có ai bắt độ với em không ? he he

Này KD đừng có mà dọa FAT này đấy kẻo mới nghe không đã phát ốm thêm mấy kg nữa.

Về khoản nhảy đầm FAT này không được pro cho lắm nhưng bia bọt thì PAT này hơi bị tốt bụng đấy.

Hồi hộp quá, lo lắng quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

PAT

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Mina thấy các bạn kế toán nên tham gia vào buổi ERP của bác FAT, vì dù sao nó cũng giúp cho kế toán có cái nhìn tổng thể hơn về hoạt động trong một công ty như thế nào, nhất là các mem thỉnh thoảng vẫn cứ hay hỏi về quy trình hoạt động của phòng kế toán. Rất tốt đấy các bạn ạ!!!

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Kế toán chỉ là 1 phần nhỏ trong ERP thôi Mina, buổi hội thảo này không thể đưa ra quy trình hoạt động của 1 phòng kế toán đâu (chứng từ đi từ khâu kế hoạch cho tới khâu cuối cùng của quá trình sản xuất và thương mại chứ không riêng gì của kế toán). Hy vọng là mọi người có thể hiểu sơ qua thế nào là ERP thôi bác PAT nhỉ.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Đúng vậy Hùng ạ! nhưng kế toán cũng rất cần nắm vững quy trình như vậy thì sẽ rất tốt cho việc kế toán hỗ trợ thực sự cho công việc của công ty nhất là những công ty mà người nhân viên bao quát nhiều thứ! Kế toán càng biết nhiều thì càng tốt thành ra Mina mới nói là giúp cho kế toán có cái nhìn tổng thể hơn và chủ động trong công tác kế toán hơn là cứ thụ động chạy theo các chứng từ kế toán.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Mina xin đăng ký thêm 2 suất cho hai người bạn của Mina, vì không là thành viên nên không có tên, Anh Chiên gia Xốp nhớ thêm cho Mina nhé! Không biết hiện nay số thành viên là bao nhiêu tham gia là bao nhiêu rồi các anh ạ!

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
tranvanhung nói:
Kế toán chỉ là 1 phần nhỏ trong ERP thôi Mina, buổi hội thảo này không thể đưa ra quy trình hoạt động của 1 phòng kế toán đâu (chứng từ đi từ khâu kế hoạch cho tới khâu cuối cùng của quá trình sản xuất và thương mại chứ không riêng gì của kế toán). Hy vọng là mọi người có thể hiểu sơ qua thế nào là ERP thôi bác PAT nhỉ.

PAT và anh em trong ERP box muốn các mem có được các kiến thức tổng quan về ERP, các quy trình nghiệp vụ điều hành doanh nghiệp có trong ERP và cuối cùng là sự quan hệ mật thiết giữa các nghiệp vụ trong ERP với Tài chính kế toán (vì cuối cùng quan trọng nhất với doanh nghiệp vẫn là tiền)

MINA nói:
Mina xin đăng ký thêm 2 suất cho hai người bạn của Mina, vì không là thành viên nên không có tên, Anh Chiên gia Xốp nhớ thêm cho Mina nhé! Không biết hiện nay số thành viên là bao nhiêu tham gia là bao nhiêu rồi các anh ạ!

Đến thời điểm này số đăng ký chính thức khoản 60 người.

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
48
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Thời gian: Thứ 7, ngày 12 tháng 3 – 2005

1:20 – 2:00 Đăng ký
2:00 – 2:45 Tổng quan về giải pháp ERP
2:45 – 3:15 Giải lao, trao đổi thông tin.
3:15 – 4:15 Ứng dụng của ERP vào các doanh nghiệp Việt Nam
Phương pháp triển khai ERP vào các doanh nghiệp Việt Nam
4:20 – 5:20 Trả lời các câu hỏi xung quanh các vấn đề về ERP

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Lão gia xin thông báo thêm
Nếu không có gì thay đổi, buổi hội thảo sẽ có thêm một khách mời đặc biệt là Thấy Bảo Ân, PBM Thông tin Kế tóan của trường ĐH Kinh tế.
Kinh thông tin

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, có cả thầy Nguyễn Phúc Bảo Ấn, vui thật. Anh Hùng đâu rồi? Mai nhớ đi để tiếp thấy nhé.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Đính chính tí nhé: tên thật của thầy là Nguyễn Phước Bảo Ấn

Tiếc quá anh không đi được rồi cothant, còn mấy cái báo cáo nó đang chạy sau lưng anh nè nên đành để bữa khác vậy.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Nếu không có gì thay đổi, buổi hội thảo sẽ có thêm một khách mời đặc biệt là Thấy Bảo Ân, PBM Thông tin Kế tóan của trường ĐH Kinh tế.
Đính chính tí nhé: tên thật của thầy là Nguyễn Phước Bảo Ấn

Vậy là gặp người quen rồi ! "Thầy" này học chung khóa với VNgeek đấy.

H

highland

Guest
Vậy là buổi seminar đã thành công tốt đẹp phải không các Bác.
Nhưng sao bảo là có thầy Ấn gì đó mà chẳng có đâu hả bác ketoangiachat?

To phianhtuan! Vì trước khi buổi seminar diễn ra em đi Phỏng vấn từ Bình Dương nên đã về trễ chẳng giúp gì trong việc chạy lăng xăng cả,bác phianhtuan đừng la nhé! Sợ quá rồi lần sau hỏng dám nhận nữa đâu...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA