Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Hôm nọ (05/11) tôi ở HN có ghé qua F5Cafe để tham quan, lúc đó là cuối giờ chiều quán ít khách nên tôi ko có cơ hội để giao lưu với ai, nghe nói tối đó có lễ hội bia và đêm nhạc ghita gì đó, nhưng tôi bận ko tham dự được.
Kông gian của quan không rộng rãi như quán cafe ở tỉnh lẻ nhưng bài trí đẹp và ấm cúng, rất phù hợp với nhưng tiệc tùng nhỏ, như: họp bạn, sinh nhật...
Lần sau xuống HN nhất định quay lại quán vào một thời điểm thích hợp để có dịp giao lưu với các vị tiền bối về kế toán.

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Kính thưa các vị Trưởng lão
Kính thưa các bậc tiền bối
Kính thưa các loại kính và kính thưa toàn thể Sân vận động "Ép-fờ-fai-cafe"....
Từ ngày 31/10/2009 vào lúc khoảng tầm xế chiều, nhá nhem tối... mà thật ra chính xác là lúc vụ Hoàng Tử Thủm "TUỘT" công chúa Hằng Nga NHẸ NHÀNG đánh "ủm" cái xuống hồ, thì con "đờ-tờ" của iem cũng đờ đẫn theo Nga luôn... Nga thì còn trẻ+đẹp+khả năng sức khỏe hồi phục còn nhanh chỉ cần "thuốc thang" + "công lực" tẩm bổ sau vài ngày là Nga lại có thể trở lại bt ngay. Nhưng em"Đờ-tờ" của em thì già+ yếu rồi cứ gió máy cái, trở trời là ẻm lăn đùng ra ăn vạ...khi ấy là phải "bơm máu Tình Nguyện" ngay vài lần ....
Và kể từ hôm ẻm í bị Ku "ủm" hỏi thăm đâm ra tuần nay em trằn trọc đầy tâm trạng, muốn update thông tin tình hình chiến sự nóng hổi từng giờ từng phút ở "nơi ấy" mà em quả thật chả còn tâm trạng nào mà mò mẫm xem ở đâu nữa... kiểu lúc Bối zối thì cứ như bị ma ám ấy..... chán ghê cơ. Với lại em cứ đăng nhập vào 1 cái là cái "WARNING" to uỳnh nó dọa nẹt em..... "tính từ ngày gia nhập DĐ bạn chưa có đóng góp j blah blah...." Em cũng thành khẩn khai nhận lỗi của mèn là từ tháng 9/2009 trở về trước đến thời điểm em lập nic cũng khoảng tầm 600days vật vờ loáng thoáng với WKT và chửa đóng góp j thật, lúc ấy các bác treo biển vậy em cũng chả dám í kiến con cò j cả. Nhưng từ sau vụ SN WKT đến giờ nó vẫn lẽo nhẽo, bám em dai như ..... ấy là em cũng bực lắm cơ í ạ..... Em lại Kính mong các bác, các vị trưởng lão, các bậc tiền bối và đặc biệt là kính mong bác "Ẹt-min" là tháo giúp em cái BIỂN đó với ạ.
Còn vụ "làm tuột người đẹp ủm cái dưới Hồ" rằng thì là mà sẽ được xử tiếp vào fiên sau... sắp sựa có lịch thôi :004: và em thề là chắc chắn em có mặt(em thề, thề không phải là nghề của em)nên em xin hứa và đảm bảo ạ.
Lại kính chúc cả Sân vận động WKT 1 chủ nhật thư thái và hạnh phúc! Mong sớm gặp lại cả nhà

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Hí Hí vụ của em á......còn kiện tụng dài dài.....còn nhậu...nhiều nhiều...hì hì hì

Sắp end roài :004::004: để chuyển tông sang chiến đấu solo 1vs1 chứ :dance2::dance2:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Cảm ơn sự nhiệt tình của các bác trong buổi tối Caphê F5.
Em và Longgiang nghe trước là tối đến sẽ uống bia-rượi tá lả nên hai thằng đã vội vàng làm ngay bát phở bò chống say, vậy mà khi về vẫn chếch choáng. Quả là bia Hà Nội - Vĩnh Phúc mẻ đầu 4 vạn trai của bác Phương thật tuyệt, đúng là phải dán thêm cái tem: "hàng không bán" chỉ được uống-tắm-gội đầu...bác nhỉ. 8 két của bác chắc hôm qua hết veo vì khi em về đã gần đi hết 6 két thì phải, hì. Bia ngon, bia ngon. Cũng cảm ơn bác Duyvinh và Chủ quán F5 đón tiếp chu đáo, nồng ấm. Cảm ơn Chánh VP Hiep74 nhiệt tình . Cảm ơn các thành viên đã làm cho bầu không khí đêm qua sôi động, em cũng thích vụ "dô ta dô hầy" với điệu hò khoan Thanh Hoá mà từ đó tất cả các tỉnh thành của VN đều góp mặt. Vui thật. Nếu không vì Thánh chỉ của Gấu nhà em cùng với lời nhắn: về muộn-Trảm, về trong tình trạng say-Trảm, về mà không đóng thuế đầy đủ-Trảm...thì có lẽ suốt đêm em cũng chưa muốn về.
Một trong số những việc chưa được giải quyết triệt để là vụ "dìm người dưới hồ nước", vụ này hôm qua không dôm và có vẻ như "chìm xuồng". Nhất là nhân vật chính trong vụ (người bị hại: Nga) lại không có mắt thay vào đó là chị gái của ẻm. Với 2 chị em bé này thì có 2 tin: 1 vui 1 không vui lắm: cô chị thì sắp "có kẻ theo chồng bỏ cuộc vui", còn cô em thì "đồn có địch" nhưng với các mem WKT thì "đồn càng có địch càng đánh". Vụ của em Ngocxuan cũng chưa có kết quả cụ thể, chiếc ví của em nó vẫn bặt vô âm tín. Nhất là do cuộc nhậu quá vui mà không thể thực hiện được đúng chương trình: ca 1 nhậu, ca hai: hát hò karaoke (thay vào đó là màn hát và hò Thanh Hoá với tiếng đàn ghi ta của bác duyvinh cùng tiếng đũa gõ bát vui nhộn).
Hôm qua về sớm (cũng 10h lận) nên chỉ viết được có vậy, các bác bổ sung thêm nhé.
Một lần nữa cảm ơn các bác về buổi tối tuyệt vời.

Ơ bác ơi thế cô của 2 chị em Hằng_Nga bác liểng nơi nào rồi... bọn em là hattrik mà chứ có phải là double đâu..... :057::057:

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
khà khà bác Kienls nói chỉ có đúng thui ah. =))

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
Cảm ơn sự nhiệt tình của các bác trong buổi tối Caphê F5.
Em và Longgiang nghe trước là tối đến sẽ uống bia-rượi tá lả nên hai thằng đã vội vàng làm ngay bát phở bò chống say, vậy mà khi về vẫn chếch choáng. Quả là bia Hà Nội - Vĩnh Phúc mẻ đầu 4 vạn trai của bác Phương thật tuyệt, đúng là phải dán thêm cái tem: "hàng không bán" chỉ được uống-tắm-gội đầu...bác nhỉ. 8 két của bác chắc hôm qua hết veo vì khi em về đã gần đi hết 6 két thì phải, hì. Bia ngon, bia ngon. Cũng cảm ơn bác Duyvinh và Chủ quán F5 đón tiếp chu đáo, nồng ấm. Cảm ơn Chánh VP Hiep74 nhiệt tình . Cảm ơn các thành viên đã làm cho bầu không khí đêm qua sôi động, em cũng thích vụ "dô ta dô hầy" với điệu hò khoan Thanh Hoá mà từ đó tất cả các tỉnh thành của VN đều góp mặt. Vui thật. Nếu không vì Thánh chỉ của Gấu nhà em cùng với lời nhắn: về muộn-Trảm, về trong tình trạng say-Trảm, về mà không đóng thuế đầy đủ-Trảm...thì có lẽ suốt đêm em cũng chưa muốn về.
Một trong số những việc chưa được giải quyết triệt để là vụ "dìm
người dưới hồ nước", vụ này hôm qua không dôm và có vẻ như "chìm xuồng". Nhất là nhân vật chính trong vụ (người bị hại: Nga) lại không có mắt thay vào đó là chị gái của ẻm. Với 2 chị em bé này thì có 2 tin: 1 vui 1 không vui lắm: cô chị thì sắp "có kẻ theo chồng bỏ cuộc vui", còn cô em thì "đồn có địch" nhưng với các mem WKT thì "đồn càng có địch càng đánh". Vụ của em Ngocxuan cũng chưa có kết quả cụ thể, chiếc ví của em nó vẫn bặt vô âm tín. Nhất là do cuộc nhậu quá vui mà không thể thực hiện được đúng chương trình: ca 1 nhậu, ca hai: hát hò karaoke (thay vào đó là màn hát và hò Thanh Hoá với tiếng đàn ghi ta của bác duyvinh cùng tiếng đũa gõ bát vui nhộn).
Hôm qua về sớm (cũng 10h lận) nên chỉ viết được có vậy, các bác bổ sung thêm nhé.
Một lần nữa cảm ơn các bác về buổi tối tuyệt vời.

úi trà các bác ơn em xin đính chính chut"cô chị thì sắp "có kẻ theo chồng bỏ cuộc vui", còn cô em thì "đồn có địch" " đúng là cô chị sắp theo chồng từ bỏ cuộc chơi nhưng cô em lại là đồn chưa địch cơ. các bác cứ nói thế em ế chết ak
:rocker::beer::yo yo (23):

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Có ai muốn "công phá" 1 cô gái thề sẽ không yêu ai không? không tin vào tình yêu không?
Đăng ký đi!
Gợi ý: thoe kinh nghiệm thì đoán rằng, người này thích kiểu tình yêu sét đánh!:036:

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
Có ai muốn "công phá" 1 cô gái thề sẽ không yêu ai không? không tin vào tình yêu không?
Đăng ký đi!
Gợi ý: thoe kinh nghiệm thì đoán rằng, người này thích kiểu tình yêu sét đánh!:036:

ý đúng là gừng càng già càng cay.bác duy vinh là người thông thái nhất :thumbsup::dog1:

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
Thế thì tốt nhất mình ko nên gặp cô gái này
:beer::beer::beer::beer::beer::beer::beer::beer::beer::beer::beer::beer::beer:
kệ cả vụ này ư?

Ơ bác ơi thế cô của 2 chị em Hằng_Nga bác liểng nơi nào rồi... bọn em là hattrik mà chứ có phải là double đâu..... :057::057:

Tại lúc đó anh chỉ mải ngó mấy két bia nên ….nhìn “dầu gội đầu Double Rick thành trận bóng đá với Hattrik mất rồi”. Mà em bảo là 3 người sao chỉ có một “cô trên trời” vậy. Mà biết hỏi ai rồi, lên trời hỏi Dương Quá: Cô cô của ngươi đâu?
Tách câu em nói nha: Hằng – Nga ngự ở trên trời.
Lại nhớ câu thơ thẩn:
Chú Cuội ngồi gốc cây đa.
Nửa đêm thanh vắng sờ đùi Hằng Nga.
Hằng Nga chẳng nói chẳng la.
Chú Cuội đuợc thể........ sờ 3,4 lần.
Sờ mãi thì cũng chán dần.
Đâm ra quay lại dần dần tiến lên.
Chú cuội vừa tiến vừa lên.
Hằng Nga nũng nịu: "Cứ lên đi mà!!!". Chú cuội được thể sa đà.
Lên lên xuống xuống như là kéo quân.
Hằng Nga lại thấy lâng lâng. Sao cuội chằng “mần” mà cứ xuống lên.
Chú cuội tần mẩn tần mần....
Hằng Nga tức quá: cái thằng đần kia...!
Có thế mà mày đã mê...
Lên cao tí nữa còn phê gấp 10!!

Hiiiiiiiiiiiiiii.

Không, phải trừ trường hợp này ra chứ

Vụ cạch cạch này thì bác Cuong73 xét lại nhé: nghe Thiên hạ đồn thổi: dạo này lớp trẻ hăng lắm chuyển rượi Giao bôi thành bia Hợp cẩn trong ngày động phòng hoa trúc rồi đó. Đúng là: Hậu sinh khả...dĩ. OK men. Phong2v "Quách Tỉnh" thật, nhìn xa trông ...gần ra phết.. Bác Phương sắp tới phải thửa chai bia "Hà Nội - Vĩnh Phúc" loại 5 lít thay cho Remmy Martil để kính tặng trong ngày vui 2 bạn nhỉ?
:beernow::beer::1351::wine_2:
PS: 2 bạn không biết bạn nào?hiiiiii

Sửa lần cuối:
V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Đăng ký đi!

Bác đừng nói câu này là em nhá ;))
em đăng ký là 1 trong danh sách mà cô gái này nói :004:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Vụ cạch cạch này thì bác Cuong73 xét lại nhé: nghe Thiên hạ đồn thổi: dạo này lớp trẻ hăng lắm chuyển rượi Giao bôi thành bia Hợp cẩn trong ngày động phòng hoa trúc rồi đó. Đúng là: Hậu sinh khả...dĩ. OK men. Phong2v "Quách Tỉnh" thật, nhìn xa trông ...gần ra phết.. Bác Phương sắp tới phải thửa chai bia "Hà Nội - Vĩnh Phúc" loại 5 lít thay cho Remmy Martil để kính tặng trong ngày vui 2 bạn nhỉ?
:beernow::beer::1351::wine_2:

Ối, bác này vắt sổ kinh quá..... được uống mấy chục Tá bia mà xoắn hơn cả ngoài hàng chuyên Vắt Sổ may đo:wall::wall::wall:

Ối, bác này vắt sổ kinh quá..... được uống mấy chục Tá bia mà xoắn hơn cả ngoài hàng chuyên Vắt Sổ may đo:wall::wall::wall:
ô hay, em này hay "chọc gậy ..." đa phết. Em đã biết "vắt sổ" thì khác gì em ra đòn...khó tránh đây. Thôi thì dù gỉ dù gì em đã "Nữ Công ...thì có mà Tránh ra" tốt nhất. Tránh voi chẳng hổ mặt nào. heeee

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
heeeeeeeeeee, đưa cái mẹt của mình lên đây để bà con đỡ phải hỏi : Ai là lão 1974 ???
Hum nào chú phong fotoshop cho anh 1 cái đẹp đẹp hơn nhá :036:

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Đêm nhạc Guitar tại F5

Loa loa loa loa :angel: :angel: :angel: :angel: :angel:

Sau 2 tuần chạy thử chương trình: "ĐÊM GHITA" :music-smi

F-five Cafe xin trình làng bà con cô bác:
ĐÊM GHITA thứ 5 hàng tuần

...hứa hẹn đầy hấp dẫn.:036: Từ những bản tình ca lãng mạn, da diết của nhạc sỹ Trịnh Công Sơn, Ngô Thụy Miên, Nguyễn Ánh 9...vv cho đến những giai điệu sôi động của vũ khúc Flamenco....hay đơn giản chỉ là bạn muốn hát. Hãy đến và cùng hát với chúng tôi :dance2::yo yo (53)::yo yo (53): :dance2:
Chương trình bắt đầu từ: 20h đến 22h30 thứ 5 hàng tuần. Riêng "Giờ vàng" từ 18h-20h sẽ giảm giá cho tất cả khách hàng 10%

Đặc biệt: thành viên WKT đến sinh hoạt offline sẽ được free 100% Beer Hà Nội :pepsi::pepsi::pepsi::yo yo (53):

F-five xin sẵn sàng phục vụ quý khách :biggthump:

DC: 107 D4_TT Nghĩa Tân_ngõ 215 Tô Hiệu_Cầu Giấy
DT: (043) 793 20 73

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA