Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
Ko bít có phải hôm nay không hợp với tuổi mình hok ta, sao cả ngày toàn chuyện ko vui.
Làm gì cũng bị sếp la, bắt bẻ...có phải sếp mình khó tính ko nhỉ?
Cũng may còn có chuyện vui là ta đã trở thành thành viên tích cực của Webketoán...Lại cười 1 mình...:dance2:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Ko bít có phải hôm nay không hợp với tuổi mình hok ta, sao cả ngày toàn chuyện ko vui.
Làm gì cũng bị sếp la, bắt bẻ...có phải sếp mình khó tính ko nhỉ?
Cũng may còn có chuyện vui là ta đã trở thành thành viên tích cực của Webketoán...Lại cười 1 mình...:dance2:

post bài 888 thường xuyên thì sẽ thành very tích cực àh ^^

V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Hi hi như Luongquynhnga suốt ngày 888 gần tới 9 rồi nên đc 2 sao rồi đó.:banana:

í, nga thí bạn nì tám cũng có kém gì nga đâu, bạn nì cũng được 2 sao xẹt oài đóa ^^

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày ... Tháng ... Năm ....
Nỗi buồn nhân đôi. chán :wall:
hum qua trời mưa, dằm mưa về nhà, còn bị té xe nữa chứ, hum nay đau nhức hết cái Body lun :wall::wall:

meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
hwa mưa, hnay trông cho mưa nữa, đi làm về mới thích (Luongquynhnga thông cảm cho mình hen,tại mình thích vậy)
Mưa làm thành phố bớt bụi, ta lại có dịp chậm rãi về nhà...cảm nhận từng hạt mưa...thích ghê...
Dù mưa to hay mưa nhỏ, mưa rào hay mưa bụi... ta vẫn thích mưa(nhưng chỉ được mưa lúc đi làm về thôi)

N

Nguyenthaiacc

Sơ cấp
5/2/09
22
0
1
Đồng Nai
hwa mưa, hnay trông cho mưa nữa, đi làm về mới thích (Luongquynhnga thông cảm cho mình hen,tại mình thích vậy)
Mưa làm thành phố bớt bụi, ta lại có dịp chậm rãi về nhà...cảm nhận từng hạt mưa...thích ghê...
Dù mưa to hay mưa nhỏ, mưa rào hay mưa bụi... ta vẫn thích mưa(nhưng chỉ được mưa lúc đi làm về thôi)

Mình cũng thích mưa như bạn, nhưng mà mấy bữa nay mưa nhiều quá. tối qua đi BigC lúc về gặp mưa lớn, chạy xe mà ko nhìn thấy đường nữa, những hạt mưa rớt xuống rồi tạt thẳng vào mặt xe, mặt người... về đến nhà ướt hết( mặc dù có mặc áo mưa). sáng nay đi làm như bị cảm lạnh vậy đó, cứ hắt xì hoài à! đầu lại nhức nữa chứ! bây giờ thì ước gì trời đừng mưa nũa.

meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
Nhiều lúc mưa nhiều phiền toái vậy đó, lúc đó mình cũng chẳng thích mưa tẹo nào, mưa làm ngập đường nữa chứ, cái khoản ngập đường này mình hoảng lắm rùi

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà

ák pà kố lun :018:
ghét gúm :wall:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày ... Tháng ... Năm ....
Chùi ui! mình cũng công nhận 1 điều rằng mình spam pà kố lun áh:dance2:

meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
Hum nay trời nắng chang chang, làm nửa buổi rồi đi về cùng nắng,chắc mệt lắm đây nhưng mai là cuối tuần rùi...haha, đã wá.CHÚC MỌI NGƯỜI CUỐI TUẦN VUI VÈ NHÉ!!!

N

nguyenhaihaulaocai

Guest
14/5/09
25
0
0
36
Lào Cai
Bực mình qua! bao nhiêu công sức vất vả. cuối cùng sổ toẹt câu: Không làm nữa.... trời /...tý mình ngất, cho một bài. Hix! kế toán chi mà sao làm ăn kém zậy...huhu

meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
Đầu tuần mọi người có gì vui ko nhỉ? Mọi người bắt đầu một ngày đầu tuần như thế nào? Mình thì chưa bước vào trận chiến nợ có đã phải tốn sức với chiếc xe thân yêu, mới sáng sớm đã vòi vĩnh money rùi? Cả tuần này chắc toàn "ra" tiền cả thui!!!

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
đầu tuần đầu tháng đi ra đường đã gặp xui rồi, kiêu này xui cả tháng rồi

meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
Thui mà, đã ko nói đỡ chho nta thì chớ lại còn...hu hu.Mình mà xui cả tháng mắc đền bạn đó

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Thui mà, đã ko nói đỡ chho nta thì chớ lại còn...hu hu.Mình mà xui cả tháng mắc đền bạn đó
thì mình bị xui thiệt chứ bộ , sang sơm dắt xe đi làm ra dượng bị người ta đụng hư xe , tự dưng mất tiền oàn , vừa mất tiền mà còn bị đau hêt ca người nè, khổ ko:015:

meotamthe87tp

meotamthe87tp

Guest
8/1/08
116
1
0
tphcm
ủa, thế là bạn cũng xui như mình áh,thế mà mình cứ tưởng bạn nói mình...Sorry nhé, chia xui cùng bạn, đỡ cái là mình tự động dắt xe dẫn nó đi khám bệnh chứ ko bị nó áp chế như của bạn,huhu

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày... Tháng ... Năm....
Hum qua chủ nhật chạy qua bên Bình Dương Offline với mem Bình Dương, dù đường xá xa xôi cách trở nhưng vẫn mò mẫm được đến nơi, sau 3 tăng chiến đấu sống chết thì mình cũng đã mò được về đến nhà và ngủ 1 giấc ngon lành cho đến khi con gà cất tiếng gáy gọi mình zậy. hehe ^^
Tuy mệt nhưng rất zui, mem Bình Dương rất nhiệt tình ^^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA