Gmail miễn phí nè!

• Thread starter Gia Linh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Sao mình vào theo huớng dẫn lại không được nhỉ?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Mình đã có được địa chỉ Gmail rồi. Rất cám ơn hai bạn : Le Hong Duc và ketoancon đã cung cấp Invitation cho mình. Các bạn khác không phải gửi cho mình nữa nhé kẻo mình bị mang tiếng là tham lam đó

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Mình rất muốn có được một hộp thư Gmail, nếu bạn maco không phiền cho mình xin một invite.
Chân thành cảm ơn.
tsf264@yahoo.com

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
W

WhoamI

Cao cấp
MaiCa nói:
Anh Hùng tiện thể cho MaiCa 1 cái nhé:

ntlam88@yahoo.com

Căn bản là MaiCa thấy em Hằng có mà MaiCa lại không có là .. MaiCa không chịu được, thử xem cái GoogleMail nó hấp dẫn thế nào mà ai cũng thích, hích hích ..
Híc! ông anh này tệ thật! 8/3 mà cũng không để cho phụ nữ trội hơn một tí! hi..

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Anh maco dạo này khoẻ không vậy, anh gửi cho em 1 cái invitation với, cả tranvanhung nữa cho mình gấp để mình mở cái hộp thư dùng chung cho EFC chứ cứ gửi mail tới mọi người làm mình mất thời gian quá. Tks,

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chị Song Van à, mất tích hơi bị lâu đấy ... (dạo này CFC toàn tổ chức t7/CN thôi, không có lấy lý do đi học để trốn họp đâu đấy)
Check mail đi nhé... em invite rồi đấy...

To Vongphuc: bác không ới tiếng, em invite bác rồi đấy. Nhưng mà gmail chỉ dùng được cá nhân thôi, chứ nếu nhiều người vào 1 account 1 lúc là sẽ bị ngưng sử dụng 1 thời gian đấy (bài học của webketoaninfo@gmail.com :D giờ lại vào được rồi này)

Sửa lần cuối:
V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Cảm ơn XINHQUANG, anh đã nhận được mail

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA