Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Năm ngoái máu thế mà năm nay có vẻ lười nhỉ, chắc tại năm ngoái có giải :) Năm nay thì chưa thấy :)
Xí! Thế mừ cũng nói .:wall:
Năm ngoái tổ chức vào thứ mấy nào???? ông tổ chức vào đêm T5 thì tôi ở nhà rùi còn đi sao đc:026:

Khóa học Quản trị dòng tiền
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Đúng là Noel năm nay cũng phải gặp làm cái Mini off tí cho vui nhỉ, năm ngoái làm tại 9 láng hạ cũng vui ra phết, năm nay thì có địa điểm tốt hơn và mọi điều kiện khác cũng tốt hơn!
Cây thông thì F5 đã chuẩn bị rồi, mỗi tội hơi nhỏ tý, nhưng cành thông để treo thì cũng đã sẵn sàng. Hôm đó lại đúng vào đêm nhạc guitar chắc cũng sẽ đông vui mọi người.
Ca sĩ kiêm CVP nhớ chuẩn bị vài bài liên quan đến Noel hát cho nó máu nhé.

Hôm đó sẽ có thêm đàn ghi-ta cho đông vui và đa dạng.
Có ai chơi được Organ không nhỉ? để còn đem đến, đồ tàu thôi nhưng chơi cũng hay lắm!
Mọi người cho có ý kiến thêm về ý tưởng buổi tổ chức Nô-en này nhé!

L

luuvanquang

Guest
6/5/09
1
0
0
Bắc Ninh
Các anh em vui thế. Cho minh góp vui với là dân tài chính mà không tụ tập thì hơi phí!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:1luvu:

K

kpot84

Sơ cấp
26/11/09
6
0
0
40
TP. Hoà Bình
Cả nhà ơi..! Ai có mẫu sổ kế toán theo QĐ 48 trên EXCEL cho e xin nhé, e đang tập làm kế toán mà. mail của e là: kpot84@gmail.com. Thanks...!

XAT

XAT

Sơ cấp
24/11/09
11
1
0
Nơi ấy không bình yên
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Xin lỗi em sì pam tí
Giời ạ! say cafe, say rượu rồi, sổ sách kế toán nào?:004:

Trên diễn đàn đã có bác VAT, bác PAT rùi bác TAT, bi giờ lại thêm XAT, ko bít sau này còn có LAT, MAT, NAT gì nữa ko đây.....:wall::wall::wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Xin lỗi em sì pam tí

Trên diễn đàn đã có bác VAT, bác PAT rùi bác TAT, bi giờ lại thêm XAT, ko bít sau này còn có LAT, MAT, NAT gì nữa ko đây.....:wall::wall::wall:

Từ bài #709 là lạc chủ đề nhé! mod sắp delete rồi!
Spam nốt: Ốc ơi hình như có hết các tên như em nói rồi đó! không phải chờ nữa. Máy tay có đuôi ..AT này nghe giống Át (A) trong bộ tú lơ khơ, nên ai cũng thích ấy nhỉ?

Sửa lần cuối:
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Từ bài #709 là lạc chủ đề nhé! mod sắp delete rồi!
Spam nốt: Ốc ơi hình như có hết các tên như em nói rồi đó! không phải chờ nữa. Máy tay có đuôi ..AT này nghe giống Át (A) trong bộ tú lơ khơ, nên ai cũng thích ấy nhỉ?

Em sì pam nốt:
Bác Vinh ui, em thấy người ta thường nói: Át cơ là đại ca rùi, Át rô là may mắn, Át nhép là nhìu xiền, còn ko bít mấy bác AT nhà mình có thích Át bích ko bác nhỉ ? ...Át bích nghe hơi ....xui xẻo ...:wall:

Coi chừng mod de le te hết bài bi giờ ...heeeee

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
hixx
Tình hình là 1 tuần mà ko F5 là "nhớ đến quay quắt"<-hiep1974's quote ...:004::dance2::angel:

Sửa lần cuối:
V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
hí hí bác duyvinh ới ời....
tình hình là em báo cáo bác.....
em lên kế hoạch cuối tuần này bắt cóc "nạn nhân Nga" đến F5 để xử lý vấn đề còn tồn đọng nhá nhá nhá..... bác xem có được ko ạ?:angel:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
hí hí bác duyvinh ới ời....
tình hình là em báo cáo bác.....
em lên kế hoạch cuối tuần này bắt cóc "nạn nhân Nga" đến F5 để xử lý vấn đề còn tồn đọng nhá nhá nhá..... bác xem có được ko ạ?:angel:

Còn chần chờ gì nữa, em lên lịch đi và thông báo cho CVP Hiep1974 bố trí thời gian nhé! hình như còn đi cổ vũ bóng đá nữa mà.

Tình hình là rất tình hình, vấn đề trở nên phức tạp bởi vì có 3 cô, Thủ phạm Thumper khó mà lựa chọn "đền" cho ai, mà thời gian vừa qua khá dài, không khéo hắn thi hành án rồi cũng nên :036:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Còn chần chờ gì nữa, em lên lịch đi và thông báo cho CVP Hiep1974 bố trí thời gian nhé! hình như còn đi cổ vũ bóng đá nữa mà.

Tình hình là rất tình hình, vấn đề trở nên phức tạp bởi vì có 3 cô, Thủ phạm Thumper khó mà lựa chọn "đền" cho ai, mà thời gian vừa qua khá dài, không khéo hắn thi hành án rồi cũng nên :036:

Hí hí.... em định là dư lày:
1st: tầm 13h45 có mặt ở Thượng Đình Stadium .... cổ vũ cho đội WKT tranh đấu quyết liệt với Vnexpress giành vé vào đá ở Thủy Lợi's Stadium^^!
2nd: tiếp đó chúng ta sẽ đổ bộ về "ép 5" để xử lý vụ "Nạn nhân Nga"(em chịu trách nhiệm đón, bắt cóc& đưa Nga):angel: <--- lần này bác cứ tin tửơng ở em ạ.
3rd: vấn đề không phức tạp đâu bác ơi.... chỉ có 2 cô thôi ạ, 1 cô đi làm "Chữ Ký Người Tử Tù" rồi nên không tính..... chỉ có nhân chứng& vật chứng thôi.:004::036:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Lại ốm roài, Lại ốm roài ....
Sao dạo này sức khỏe yếu thế ???? Chưaddeesdn 40 mà đã ....:wall:
F5 dạo nì cũng vắng nhẩy ???

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Em báo cáo 2 bác duyvinh và bác hiepnt1974 nhá:
Vì WKT nhà mình chuyển đá sang chiều chủ nhật..... nên hôm nay, ngày mai bác làm sao giật hộ em cái "TÍT" để các mem biết tinh thần vụ này và những ai dành sự quan tâm, nhiệt tình cho đội bóng của WKT để đến support nhá.
1st: tầm 13h45' ngày 06/12/2009 sẽ có mặt tại Sân Thượng Đình(đối diện với Công ty dụng cụ số 1 & Pico Plaza 76 Nguyễn Trãi). Với các mem nữ, sự hiện diện của các nàng đã là nguồn cổ động lớn lao với đội bóng và sẽ là gấp nhiều lần hơn nữa nếu các mem nữ có 1 đội "Hoạt náo viên cổ động":angel::angel::angel: hí hí (váy ngắn, 2 tay 2 quả bông :004:)
2nd: tiếp đến sẽ là cuộc đổ bộ như vũ bão về F5 để thụ lý nốt vụ án về Thị Nga còn dang dở .... Những ai quan tâm đến kết quả vụ án này sẽ kết như nào? Thì cứ theo quy trình từ 13h45' chiều chủ nhật này nhé.
3rd: (chiều tối nay em đi thi về đánh võng sang khu Khâm Thiên để đột nhập,bắt cóc Thị Nga về quy án :004: bác nào quan tâm cứ contact em nha.:015:)

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Thế nếu "trộm vía" WKT FC về nhì thì có đổ bộ về f5 không nhỉ?

là nhà thì sao lại ko đổ bộ về nhỉ, nói thế hoa sra chỉ về khi thắng còn khi thua thì .....à!

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Thế nếu "trộm vía" WKT FC về nhì thì có đổ bộ về f5 không nhỉ?

Bác này chém lung tung chưởng nhờ.... như kiểu muốn em đồ XÁT F9 bác hử......Phải không?

Thế nào hôm Chủ nhật cũng không có mặt cho xem, vào quẳng gạch ... chứ gì....
Rất tiếc là dù đã cố gắng hết sức mà bác vẫn "Miss" Sài Gòn :004::004::004:

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Thông báo mời họp mặt tại F5 - CAFE mừng chiến thắng của WEBKETOAN FC

Xin trân trọng kính mời các thành viên WEBKETOAN bớt chút thời giờ vàng ngọc đến tham dự chung vui mừng chiến thắng vô định của WEBKETOAN FC trong khuôn khổ giải thi đấu 1VS tại :
1/ 13h45' ngày 06/12/2009 có mặt tại Sân Thượng Đình (đối diện với Công ty dụng cụ số 1 & Pico Plaza 76 Nguyễn Trãi) cổ vũ cho đội nhà vô địch.
2/ 17h30 cùng ngày có mặt tại F5 - CAFE ( P107, D4, ngõ 215 Tô Hiệu , Cầu Giấy ), để nâng cốc chúc mừng chiến thắng và sẻ cúp vàng vô địch chia nhau mang về ( ai nhanh được nhiều, ai chậm được ít :004: )
3/ Cùng tham gia phiên giám đốc thẩm vụ Ku em THUMPER đánh rớt người xuống hồ .
Đề nghị các bạn đăng ký tại topic này để BTC chuẩn bị cho chu đáo.
Rất mong được sự hưởng ứng của tất cả các bạn.
Trân trọng cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA