"Đà Lạt xứ Bắc" - nơi gặp gỡ WKT Miền Bắc 2009

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

meocon8038

Sơ cấp
26/5/09
7
0
0
Xứ Lạng
Mận Lạng Sơn cũng là đặc sản, Vịt quay Lạng Sơn cũng là đặc sản, Rượu Mẫu Sơn cũng là Đặc Sản,.....
Bạn đến cùng chúng tôi - đó cũng chính là đặc sản.
Bạn ngạc nhiên ư? Không có đâu. Offline thành công khi có sự hội tụ. Bạn ở Lạng Sơn, người khác ở Miền Nam, còn tôi ở Miền Trung. Chúng ta từ khắp các vùng miền gắn kết với nhau. Mỗi một người là một đặc sản, góp phần làm thành công Khối Sức Mạnh Cộng Đồng.
Note: Bạn mang mận Lạng Sơn đi, mình sẽ đón bạn!!!

Em nhớ đón chị đấy nhé ! :030:

Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Bong05 ui, bà đếm hộ tui xem có bi nhiu người đi trước 16h ngày 17/6 nhé để tôi đi mua ốc mút nhé. hiiiiiiii
Bi giờ kinh tế suy thoái, chúng ta cần phải tiết kiệm ( Bác Hồ đã bảo mà )

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Bong05 ui, bà đếm hộ tui xem có bi nhiu người đi trước 16h ngày 17/6 nhé để tôi đi mua ốc mút nhé. hiiiiiiii
Bi giờ kinh tế suy thoái, chúng ta cần phải tiết kiệm ( Bác Hồ đã bảo mà )

Anh kiếm thêm vài con Ngán để tối uống rượu nhé! Ốc mút thì mỗi người 1 con là mút cả ngày rồi (anh mua cho em 100 con là thoải mái).

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Gôn già có khác. :010:

Heeeeeeee
Chúc mừng LUCKY lên làm ông bầu đội tuyển bóng đá WKT nha
Nhưng ông bầu nì phải đứng xa các cầu thủ đó kẻo lại ăn vài quả bóng gãy hết răng thì chít hiiiiii:010:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Anh kiếm thêm vài con Ngán để tối uống rượu nhé! Ốc mút thì mỗi người 1 con là mút cả ngày rồi (anh mua cho em 100 con là thoải mái).

Anh sợ ngán không để được, thời tiết này người còn ươn nữa là ngán
muốn mang đi lắm nhưng không bít có để được không
còn ốc mút thì cho mỗi em gái 1 con ốc điếu, mút cả đêm không hết heeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Anh sợ ngán không để được, thời tiết này người còn ươn nữa là ngán
muốn mang đi lắm nhưng không bít có để được không
còn ốc mút thì cho mỗi em gái 1 con ốc điếu, mút cả đêm không hết heeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Ngán thì thoải mái đi anh. Sống thì thả rượu uống, còn chết thì đem nướng than hồng. Kiểu gì cũng ngon.
Nhớ rượu ngán mấy năm chưa được uống rồi, thèm quá anh ạ!

H

HAUTAM

Guest
Các pác bàn tán vụ off lày xôm tụ quá... Muốn đi nhưng em lỡ đặt vé máy bay, đặt cọc phòng ở Đà Nẵng vào thời điểm đấy mất roài.... Đành chúc các pác đi zui zẻ zậy...:wall::wall:

Nhân đây các pác cho em xì pam tí, em chả học kế toán mà giờ lại bị ... "phân" làm thủ quỹ nên rất muốn học thêm về kế toán, em muốn học về kế toán quá mà hỏi mấy trường đều hổng có văn bằng 2 kế toán cho bọn ngoại đạo,có pác nào ở Hà Nội, khu mỹ đình nhận dạy thực hành về kế toán kô? Cho em xí 1 chỗ với???? Sau này các pác nhận sổ sách về nhà làm thêm, có e phụ 1 chân, yên tâm, e ko lấy xiền lương mà chỉ để có kinh nghiệm thui ạ....

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Đã nhận được tiền của bạn quelua và bạn quakinhcanmaunau

Tks

B

bkpcltd

Sơ cấp
10/6/09
13
0
0
42
Ha Noi
còn vé không cho mình 2 vé nhé! đi chơi cho zui!!! mai qua còn nộp tiền

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
còn vé không cho mình 2 vé nhé! đi chơi cho zui!!! mai qua còn nộp tiền
Bạn cứ xác nhận chắc chắn và nộp tiền đi. Chỗ thì còn, còn áo thì chưa biết!:004:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tình hình là hôm nay ngày 12/6 rùi, chả mấy mà tới 20 các bạn nào đã đăng ký tham gia offline xác nhận lại cho tớ phát và nhớ chuyển xiền off cho tớ trước ngày 15/6 nhé

Hi vọng các bạn không đăng ký rùi.... để đấy

Trân trọng cảm ơn các bạn.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hiện nay đã có 37 thành viên chắc xuất tham gia. Hết tối mai: 22h ngày 13/06, không ai xác nhận lại một lần nữa về sự tham gia của mình, BTC sẽ chốt sổ 40 người để thuê xe.
Các bạn nhanh chóng xác nhận bằng cách nộp tiền cho chúng tôi, để chúng tôi còn lên phương án thuê xe 40 hay 50 chỗ ngồi.
Thân
TAT

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Cái nì được đó ! Tớ ở Lạng Sơn . Pà kon mún dặc sản gì nào ? Rượu hay Vịt quay hay bánh bao ? Theo tớ nghĩ có khi bánh bao hợp lý nhất he he he ...

Mình nhớ không nhầm thì Xứ Lạng còn có cả quýt Lạng Sơn nữa. Na Chi Lăng ngon tuyệt (nhưng mà ko biết có chưa). Hic hic..

E

Echxanh911

Sơ cấp
19/5/09
6
0
0
Ha noi
Cho mình đăng ký 3 suất nhé. Ngày mai sẽ chuyển tiền mặt. Lên trên đấy thì nghỉ ở chỗ nào thế bạn?

Sửa lần cuối:
thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Hiện nay đã có 37 thành viên chắc xuất tham gia. Hết tối mai: 22h ngày 13/06, không ai xác nhận lại một lần nữa về sự tham gia của mình, BTC sẽ chốt sổ 40 người để thuê xe.
Các bạn nhanh chóng xác nhận bằng cách nộp tiền cho chúng tôi, để chúng tôi còn lên phương án thuê xe 40 hay 50 chỗ ngồi.
Thân
TAT

Oài, năm nay tham gia đông dữ dội nhể :1luvu: thế mà mẹ em bảo em chớ có mở hàng cho ai , người ta mà ế thì chết, hoá ra chả phải à :004:

Q

quakinhmaunau

Guest
4/6/08
40
0
6
Hà Nội
Mọi người ơi cho em hỏi, sao lịch trình lại là buổi chiều mới xuất phát thế. Có phải các bác có gia đình phải chuẩn bị nên buổi sáng không kịp không nên di dời sang chiều. Theo em mùa này đi càng sớm càng tốt thứ nhất là vì sẽ có nhiều thời gian chơi hơn và để cho nó mát mẻ. Chứ đi vào tầm đấy nóng.... nóng..... nóng lắm. Em phát biểu ý kiến vị không biết có đúng không, có gì các bác bỏ quá cho em còn trẻ người! Hè. mà khi nào thì tập kết vậy hôm nay đã là thứ sáu rồi nói chỉ còn có tuần nữa, nhanh lắm, như tên lửa đạn đạo là đến thứ bảy của tuần sau. Em cũng không thường xuyên onl lắm có gì mong các bác admin, mod, smod gửi email cho em với nha. Để em nắm rõ thông tin.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
" Chời ơi " sao mà tui thấy ngày 20/6 lâu đến quá vậy? đếm từng ngày không hà?
sáng ra ngủ zậy, lại nhìn lịch. Sáng nay ngủ zậy cứ tưởng ngày 19/6 hiii:wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA