Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
nhật Kí, Ngày Tháng Năm...
Tự dưng muốn gặp 1 người , nhớ ....... ^^

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Ủa, ấy có biết tớ là ai không mà tự nhiên đòi nhớ zậy. Zô ziên

Đằng ấy mới gọi là zô ziên đó nha, tớ có nói là tớ nhớ đằng ấy đâu. lêu ... lêu ...

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Đằng ấy mới gọi là zô ziên đó nha, tớ có nói là tớ nhớ đằng ấy đâu. lêu ... lêu ...

Vậy a`, làm mình mình mừng... hụt. Vậy đứa nào là kẻ xấu số vậy ta ???

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Vậy a`, làm mình mình mừng... hụt. Vậy đứa nào là kẻ xấu số vậy ta ???

uhm trong 1001 người thì cũng có 1 kẻ xấu số àh, mà người xấu số đó thật may mắn khi được tớ nhớ í ^^

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
uhm trong 1001 người thì cũng có 1 kẻ xấu số àh, mà người xấu số đó thật may mắn khi được tớ nhớ í ^^

Chết thèng nhỏ may mắn rồi. Xin chia buồn. Chúc pé Nga may mắn dụ được nó

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
gần đổ rùi, chỉ cần 1 nhác cưa nữa thui ^^

Khổ lắm, từ trước giờ cưa toàn trúng phần mềm với phần sụn thôi, bây giờ còn một tí nữa là phần cứng (có thể là bê tông cốt thép), khó lắm. Tớ nghĩ cậu nên chọn những người toàn phần mềm như minh (sống rất tình cảm, ka ka, ai yêu mình mình yêu lại), khỏi phải động dao động cưa, khỏe

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Khổ lắm, từ trước giờ cưa toàn trúng phần mềm với phần sụn thôi, bây giờ còn một tí nữa là phần cứng (có thể là bê tông cốt thép), khó lắm. Tớ nghĩ cậu nên chọn những người toàn phần mềm như minh (sống rất tình cảm, ka ka, ai yêu mình mình yêu lại), khỏi phải động dao động cưa, khỏe

uh, ấy cho tớ mượn lưỡi cưa rồi tự xử lun i, tớ là tớ thix như zậy đóa :004:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
uh, ấy cho tớ mượn lưỡi cưa rồi tự xử lun i, tớ là tớ thix như zậy đóa :004:

Trời đất, mượn của tớ rồi tớ lấy gì mà cưa, lưỡi cưa cùn ấy mà, mượn hông. Không khéo cho ấy mượn cưa bê tông hỏng của tớ mất. ớ có cách hay lém, không mất nhiều sức đâu, có mún học không

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Trời đất, mượn của tớ rồi tớ lấy gì mà cưa, lưỡi cưa cùn ấy mà, mượn hông. Không khéo cho ấy mượn cưa bê tông hỏng của tớ mất. ớ có cách hay lém, không mất nhiều sức đâu, có mún học không

tớ đâu có mượn lưỡi cưa của ấy đi cưa bêtông đâu, tớ mượn cưa của ấy để cưa ấy đó mà :004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, ngày tháng năm
có thể sau trận Spam liên hồi hum nay, mình sẽ bị phạt. hix hix. tớ sorry ấy nhé, Spam đã đi rồi tớ sẽ del 1 số bài ko đúng với chủ đề của Topic ^^

N

Nguyenthaiacc

Sơ cấp
5/2/09
22
0
1
Đồng Nai
hôm qua mình đã bị mất dt, giờ chẳng còn nhớ số dt của bạn bè nữa. mình tệ thật!!!

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Nhật kí, ngày tháng năm
có thể sau trận Spam liên hồi hum nay, mình sẽ bị phạt. hix hix. tớ sorry ấy nhé, Spam đã đi rồi tớ sẽ del 1 số bài ko đúng với chủ đề của Topic ^^

Ấy đừng làm thế, tớ đang giúp ấy thu hút box Đồng Nai của mình đấy chứ. Ít nhất phải có cài thú vị. Cứ để tớ và ấy sôi nổi trước, biết đâu có người thấy thú vị nhảy vào vui ké

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
hôm qua mình đã bị mất dt, giờ chẳng còn nhớ số dt của bạn bè nữa. mình tệ thật!!!

Webketoan, ngày 17 tháng 06 năm 2009
Tự nhiên thấy buồn thay cho 1 người bạn. Xin chân thanh chia buồn

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Ấy đừng làm thế, tớ đang giúp ấy thu hút box Đồng Nai của mình đấy chứ. Ít nhất phải có cài thú vị. Cứ để tớ và ấy sôi nổi trước, biết đâu có người thấy thú vị nhảy vào vui ké

ừh thì vẫn sôi nổi nhưng đừng spam ở mục chú ý là được hà ^^ tớ là tớ thix spam lắm áh ^^

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
^^ tớ là tớ thix spam lắm áh ^^

He he, Sở thích của minh. Được rồi, sẽ loại mấy cái chú ý ra. Chặt chém những cái không cần thiết đi (làm gõ mỏi cả tay, lần sau nhớ nói sớm)

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
He he, Sở thích của minh. Được rồi, sẽ loại mấy cái chú ý ra. Chặt chém những cái không cần thiết đi (làm gõ mỏi cả tay, lần sau nhớ nói sớm)

tớ Del bài cũng mỏi tay lắm chứ bộ, hok có sung sướng gì đâu. hì hì.

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA