Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
sao chị tàn nhẫn vậy?
nỡ lòng nào chị làm như vậy chị ơ...ơ...ơi.............chị.......
tha cho họ đi, bạn chị mừ
chị ra sông hương ỏ là uống chục chai tra xanh ko độ cho giải nhiệt cuộc sống đi chị
hihi
nó cướp bồ chị mà nói chị tàn nhẫn nữa,sao em ko hiểu nỗi lòng cho chị zậy?:036:

Khóa học Quản trị dòng tiền
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, ngày tháng năm
hum nay thứ 7, 1 ngày làm việc mệt và mỏi, hụ hụ.
Tối nay hok có kèo gì đi chơi hết, ở nhà ngủ sớm. chẹp chẹp.
Chúc cả nhà cuối tuần zui zẻ. Miss All

sinhvien1986

sinhvien1986

Chuyên viên Web
22/6/09
942
11
0
38
Đà Nẵng
Ngày tháng năm, hôm nay là chủ nhật.
Chả có ai gọi mà sao mình dậy sớm nhỉ. Mệt mỏi và chán nản 1 tuần làm việc.
Thôi đánh răng rửa mặt sạch sẽ nhanh nhanh để tý nữa còn đèo em đi chơi nữa chứ. Một tuần không gặp em mà sao dài như một thế kỷ vậy.
Chúc bạn Miss Nga may mắn.

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
Nhật ký, ngày...tháng...năm...
Hic...hum qua chủ nhật mình được nướng tới...9h mấy đã...ơi là...đã...:036: tại bữa tối mình coi phim tới gần...2h sáng mà...hum sau ngủ bù vậy hihi:004:

Chìu qua mình đi đến một nơi mà hok bít mình có nên đến hok nữa...hzzzzzz, nơi... đó… có...anh...mình cũng hok bít tại sao bủi trưa ở nhà tự nhiên mình nhớ anh ghê ghớm :1luvu:, thế là cầm đt lên và nt, uhm_nt rùi thấy zui zui vì bít anh đang họp lớp chứ hok đi chơi với ai đóa như mình nghĩ...hic... hú hồn...:1luvu:,Bủi chìu anh nói mình đến nhà anh chơi,khi tới nhà anh rùi...cảm giác thế nào ta?...có hơi...run 1 chút, hơi...hồi hợp 1 chút, sau đó mình nhanh chống lấy lại bình tĩnh...rùi bắt tay vào...pha nước cho anh úng...,nước có hơi mặn là do mình đã bỏ 1 ít muối vào hihi chắc anh hok bít nên khi úng thấy lạ lạ anh hỏi mình “em lấy nước ở đâu pha cho anh úng vậy?” hihi…:angel: Dĩ nhiên là em lấy nước trong bình lọc rùi…câu hỏi…ngốc nghếch nhưng đáng iu hzzzz:036:

Khi đi đến chỗ làm việc của anh ấn tượng đầu tiên đập vào mắt mình là chậu... hoa xương rồng hihi mình thích nó laaắaam cơ...:1luvu:rùi nhìn những con voi ngộ nghĩnh thấy zui zui lạ mắt, mình cũng mún có 1 con hehe :036:
Nhưng sao tối về mình hok ngủ được ta :wall:? Nằm trằn trọc mãi đến tận 2h sáng mới chợp mắt được 1 chút, mình nghĩ đến anh, nghĩ đến lời bài hát “trong cơn say anh đến bên em…” mình mãi suy nghĩ và cứ lòng vòng trong mớ “bùi nhùi” những câu hỏi đóa hic…:(
Mà thui đã bắt đầu 1 ngày mới,1 tuần mới rùi, mình phải tập trung vào công việc thui...ráng tuần này làm choa xong việc sếp giao đã rùi những chuyện khác tính sau vậy, hi chúc anh tuần mới làm việc zui zẻ hen :1luvu:

Sửa lần cuối:
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
ngày này chỉ để thời gian thư giãn,ko muốn làm hay hỏi đáp 1 vấn đề gì hết!

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Hum nay là thứ hai, lại bắt đầu 1 tuần mới với 1 mớ công việc lộn xộn, hok đâu vào đâu hét, Nhức đầu... chẹp chẹp ...ước gì hum nay là Chủ Nhật nhỉ ^^

O

ocgao_2607

Guest
28/6/07
17
0
0
42
Đồng Nai
Một ngày như mọi ngày.vẫn bộn bề công việc, vẫn lo toan giữa đời thường và vẫn một nỗi nhớ da diết..........
thức dậy nhìn trong tủ thấy 1 tấm hình còn sót lại của 2 đứa, sau một chút lưỡng lự suy nghĩ em đã xé bỏ như sự cố gắng bấy lâu nay em đã làm_rũ hết tất cả những gì liên quan đến anh, cho tới khi trong lòng em ko còn anh đó nữa.
cố lên...!!!

C

CucC

Sơ cấp
10/7/09
17
0
0
43
TP HCM
Mình còn 1 tháng nữa là rời công ty rùi, ko làm nữa vì ko phù hợp môi trường làm việc: ko thân thiện, ko thăng tiến, ... ai dè lãnh đạo chửi nhân viên những chuyện ko đúng? mà thử hỏi lãnh đạo ko biết 1 chút kiến thức luôn đó, mà kế toán làm lại cứ hỏi bâng quơ, ko biết là hỏi cái gì. Thật khủng khiếp khi làm ở công ty này, chuyên buôn lậu ... mua hàng ko hóa đơn chứng từ mà bán hàng ra lại cứ bảo kế toán xuất hóa đơn gtgt "xuất đều như vắt chanh".

C

CucC

Sơ cấp
10/7/09
17
0
0
43
TP HCM
rồi lại đi mua hđ đầu vào để hợp thức hóa? ôi thật nực cười, xuất bán cả tháng mà đầu vào đển 2 tháng sau mới xin được(đi mua người ta đó: 15%)

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
ôi tình xưa đã phai nay bàn tay chàng vui với ai?anh giờ đây đã quên mối tình xưa ấy..........:wall:

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
Cục tình này ko bít rùi sẽ đi đâu zìa đâu...?:wall:, người iu ơi em nhớ anh nhìu lắm...mặt dù ta chưa nói tiếng iu nhau...nhưng dẫu sau vẫn vui vì trong tim em luôn có anh :1luvu:, tục tưng của em :mrstraetz

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
@ Pạn Chi zà Pé Hồng: 2 đứa viết nhật kí tình củm lâm li bi đát qé. hì hì ^^

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
@ Pạn Chi zà Pé Hồng: 2 đứa viết nhật kí tình củm lâm li bi đát qé. hì hì ^^
hehe người ta nói kế toán khô khan wóa, mình phải chứng tỏ choa mọi người thấy kế toán ko khô khan mà cũng ướt át như ai kia chứ bộ kaka :004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
đang tuyển tập tâm sự kẻ thất tìn nga ơi!!mà sao ngày đó bà cho tui leo cây vậy hả?:wall:

Pạn Nga tập cho Pạn chi Leo cây í mà, sorry hén, tại trời chứ hem phải tại Pạn Nga :004: T7 này nhất định gặp đoá ^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA