Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
tụi nghịp vì bị mod tước đi 1 dấu sao,nga còn tệ hại hơn:004:
Hèn chi nãy giờ hok thấy dấu sao đâu, ủa sao mà bị tướt dzạ? chị chi cũng bị mất 1 cái hihi :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
Hình như lỗi do hệ thống hay sao áh, em thấy mấy người bên kia cũng bị mất àh:015:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Hình như lỗi do hệ thống hay sao áh, em thấy mấy người bên kia cũng bị mất àh:015:
do em bấm nút thank nên tăng bài viết,giờ mod kiểm tra lại nên giảm bài viết xuống đó mà.CHị nghỉ vậy mới công bằng.CHứ tự nhiên thank mà tăng bài viết,thì ai chả muốn:004:

V

vinhyen

Guest
17/4/09
17
1
0
40
hung yen
do em bấm nút thank nên tăng bài viết,giờ mod kiểm tra lại nên giảm bài viết xuống đó mà.CHị nghỉ vậy mới công bằng.CHứ tự nhiên thank mà tăng bài viết,thì ai chả muốn:004:

He. Chính xác. Cái này tối hum qua chị mới phản ánh dzới ông xã chị. Người nào có bài viết bổ ích thì mới được tks, mới được tặng huân chương. Chứ ai cũng rảnh rỗi đi tks tùm lum rồi cũng được tăng level như người viết thì loạn :036:

Mình cũng viết nhật ký cho đúng với chủ đề để làm gương cho em út :004:

Ngày ..... hum nay!
Viết xong 1 bài như yêu cầu của ông xã hồi tối hum qua, đọc đi đọc lại mà thấy mình phục mình quá xá :015:
Ông xã ơi tối nay nhớ thưởng kẹo nhá :angel:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
He. Chính xác. Cái này tối hum qua chị mới phản ánh dzới ông xã chị. Người nào có bài viết bổ ích thì mới được tks, mới được tặng huân chương. Chứ ai cũng rảnh rỗi đi tks tùm lum rồi cũng được tăng level như người viết thì loạn :036:

Mình cũng viết nhật ký cho đúng với chủ đề để làm gương cho em út :004:

Ngày ..... hum nay!
Viết xong 1 bài như yêu cầu của ông xã hồi tối hum qua, đọc đi đọc lại mà thấy mình phục mình quá xá :015:
Ông xã ơi tối nay nhớ thưởng kẹo nhá :angel:
Có ox ngày nào cũng được ăn kẹo....nghe mà xèm woa' chị ơi,cho em ăn kẹo của ox chị được hem?kẹo thừa cũng được:004:

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
thấy bài viết hay nên mình mới thank mà hee, mà mình viết cũng hay nên mới được thank chứ bộ heee :004:

V

vinhyen

Guest
17/4/09
17
1
0
40
hung yen
Chủ đề này đã được 56 trang, nhưng những bài viết thật sự đúng với tiêu chí của chủ đề này được bao nhiêu ? Mod của Box này là ai nhỉ ? Sao không thấy hoạt động dzậy ? Đã có quá nhiều bài viết không đúng với chủ đề được đặt ra rồi. Đề nghị Mod vào làm việc đê :wall:

dovanvinh

dovanvinh

Sơ cấp
24/9/08
26
0
0
chẳng nhớ nỗi
Chủ đề này đã được 56 trang, nhưng những bài viết thật sự đúng với tiêu chí của chủ đề này được bao nhiêu ? Mod của Box này là ai nhỉ ? Sao không thấy hoạt động dzậy ? Đã có quá nhiều bài viết không đúng với chủ đề được đặt ra rồi. Đề nghị Mod vào làm việc đê :wall:
Đây là topic nhật ký chung chủ yếu để tán gẩu ,BQT chấp nhận , tuy nhiên sẽ xem xét lại việc tăng sao của các mem

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Sự thật dù sao cũng vẫn là sự thật, mình phải biết chấp nhận cái sự thật ấy dù cho nó thật phủ phàng, he he. Làm lại từ đầu thui, Công nhận mình Spam cũng ghê thiệt, đùng 1 cái trắng tay. Không buồn đâu. Cố lên Cô Pé. ^.^

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Sự thật dù sao cũng vẫn là sự thật, mình phải biết chấp nhận cái sự thật ấy dù cho nó thật phủ phàng, he he. Làm lại từ đầu thui, Công nhận mình Spam cũng ghê thiệt, đùng 1 cái trắng tay. Không buồn đâu. Cố lên Cô Pé. ^.^
hé hé,tội nghịp!ko còn 1 sao nào lun:004:

dovanvinh

dovanvinh

Sơ cấp
24/9/08
26
0
0
chẳng nhớ nỗi
Bắt đầu từ hôm nay anh Vinh làm việc thẳng tay để thanh lọc bài viết của Đồng Nai mình nhé. Chắc là phải yêu cầu Admin thêm cái mục Cảnh cáo, người nào spam nhiều không đúng với chủ đề của Topic sẽ bị Cảnh cáo. Cảnh cáo bao nhiêu lần sẽ bị ngưng post bài bao nhiêu giờ, hoặc bao nhiêu ngày. Cái này để bàn lại với Admin :wall:

Hôm nay sẽ bắt đầu từ Topic này, những bài viết không ăn nhập gì tới "Nhật ký" thì sẽ bị del. Đề nghị anh chị em đọc kỹ để không thắc mắc nhé

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Lau ngày quá, hôm nay ghé về thăm lại WKT...hỏng phải dân Đồng Nai nhưng làm ở ĐN, vậy có được vô đây viết Nhật ký hông ta? :)

Hic, ngày nào xuống Biên Hòa làm cũng kẹt xe mấy tiếng...chán phèo! Hôm nay lại kẹt xe tiếp...Haizaaa

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, ngày tháng năm
mệt mỏi rồi. ước gì ...............

Quyết tâm post 1 bài cuối cùng.
--------------------------------------------------------------------------------

Mệt mỏi khi gồng mình tạo 1 vẻ ngoài cứng rắn.

Mệt mỏi khi cố giữ nuớc mắt không đựoc rơi xuống nơi nào khác ngoài chiếc gối cuả mình.

Mệt mỏi khi giữ đầu luôn ngẩng cao, chân buớc vội và mắt luôn nhìn thẳng vào người đối diện.

Em cúi đầu

Mệt mỏi giấu mệt mỏi vào trong, lẩn khuất… và mệt mỏi khi mọi thứ dường như không còn có thể.

Mệt mỏi cố gắng nắm giữ mọi thứ.

Mệt mỏi khi chung quanh chẳng còn … mấy nguời…

Em lảng tránh.

Muốn mình là trung tâm của mọi người.?

Lần hiếm hoi khi không uớc:” Chúa ơi cho con được 1 mình”"Mệt quá thân ta này - Nằm xuống với đất nghỉ ngơi."

Ước gì mình chết đi 1 lúc!

Chẳng ngu dại gì mà vứt đi cuộc sống của mình!

Chỉ là nhắm mắt khoanh tay bình yên không hay biết 1 lúc, rồi khi tỉnh dậy ai đó sẽ nói xem em là ai , ở nơi nào trong họ!?

Nhưng đừng hi vọng quá nhiều, chỉ nên bắt đầu bằng nắm tro tàn trong bếp.

Vài phút truớc còn muốn là trung tâm của mọi nguời

Nhưng jờ đây chỉ muốn im lặng.

Một mình

Uớc 1 ngày duy nhất tai không phải nghe, mắt không phải khóc.

Điều mà mấy năm qua từ khi biết suy nghĩ ngày nào em cũng uớc!

EM im lặng.[Cười.]

Em không cho nữa!

Em học giữ nụ cuời lại cho riêng em.

...Mọi nguời bảo:... Em [vô tâm] và [hời hợt] !

Em [không wan tâm....]em chẳng quan tâm nữa....bây giờ em chỉ bít thế thôi....chỉ thế thôi...

[Sự im lặng]

...Hôm qua lại mưa...mưa tầm tã...
Chẳng biết tại sao Nó lại có cảm giác như mọi thứ xung quanh...

thật bùn bã...u ám...

Hay đó chính là sự TRỐNG RỖNG trong lòng Nó ?

Uhm...phải rồi...nỗi đau trong Nó còn vẫn chưa dứt...vẫn còn đau...đau lắm

Mưa tiếp tục rơi..rơi hoài...rơi ngay cả trên ...Keyboard...của Nó

Khỏang không vắng lặng ..................

Nhiều lúc Nó Nhảm mọi người tưởng Nó vui. Thật ra chỉ là Nhảm để mà kiếm niềm vui mà thôi. Không ai hiểu Nó bằng ta.............

Tạm biệt tất cả những gì là của quá khứ.....

Sửa lần cuối:
V

vinhyen

Guest
17/4/09
17
1
0
40
hung yen
@ em ........ ở trên : đừng nản lòng chứ em, mọi việc rồi sẽ đi vào quỹ đạo thôi. Chủ yếu vui là chính, học hỏi là 10 :015:. Mình là "sếp" thì phải làm gương đúng ko ?
Hôm nào rảnh thì vào nhà chị karaoke ôm nhé :mrstraetz

29/07 Mậu Lúi
@ Đã sống 1 cuộc sống tập thể thì phải biết chấp nhận. Có người iu mình, có người ghét mình, đó là chuyện bình thường. Bỏ ngoài tai hết đi để mà vui sống chứ.

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày Tháng Năm
Buồn ngủ quá, đi ngủ thôi, chúc cả nhà ngủ ngon nha. :015:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Hum nay ngày cuối tuần đầu tháng tám năm hai lẻ chín.

Mình ko thể nào bỏ được cái tính Nhảm của mình, có lẽ nó đã ăn tận vào xương tủy rồi. Hứa bỏ mà ko bỏ được. Bỏ ở đây thì lại đi chỗ khác Nhảm thế thì khỏi bỏ lun. Ta lại tiếp tục Nhảm thui. Hi vọng có ai đó cùng Nhảm với ta nhỉ :004::004:

Hum nay có cái hẹn tham gia off ở HCM nên phải tranh thủ về sớm để lên tham gia với mọi người. Chẹp nghĩ chặng đường chạy lên thành phố sao mà ngán ngẩm thế, ước gì có ai đó bổng dưng trở nên tốt bụng đột xuất chở mình lên TP nhỉ :004::dance2:

Qủa thật điều ước vẫn mãi chỉ là điều ước mà thôi, chưa bao giờ là sự thật cả. cố gắng vậy. :1luvu:

Hum nay SN Chị Thắm iu vấu nà. để xem mua gì đây ta :047:

N

nguyenhieu5000

Guest
8/6/09
1
0
0
37
daklak
Đúng là anh hùng không qua được cửa ải mỹ nhân....:015:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
hôm nay tự nhiên thấy mệt và muốn sốt...oh my god!Cho con chết sướng hơn là bị cúm!:036:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA