Chúc mừng chị Mina thăng chức

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Chị Mina đã thăng chức từ MODERATER thành SUPER MODERATER

Hôm nay vào Web thấy tên của chị Mina chuyển sang màu hồng rồi.

Thăng chức rồi khao đi chị Mina ơi!

Em chờ tin báo khao của chị đấy

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Cám ơn em nhé, quan tâm đến bà chị này nhiều thế nhưng Chị được thăng chức trên mạng nên chắc chị cũng khao em theo dạng online luôn nhé!
Hì....

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
MINA nói:
Cám ơn em nhé, quan tâm đến bà chị này nhiều thế nhưng Chị được thăng chức trên mạng nên chắc chị cũng khao em theo dạng online luôn nhé!
Hì....

Chức tước là thế nào vậy bà chị?
Bổng lộc ra sao, nói cho đàn em phấn đấu.
Nhà Em cố mãi mà chẳng thấy được gì, đang chuẩn bị nản.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
MINA nói:
Hì....
Khao Offline đi chị ơi.
Mọi người biểu quyết nào! nên khao online hay Offline đây.

Cothant đâu rồi. Cậu cho ý kiến đi chứ
Các anh Hùng, Virgin, leloanbt, ketoangiachat, ketoan4mat, ketoancon... cho ý kiến đi nào. Phải khao Offline đúng không các anh chị nhỉ????

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Bà chị nhận nhời ofline đi
Để nhà em thầu vụ này cho.
Lời lãi chia đôi,
okie không ạ?
E xem còn phấn đấu kiếm tý tấn phong cho hoành tráng với chứ.
Cứ lẹt đẹt member mà chẳng sờ sệt gì thì tủi quá.

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
tranvanhung nói:
100% số người được hỏi tán thành ý kiến trên.
Hình như lúc thăng chức như chị Mina, anh Hùng cũng chưa khao bà con thì phải????
Cho nên song kiếm hợp bích 2 anh chị khao luôn offline một thể cho mọi người.Nhân dịp offline CFC tân niên sắp tới do cothant tổ chức ...hay là chuyên đề anh PAT xong rồi khao luôn một thể????

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Trong Kế toán có phạm trù TRUY THU đó mà!
Nếu bị truy thu, có thể miễn phạt hoặc phạt từ 1 đến 5 lần là do tập thể quyết định mà.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Truy thu chỉ xảy ra khi áp dụng sai mức thuế hoặc....còn ở đây không có gì gọi là để truy thu cả. Pháp luật còn k có quyền hồi tố mà, nếu lúc đó mà các bác lên tiếng thì mình cũng sẵn sàng, chờ mãi chẳng thấy ai nói cả. Mina là người làm gương đi.

hic hic em hiểu rồi bác Hùng ạ , nhưng theo em biết vẫn có một số trường hợp cá biệt mà Bác Hùng nhễ. Nhưng mà mọi người ai cũng ủng hộ hết lòng như thế mà Bác Hùng và Bác Mina nỡ để mọi người thất vọng sao ạ ? ? ?
Mọi người đâu hết rùi , ủng hộ em tràng pháo tay xem nào................

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha, không online có buổi sáng mà trong này cũng xôn xao dzữ hen...
Oh... Công bằng mà nói thì.... em thấy....
phải khao thôi, cả chị MINA lẫn anh tranvanhung
Sắp tới em tính làm gộp Tân niên và... 8/3 luôn (hí hí hí), mà hổng lẽ ngày 8/3 anh Hùng lại đi... ky bo với chị em phụ nữ sao?!?
Thế nhé, quyết định vậy đi, 8/3 (sẽ làm vào 6/3, CN), anh Hùng và Chị Mina sẽ share nhé.... hi hi hi hi

Sửa lần cuối:
C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
lâu rồi ko online nên nhiều sự kiện đang diễn ra mà cuĩng ko hề hay biết,đúng là tệ thật.
CHÚC MỪNG CHỊ MINA NHÉ.
Nhưng mà nhất định phải KHAO đó chị à hì hì

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Các bạn này có cái gì mà to thế. Mình nghĩ các bạn phải khao MINA mới đúng.
Bởi vì mình thấy rằng trong diễn đàn thì làm member là sướng nhất: các bạn thích thì vào không thích thì thôi, vào thì thoải mái xem thông tin, post bài cũng thoải mái hơn, ...

Admin - MOD - SupMOD thì được gì ? Ngày nào cũng phải vào, lâu không vào là có chuyện ngay. Nếu gặp những lúc không có thời gian nhiều thì khi vào mãi lo chuyện hậu cần, sắp xếp trật tự rồi thì không còn thời gian để tham gia thảo luận. Khi post bài thì phải cân nhắc từng câu chữ thế mà vẫn bị hiểu lầm, trách móc này nọ.

Mình nói thế chắc là làm post này mất vui. Xin lỗi OverAC nhé!
Mình chỉ muốn nói rõ thế để các bạn hiểu, không khéo lại có người phân bì "chức tước" này nọ.

Sửa lần cuối:
G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
To chứ Admin ơi!
Phấn đấu mãi mà chưa lên chức nào, đang nẫu hết cả ruột gan đây.
Lên chức phải khao to chứ.
Nhà em mà được lên chức như chị MINA thì khao cả làng cả xã. hehehe!!!!
Phấn đấu mãi mà chưa được thêm chữ sờ đâu bác admin ạ

Sửa lần cuối:
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Gia Linh Bạn nghĩ là MINA hối lộ BQT để được lên chức nhé.
BQT luôn theo dõi ghi nhận sự đóng góp của thành viên, nếu bạn có lòng thì chúng tôi sẽ không phụ lòng bạn. Bởi vì đội ngũ điều hành hiện đang rất thiếu và chúng tôi cũng muốn thêm người để sang gánh nặng chứ.

Nói trước cho bạn biết lên chức thì không hề được thêm quyền lợi gì cả mà bạn sẽ gánh thêm vô số trách nhiệm đấy.

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Gia Linh Bạn nghĩ là MINA hối lộ BQT để được lên chức nhé.

Câu này thì chỉ có cấp trên nói cấp dưới thôi nhé. Mem ko dám nói với admin thế đâu. Nói thế là bị treo nick ngay.
Ở ngoài đời, các cụ có câu: GẮP LỬA BỎ TAY NGƯỜI đấy, admin ạ>
Thôi, đùa chút vậy
Thực tế lên chức cũng vui lắm chứ.
Quyền lợi bao gồm:
- Được mọi người quý mến, động viên. <- lợi ích này đâu dễ có được.
- Viết bài ko bị kiểm duyệt <- đâu ai có được quyền đó. bài viết của mem có tốt cũng phải chờ để post mà.
- Được quyền kiểm bài người khác. Nếu lỡ post sai chỗ có thể chuyển chỗ bài viết đi. Mem chỉ có thể tự chuyển bài của mình, ko thể chuyển bài khác, ngay cả khi thấy bài mới sai chỗ, sai topic.
- Còn nhiều lắm.
Nhà em cố gắng vậy. Với tốc độ này, càng có nhiều câu hỏi, nhà em càng câu được nhiều bài.
chẳng mấy mà có được ngàn bài viết đâu. chắc ít năm nữa là chẳng thua chị kém em đâu.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
hi`hi`. Các bác bình tỉnh nào!
Vui cả thôi!

Mina là ai??
Lên chức là sao?
Lên chức được gì?
Trên chức bị gì?

Mina là một trong những thành viên năng nổ tích cực ngay từ những ngày đầu WKT được thành lập. Điều này ai theo WKT cũng biết. Đóng góp của chị Mina là không thể kể hết từ các hoạt động Online, Offline và các hoạt động khác. Chị Mina với kinh nghiệm nghề nghiệp cùng với những kiến thức của mình xứng đáng là một trong những người để bọn lon ton chúng em học hỏi.
Chị Mina từ lâu đã là một thành viên của ban quản trị thì hối lộ là hối lộ cho ai bây giờ. Sự thăng chức của chị Mina là một sự khẳng định của những đóng góp của chị cho Diển đàn. Điều này thực sự là một sự kiện quan trọng đối với những người coi WKT như một ngôi nhà chung ấm áp để cùng nhau xây dựng cùng nhau sẻ chia.

Mai viết tiếp.....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA