"Đà Lạt xứ Bắc" - nơi gặp gỡ WKT Miền Bắc 2009

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
sao lịch trình đi muộn thế, em cứ tưởng mọi người đi vào buổi sáng chứ. hic hic...
Vì có rất nhiều bạn còn đi làm sáng thứ 7. Vì thế ko thể đi vào buổi sáng đc!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Sao Bo Cap

Sao Bo Cap

Sơ cấp
20/4/09
7
0
0
Ha Noi
Tối T7 lên Tam Đảo,cái không khí se lạnh, chỉ cần 1 cái nắm tay cũng khiến ai đó ấm lòng,chỉ cần 1 cái hôn cũng làm ai đó tan chảy, chỉ cần 1 cái ôm thì có mặc áo da cũng ấm kekek........................Bà con đăng ký nhanh lên nào, ai có bồ, người yêu nhớ mang đi nhé :cười: keke

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Tối T7 lên Tam Đảo,cái không khí se lạnh, chỉ cần 1 cái nắm tay cũng khiến ai đó ấm lòng,chỉ cần 1 cái hôn cũng làm ai đó tan chảy, chỉ cần 1 cái ôm thì có mặc áo da cũng ấm kekek........................Bà con đăng ký nhanh lên nào, ai có bồ, người yêu nhớ mang đi nhé :cười: keke

Và nhớ đăng ký và đóng xiền 2 xuất :030:

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
378
0
16
Bắc Ninh
Vì có rất nhiều bạn còn đi làm sáng thứ 7. Vì thế ko thể đi vào buổi sáng đc!

Mình cũng đang phân vân tại sao lại xuất phát vào buổi chiều thứ 7 mà không phải là buổi sáng. Bây giờ rõ rồi. Đây là lần đầu tiên mình tham gia hoạt động offline trên một diễn đàn, hy vọng đây sẽ là một khởi đầu tốt đẹp và là nơi giao lưu, gặp gỡ, trao đổi và thư giãn tuyệt vời nhất. Bạn nào có đặc sản gì của quê hương mình thì mang đi cùng góp vui nhé!

H

hoadialan

Guest
6/2/09
13
0
0
38
Hải Phòng
Đi chơi Tam Đảo

aoCr nhà cho em hỏi, đi Tam Đảo đăng ký như thế nào, tổng " thiệt hại" là bao nhiêu dzậy? để em còn cân nhắc, dân ta còn nghèo, nước ta còn nghèo lắm, chẹp!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
aoCr nhà cho em hỏi, đi Tam Đảo đăng ký như thế nào, tổng " thiệt hại" là bao nhiêu dzậy? để em còn cân nhắc, dân ta còn nghèo, nước ta còn nghèo lắm, chẹp!
Bạn xem kỹ thông tin chi tiết tại bài số 1.

M

muanhanchin83

Sơ cấp
23/8/08
12
0
0
40
Hưng yên
Em cũng muốn đi quá nhưng tối 21/6 này em bắt đầu thi do vậy không tham gia cùng mọi người được rùi, em buồn quá.

M

meocon8038

Sơ cấp
26/5/09
7
0
0
Xứ Lạng
Mình cũng đang phân vân tại sao lại xuất phát vào buổi chiều thứ 7 mà không phải là buổi sáng. Bây giờ rõ rồi. Đây là lần đầu tiên mình tham gia hoạt động offline trên một diễn đàn, hy vọng đây sẽ là một khởi đầu tốt đẹp và là nơi giao lưu, gặp gỡ, trao đổi và thư giãn tuyệt vời nhất. Bạn nào có đặc sản gì của quê hương mình thì mang đi cùng góp vui nhé!

Cái nì được đó ! Tớ ở Lạng Sơn . Pà kon mún dặc sản gì nào ? Rượu hay Vịt quay hay bánh bao ? Theo tớ nghĩ có khi bánh bao hợp lý nhất he he he ...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cái nì được đó ! Tớ ở Lạng Sơn . Pà kon mún dặc sản gì nào ? Rượu hay Vịt quay hay bánh bao ? Theo tớ nghĩ có khi bánh bao hợp lý nhất he he he ...

Mận Lạng Sơn cũng là đặc sản, Vịt quay Lạng Sơn cũng là đặc sản, Rượu Mẫu Sơn cũng là Đặc Sản,.....
Bạn đến cùng chúng tôi - đó cũng chính là đặc sản.
Bạn ngạc nhiên ư? Không có đâu. Offline thành công khi có sự hội tụ. Bạn ở Lạng Sơn, người khác ở Miền Nam, còn tôi ở Miền Trung. Chúng ta từ khắp các vùng miền gắn kết với nhau. Mỗi một người là một đặc sản, góp phần làm thành công Khối Sức Mạnh Cộng Đồng.
Note: Bạn mang mận Lạng Sơn đi, mình sẽ đón bạn!!!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
pà con ơi!!! mình đang làm báo cáo thu -chi bệnh viện nhưng chưa có báo cáo mẫu.hichic..pà con nào có báo cáo mẫu giúp mình với heng.
địa chỉ mail mình nè: spaghetti_02_04@yahoo.com
thank kìu.
:flower1:

Trời đất, sao cái bà hay ông nì lại chui zô đây nói chiện đó, ở đây người ta đang bàn chiẹn đi offline mờ

Còn tui ở Hạ Long, chưa bít mang đặc sản gì đi??????
Định mang mực khô, nhưng hổng bít tất cả có bi nhiu người để mang cho vừa, nhỡ thiếu mọi người lại kiu tui là " KẸO "
Các thứ khác thì hổng để được vì toàn đồ tươi sống.
Hay là tui mang ốc mút đi nha, tối 20 vừa giao lưu vừa mút ốc luộc
( heeeeee, cái nì là rẻ nhất hà ):030:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Nói thêm chút, lần sau các bác có định tính đi OFFLINE ở Hạ Long ko?
Nếu lúc đó tui còn ở nớ, sẽ đón các bác thiệt tình

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Trời đất, sao cái bà hay ông nì lại chui zô đây nói chiện đó, ở đây người ta đang bàn chiẹn đi offline mờ

Định mang mực khô, nhưng hổng bít tất cả có bi nhiu người để mang cho vừa, nhỡ thiếu mọi người lại kiu tui là " KẸO "

Càng nhiều càng ít - Bao nhiêu cũng vừa :030:

M

meocon8038

Sơ cấp
26/5/09
7
0
0
Xứ Lạng

Mang cả mực cả ốc đi bạn . Bạn mút ốc , còn bọn tớ ăn mực khô . Chắc không ai thắc mắc gì đâu . Mang càng nhiều càng ít . Hjhj

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Mực khô à? Món nì là nhứt đó. Bác Hiepnt1974 cứ đếm đầu người mang đi thôi.:030:
Mà chỉ cần đủ thôi, chứ "càng nhiều càng ít" lại thành "càng ít càng nhiều" thì nhìn nhau thèm chít! :051:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
TIGON định tranh thủ nhân dịp offline nì đưa cả nhà vợ chồng con cái đi du lịch Tam Đảo hỷ ? mà sao đăng ký nhiều thế? :030:
Bạn cứ nhắn trc là sẽ đưa cả gia đình đi để BTC bố trí hợp lý. Các gia đình sẽ đc bố trí ở độc lập ko thu thêm chi phí. Bạn yêm tâm, ko lo nhiều hay ít, mà quan trọng là có lửa để tham gia thôi!
Rất vui lòng chào đón gia đình bạn. ( Cho đến thời điểm này số các gia đình đăng ký tham gia đã là 4 rùi. Hy vọng sẽ có đại gia đình WKT):lily::lily::lily:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA